ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Al_Wasl : Al_Ain (UAE Football League)

0:45 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 445
   Ice Hockey 26
   Basketball 46
   Tennis 88
   Boxing 3
   Racing 17
   Futsal 45
   Handball 19
   Rugby League 8
   Baseball 128
   Beach Soccer 4
   Darts 1
   Rugby Union 13
   Golf 20
   Table Tennis 14
   Cycling 11
   Cricket 3
   Australian Football 5
   Bowls 1
   Equestrianism 17
   Greyhound Racing 5
   Cybersport 1
   Combat Sport 4
   Rugby Sevens 1
   Shooting Sport 2
    Football    
Argentinian Primera Division Arsenal S – Temperley

Thứ 3:16/5 6:00
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Defensa y Justicia – Quilmes

Thứ 3:16/5 6:00
(Argentinian Primera Division)
Brazilian Serie A Coritiba – Atletico Goianiense
Thứ 3:16/5 7:00
(Brazilian Serie A)
Argentinian Primera B Atletico Parana – Crucero del Norte
Thứ 3:16/5 7:30
(Argentinian Primera B)
Bolivian Primera Division Real Potosi – Oriente Petrolero
Thứ 3:16/5 8:00
(Bolivian Primera Division)
Argentinian Primera B Boca Unidos – Los Andes
Thứ 3:16/5 8:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera B Ferro Carril – Argentinos Juniors
Thứ 3:16/5 8:05
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Velez Sarsfield – Tigre
Thứ 3:16/5 8:15
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera B Central Cordoba SE – Gimnasia de Jujuy
Thứ 3:16/5 9:00
(Argentinian Primera B)
Russia. NSFL TGU – YFU
Thứ 3:16/5 15:00
(Russia. NSFL)
Russia. NSFL REU – SGAFKST
Thứ 3:16/5 17:30
(Russia. NSFL)
AFC Cup Global – Home United
Thứ 3:16/5 19:30
(AFC Cup)
Russia. NSFL OrelGU – SGU
Thứ 3:16/5 20:00
(Russia. NSFL)
AFC Cup Al Wahda – Al Wihdat
Thứ 3:16/5 20:30
(AFC Cup)
Moldovan Cup Petrocub – Sheriff
Thứ 3:16/5 22:00
(Moldovan Cup)
Moldovan Cup Zaria Balti – Zimbru
Thứ 3:16/5 22:00
(Moldovan Cup)
Russia. NSFL KubGU – SPbGUPTD
Thứ 3:16/5 22:30
(Russia. NSFL)
Bulgarian A PFG Pirin – Vereya
Thứ 3:16/5 22:30
(Bulgarian A PFG)
Norwegian Adeccoligaen Levanger – Ranheim IL
Thứ 3:16/5 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Lithuanian A Lyga Zalgiris K – Suduva
Thứ 3:16/5 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Croatian Prva HNL Cibalia – Osijek
Thứ 3:16/5 23:00
(Croatian Prva HNL)
European U-17 Championship Turkey U-17 – England U-17
Thứ 3:16/5 23:45
(European U-17 Championship)
German Bundesliga U-19 Schalke 04 U-19 – Bayern U-19
Thứ 3:16/5 23:45
(German Bundesliga U-19)
Polish Ekstraklasa Gornik Leczna – Cracovie
Thứ 4:17/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Arka Gdynia – Plock
Thứ 4:17/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Danish Superliga Nordsjaelland – SonderjyskE
Thứ 4:17/5 0:00
(Danish Superliga)
Norwegian Tippeligaen Viking – Aalesunds
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Haugesund – Odd Grenland
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Lillestrom – Sparta Sarpsborg
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Molde – Sogndal
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Valerengen – Kristiansund
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Brann – Sandefjord
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Adeccoligaen Bodo / Glimt – Ullensaker / Kisa
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Elverum – Team Strommen
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Fredrikstad – Jerv
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Start – Sandnes Ulf
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Kongsvinger – Arendal
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Tromsdalen – Mjondalen
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Asane – Floro
Thứ 4:17/5 0:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Danish Superliga Silkeborg – Odense
Thứ 4:17/5 0:00
(Danish Superliga)
Slovenian PrvaLiga Krsko – Radomlje
Thứ 4:17/5 0:00
(Slovenian PrvaLiga)
Belarusian Premier League Krumkachy – Slavia-Mozyr
Thứ 4:17/5 0:00
(Belarusian Premier League)
Saudi Premier League Al Batin – Najran
Thứ 4:17/5 0:20
(Saudi Premier League)
Bulgarian A PFG Levski – Ludogorets
Thứ 4:17/5 1:00
(Bulgarian A PFG)
Swedish Allsvenskan Norrkoping – Kalmar
Thứ 4:17/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Brommapojkarna – Syrianska
Thứ 4:17/5 1:00
(Swedish Superettan)
Lithuanian A Lyga Zalgiris – Trakai
Thứ 4:17/5 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Lokomotiva
Thứ 4:17/5 1:00
(Croatian Prva HNL)
Turkish Cup Konyaspor – Kasimpasa
Thứ 4:17/5 1:45
(Turkish Cup)
Swiss Super League Lugano – Sankt Gallen
Thứ 4:17/5 1:45
(Swiss Super League)
Danish Superliga Horsens – Viborg
Thứ 4:17/5 2:00
(Danish Superliga)
Norwegian Tippeligaen Rosenborg – Tromso
Thứ 4:17/5 2:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Stromsgodset – Stabaek
Thứ 4:17/5 2:00
(Norwegian Tippeligaen)
Slovenian PrvaLiga Koper – Olimpija
Thứ 4:17/5 2:15
(Slovenian PrvaLiga)
Polish Ekstraklasa Zaglebie Lubin – Slask
Thứ 4:17/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Ruch Chorzow – Piast Gliwice
Thứ 4:17/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Argentinian Primera C Deportivo Armenio – Deportivo Laferrere
Thứ 4:17/5 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Primera C Sportivo Barracas – Deportiva X. X. Urquiza
Thứ 4:17/5 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Prim B Metro Barracas Central – Talleres Remedios
Thứ 4:17/5 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
European U-17 Championship Spain U-17 – Germany U-17
Thứ 4:17/5 2:30
(European U-17 Championship)
Belgian Jupiler League Waasland-Beveren – Standard
Thứ 4:17/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Mechelen – Union
Thứ 4:17/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Lierse – Sint-Truiden
Thứ 4:17/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Scottish Championship Dundee United – Falkirk
Thứ 4:17/5 2:45
(Scottish Championship)
English Premier League Arsenal – Sunderland
Thứ 4:17/5 2:45
(English Premier League)
English League Championship Reading – Fulham
Thứ 4:17/5 2:45
(English League Championship)
English Premier League Manchester City – West Bromwich
Thứ 4:17/5 3:00
(English Premier League)
Brazilian Serie B Gremio Brasil – Londrina
Thứ 4:17/5 6:15
(Brazilian Serie B)
Copa Libertadores Zulia – Nacional
Thứ 4:17/5 6:30
(Copa Libertadores)
Argentinian Primera B All Boys – Instituto
Thứ 4:17/5 7:00
(Argentinian Primera B)
Copa Libertadores Libertad – Sport Boys
Thứ 4:17/5 8:00
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Atletico-MG – Godoy Cruz
Thứ 4:17/5 8:00
(Copa Libertadores)
Brazilian Serie B Ceara – Boa
Thứ 4:17/5 8:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Parana – Goias
Thứ 4:17/5 8:30
(Brazilian Serie B)
Copa Libertadores Independiente M – Emelec
Thứ 4:17/5 10:15
(Copa Libertadores)
Russia. NSFL SGU – TGU
Thứ 4:17/5 14:30
(Russia. NSFL)
AFC Cup Erchim – April 25
Thứ 4:17/5 16:00
(AFC Cup)
Russian Reserves League Zenit II – Krasnodar Youth
Thứ 4:17/5 17:00
(Russian Reserves League)
Russia. NSFL DGTU – MFTI
Thứ 4:17/5 17:00
(Russia. NSFL)
Japanese J2 League Montedio Yamagata – Matsumoto Yamaga
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Thespa Kusatsu – Renofa
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Shonan Bellmare – Fukuoka
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Nagoya – Machida Zelvia
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Gifu – Roasso Kumamoto
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Kyoto – Mito Hollyhock
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Tokushima Vortis – Zweigen Kanazawa
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Ehime – Fagiano Okayama
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League V-Varen Nagasaki – Oita Trinita
Thứ 4:17/5 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Tokyo Verdy – JEF United
Thứ 4:17/5 18:30
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Yokohama FC – Kamatamare Sanuki
Thứ 4:17/5 18:30
(Japanese J2 League)
AFC Cup Maziya – Abahani Limited
Thứ 4:17/5 19:00
(AFC Cup)
Russian First Division Sokol Saratov – Khimki
Thứ 4:17/5 19:30
(Russian First Division)
Russia. NSFL KFU – SPBGU
Thứ 4:17/5 19:30
(Russia. NSFL)
AFC Cup Altyn Asyr – Alay
Thứ 4:17/5 20:00
(AFC Cup)
Russian Premier League Tom – Krylia Sovetov
Thứ 4:17/5 20:00
(Russian Premier League)
AFC Cup Johor – Ceres
Thứ 4:17/5 20:45
(AFC Cup)
Russian Second Division (Center) Chertanovo – Ryazan
Thứ 4:17/5 21:00
(Russian Second Division (Center))
AFC Cup Dordoi – Istiqlol
Thứ 4:17/5 21:00
(AFC Cup)
Hungarian Cup Budafoki – Ferencvaros
Thứ 4:17/5 21:00
(Hungarian Cup)
AFC Cup Mohun Bagan – Bengaluru
Thứ 4:17/5 21:30
(AFC Cup)
Friendly Match Krim – NSFL
Thứ 4:17/5 22:00
(Friendly Match)
Ukrainian First League Skala – Inhulets
Thứ 4:17/5 22:00
(Ukrainian First League)
Kazakh Premier League Aktobe – Atyrau
Thứ 4:17/5 22:00
(Kazakh Premier League)
Croatian Prva HNL Inter Zapresic – Split
Thứ 4:17/5 22:00
(Croatian Prva HNL)
Bulgarian A PFG Cherno More – Dunav
Thứ 4:17/5 22:30
(Bulgarian A PFG)
Ukrainian First League Veres – Mykolaiv
Thứ 4:17/5 22:30
(Ukrainian First League)
Russian Premier League Orenburg – Ufa
Thứ 4:17/5 22:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Ural – Lokomotiv M
Thứ 4:17/5 22:30
(Russian Premier League)
Lithuanian A Lyga Utenis – Stumbras
Thứ 4:17/5 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Slovenian PrvaLiga Domzale – Gorica
Thứ 4:17/5 23:00
(Slovenian PrvaLiga)
Greek Super League AEK – Panionios
Thứ 4:17/5 23:15
(Greek Super League)
Czech Republic Cup Zlin – Opava
Thứ 4:17/5 23:30
(Czech Republic Cup)
Polish Ekstraklasa Lechia Gdansk – Jagiellonia
Thứ 5:18/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Korona – Wisla
Thứ 5:18/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Danish Superliga Aarhus – Esbjerg
Thứ 5:18/5 0:00
(Danish Superliga)
Romanian Cup Poli Timisoara – Astra Giurgiu
Thứ 5:18/5 0:00
(Romanian Cup)
Danish Superliga Randers – Aalborg
Thứ 5:18/5 0:00
(Danish Superliga)
Moroccan Botola Olympic Safi – WAC Casablanca
Thứ 5:18/5 0:00
(Moroccan Botola)
Croatian Prva HNL Dinamo Zagreb – Istra 1961
Thứ 5:18/5 0:00
(Croatian Prva HNL)
Slovenian PrvaLiga Rudar Velenje – Aluminij
Thứ 5:18/5 0:00
(Slovenian PrvaLiga)
Dutch Eredivisie Heerenveen – Utrecht
Thứ 5:18/5 0:30
(Dutch Eredivisie)
Russian Premier League Zenit – Krasnodar
Thứ 5:18/5 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Spartak M – Terek
Thứ 5:18/5 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Rubin – CSKA Moscow
Thứ 5:18/5 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Anzhi – Rostov
Thứ 5:18/5 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Arsenal-Tula – Amkar
Thứ 5:18/5 0:30
(Russian Premier League)
Bulgarian A PFG CSKA Sofia – Lokomotiv Plovdiv
Thứ 5:18/5 1:00
(Bulgarian A PFG)
Swedish Allsvenskan Ostersunds – Sirius
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Hammarby – Malmoe
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Hacken – Halmstad
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Oerebro – Sundsvall
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Serbian Superliga Radnicki Nis – Partizan
Thứ 5:18/5 1:00
(Serbian Superliga)
Serbian Superliga Javor Ivanjica – Crvena Zvezda
Thứ 5:18/5 1:00
(Serbian Superliga)
Swedish Superettan Trelleborg – Frej
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Varberg – GAIS
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Degerfors – Atvidaberg
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Dalkurd – Varnamo
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Orgryte – Falkenbergs
Thứ 5:18/5 1:00
(Swedish Superettan)
Lithuanian A Lyga Atlantas – Lietava
Thứ 5:18/5 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Latvian Cup FK Riga – Ventspils
Thứ 5:18/5 1:15
(Latvian Cup)
Greek Super League Panathinaikos – PAOK
Thứ 5:18/5 1:30
(Greek Super League)
Turkish Cup Fenerbahce – Istanbul BB
Thứ 5:18/5 1:45
(Turkish Cup)
Swiss Challenge League Zurich – Servette
Thứ 5:18/5 1:45
(Swiss Challenge League)
Swiss Super League Luzern – Lausanne
Thứ 5:18/5 1:45
(Swiss Super League)
Swiss Super League Vaduz – Young Boys
Thứ 5:18/5 1:45
(Swiss Super League)
Danish Superliga Midtjylland – Kobenhavn
Thứ 5:18/5 2:00
(Danish Superliga)
Bosnian and Herzegovian Cup Siroki Brijeg – Sarajevo
Thứ 5:18/5 2:00
(Bosnian and Herzegovian Cup)
Ukrainian Cup Shakhtar Dn – Dynamo Kiev
Thứ 5:18/5 2:00
(Ukrainian Cup)
Hungarian Cup Mezokovesd – Vasas
Thứ 5:18/5 2:00
(Hungarian Cup)
Croatian Prva HNL Slaven – Rijeka
Thứ 5:18/5 2:00
(Croatian Prva HNL)
Slovenian PrvaLiga Maribor – Celje
Thứ 5:18/5 2:15
(Slovenian PrvaLiga)
Polish Ekstraklasa Legia – Lech Poznan
Thứ 5:18/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Pogon Szczecin – Nieciecza
Thứ 5:18/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Argentinian Primera C San Miguel – Defensores Unidos
Thứ 5:18/5 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Primera C Midland – Defensores Cambaceres
Thứ 5:18/5 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Primera C Argentino Merlo – Sacachispas
Thứ 5:18/5 2:30
(Argentinian Primera C)
Women. English Premier League Chelsea – Arsenal
Thứ 5:18/5 2:30
(Women. English Premier League)
Moroccan Botola FUS Rabat – Khouribga
Thứ 5:18/5 2:30
(Moroccan Botola)
Belgian Jupiler League Racing Genk – Roeselare
Thứ 5:18/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Kortrijk – Lokeren
Thứ 5:18/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Eupen – Mouscron-Peruwelz
Thứ 5:18/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Swiss Super League Thun – Grasshoppers
Thứ 5:18/5 2:30
(Swiss Super League)
Scottish League One Brechin City – Alloa Athletic
Thứ 5:18/5 2:35
(Scottish League One)
Dutch Eredivisie Groningen – AZ Alkmaar
Thứ 5:18/5 2:45
(Dutch Eredivisie)
Scottish Premier League Rangers – Aberdeen
Thứ 5:18/5 2:45
(Scottish Premier League)
English Premier League Southampton – Manchester Utd
Thứ 5:18/5 2:45
(English Premier League)
English League Championship Sheffield Wednesday – Huddersfield
Thứ 5:18/5 2:45
(English League Championship)
Spanish Primera Division Celta Vigo – Real Madrid
Thứ 5:18/5 3:00
(Spanish Primera Division)
Coppa Italia Juventus – Lazio
Thứ 5:18/5 3:00
(Coppa Italia)
French Ligue 1 Monaco – Saint-Etienne
Thứ 5:18/5 3:00
(French Ligue 1)
Copa Libertadores Sporting Cristal – Santa Fe
Thứ 5:18/5 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores The Strongest – Santos
Thứ 5:18/5 6:30
(Copa Libertadores)
Paraguayan Primera Division Guarani Asuncion – Cerro Porteno
Thứ 5:18/5 6:45
(Paraguayan Primera Division)
American MLS Philadelphia – Houston Dynamo
Thứ 5:18/5 7:30
(American MLS)
American MLS Chicago – Colorado
Thứ 5:18/5 8:30
(American MLS)
American MLS Kansas City – Seattle
Thứ 5:18/5 8:30
(American MLS)
Copa Libertadores San Lorenzo – Flamengo
Thứ 5:18/5 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Lanus – Chapecoense
Thứ 5:18/5 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Univ Catolica – Atletico-PR
Thứ 5:18/5 8:45
(Copa Libertadores)
Copa do Brasil Gremio – Fluminense
Thứ 5:18/5 8:45
(Copa do Brasil)
Copa do Brasil Palmeiras – Internacional-RS
Thứ 5:18/5 8:45
(Copa do Brasil)
American MLS Real Salt Lake – New York City
Thứ 5:18/5 9:00
(American MLS)
American MLS San Jose – Orlando City
Thứ 5:18/5 10:30
(American MLS)
Egyptian Premier League Al Masry – El Daklyeh
Thứ 5:18/5 21:30
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League El Sharqiya – Al Ahly
Thứ 6:19/5 0:30
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League Smouha – Petrojet
Thứ 6:19/5 0:30
(Egyptian Premier League)
Dutch Eerste Divisie Helmond Sport – Roda
Thứ 6:19/5 0:30
(Dutch Eerste Divisie)
Swedish Allsvenskan Jonkopings – Djurgardens
Thứ 6:19/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Goeteborg – AIK
Thứ 6:19/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Elfsborg – Eskilstuna City
Thứ 6:19/5 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Helsingborg – Norrby IF
Thứ 6:19/5 1:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Gefle – Oesters
Thứ 6:19/5 1:00
(Swedish Superettan)
Romanian Cup Voluntari – CS U Craiova
Thứ 6:19/5 1:30
(Romanian Cup)
Dutch Eerste Divisie MVV – Cambuur
Thứ 6:19/5 1:45
(Dutch Eerste Divisie)
Dutch Eerste Divisie Volendam – Breda
Thứ 6:19/5 1:45
(Dutch Eerste Divisie)
Swiss Super League Basel – Sion
Thứ 6:19/5 1:45
(Swiss Super League)
Danish Superliga Brondby – Lyngby
Thứ 6:19/5 2:00
(Danish Superliga)
Italian Serie B SPAL – Bari
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Pisa – Benevento
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Virtus Entella – Cittadella
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Cesena – Verona
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Avellino – Latina
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Carpi – Novara
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Frosinone – Pro Vercelli
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Perugia – Salernitana
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Vicenza – Spezia
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Ascoli – Ternana
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Brescia – Trapani
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 6:19/5 2:30
(Italian Serie B)
Belgian Jupiler League Gent – Zulte-Waregem
Thứ 6:19/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Charleroi – Anderlecht
Thứ 6:19/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Ostend – Bruges
Thứ 6:19/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
English League Two Luton – Blackpool
Thứ 6:19/5 2:45
(English League Two)
English League Two Exeter City – Carlisle Utd
Thứ 6:19/5 2:45
(English League Two)
Scottish Premier League Partick Thistle – Celtic
Thứ 6:19/5 2:45
(Scottish Premier League)
Dutch Eerste Divisie Emmen – NEC
Thứ 6:19/5 2:45
(Dutch Eerste Divisie)
English Premier League Leicester City – Tottenham
Thứ 6:19/5 2:45
(English Premier League)
Egyptian Premier League Zamalek – Wadi Degla
Thứ 6:19/5 3:00
(Egyptian Premier League)
Copa Libertadores Barcelona SC – Estudiantes
Thứ 6:19/5 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Melgar – River Plate
Thứ 6:19/5 8:00
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Botafogo – Atletico Nacional
Thứ 6:19/5 8:45
(Copa Libertadores)
Indonesia Super League Barito Putera – Gresik United
Thứ 6:19/5 16:00
(Indonesia Super League)
Japanese J League Kashima – Kawasaki
Thứ 6:19/5 18:00
(Japanese J League)
Chinese Super League Beijing Guoan – Guangzhou R&F
Thứ 6:19/5 18:00
(Chinese Super League)
Indonesia Super League Madura United – PS TNI
Thứ 6:19/5 19:30
(Indonesia Super League)
Chinese Super League Guangzhou – Jiangsu Suning
Thứ 6:19/5 20:00
(Chinese Super League)
Russian Second Division (Ural) Lada Tl – NoSta
Thứ 6:19/5 21:00
(Russian Second Division (Ural))
Armenian Premier League Banants – Alashkert
Thứ 6:19/5 21:00
(Armenian Premier League)
UAE Presidents Cup Al Wahda – Al Nasr
Thứ 6:19/5 22:15
(UAE Presidents Cup)
Egyptian Premier League Ismaily – Al Mokawloon
Thứ 6:19/5 23:00
(Egyptian Premier League)
Romanian Liga 1 Pandurii – Targu Mures
Thứ 6:19/5 23:00
(Romanian Liga 1)
Finnish Veikkausliiga Kemi Kings – HJK
Thứ 6:19/5 23:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Lahti – KuPS Kuopio
Thứ 6:19/5 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Ilves – Inter Turku
Thứ 6:19/5 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Jyvaskyla – VPS Vaasa
Thứ 6:19/5 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga HIFK – Mariehamn
Thứ 6:19/5 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Polish Ekstraklasa Slask – Arka Gdynia
Thứ 7:20/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Estonian Meistriliiga Trans – Parnu
Thứ 7:20/5 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Flora – Tallinn
Thứ 7:20/5 0:30
(Estonian Meistriliiga)
Norwegian Adeccoligaen Mjondalen – Sandnes Ulf
Thứ 7:20/5 1:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Turkish Super League Galatasaray – Osmanlispor
Thứ 7:20/5 1:00
(Turkish Super League)
Finnish Veikkausliiga SJK – RoPS
Thứ 7:20/5 1:00
(Finnish Veikkausliiga)
Bulgarian A PFG Beroe – Botev Plovdiv
Thứ 7:20/5 1:00
(Bulgarian A PFG)
Austrian Erste Liga Liefering – Wattens
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga LASK Linz – Floridsdorfer
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Wacker Innsbruck – Horn
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Austria Lustenau – Wiener Neustadt
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Kapfenberg – Blau-Weiss Linz
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 7:20/5 1:30
(Austrian Erste Liga)
Egyptian Premier League Al Nasr Taaden – El Harby
Thứ 7:20/5 1:30
(Egyptian Premier League)
Romanian Liga 1 CSMS Iasi – Gaz Metan Medias
Thứ 7:20/5 1:30
(Romanian Liga 1)
Spanish Segunda Division Rayo Vallecano – Gimnastic Tarragona
Thứ 7:20/5 2:00
(Spanish Segunda Division)
French Ligue 2 Ajaccio – Tours
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Auxerre – Red Star
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Brest – Gazelec Ajaccio
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Clermont – Valenciennes
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Stade Lavallois – Nimes
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Le Havre – Orleans
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Lens – Niort
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Reims – Amiens
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Sochaux – Troyes
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Strasbourg – Bourg en Bresse 01
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:20/5 2:30
(French Ligue 2)
Polish Ekstraklasa Cracovie – Ruch Chorzow
Thứ 7:20/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Belgian Jupiler League Standard – Lierse
Thứ 7:20/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Sint-Truiden – Mechelen
Thứ 7:20/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Union – Waasland-Beveren
Thứ 7:20/5 2:30
(Belgian Jupiler League)
Spanish Primera Division Granada – Espanyol
Thứ 7:20/5 2:45
(Spanish Primera Division)
Scottish Championship Falkirk – Dundee United
Thứ 7:20/5 2:45
(Scottish Championship)
Irish Premier Division Bray Wanderers – Bohemians
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Cork City – Drogheda Utd
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Derry City – Shamrock Rovers
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Galway United – Finn Harps
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division St Patricks – Sligo Rovers
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Limerick – Dundalk
Thứ 7:20/5 2:45
(Irish Premier Division)
Spanish Segunda Division Getafe – Elche
Thứ 7:20/5 3:00
(Spanish Segunda Division)
Women. Coupe de France Lyon – PSG
Thứ 7:20/5 3:00
(Women. Coupe de France)
Paraguayan Primera Division General Diaz – Rubio Nu
Thứ 7:20/5 5:00
(Paraguayan Primera Division)
USL Toronto II – Tampa Bay
Thứ 7:20/5 5:00
(USL)
Brazilian Serie B Parana – Paysandu
Thứ 7:20/5 6:15
(Brazilian Serie B)
Paraguayan Primera Division Sportivo Luqueno – Deportivo Capiata
Thứ 7:20/5 7:10
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie B Vila Nova – Juventude
Thứ 7:20/5 7:30
(Brazilian Serie B)
American MLS New York – Toronto
Thứ 7:20/5 7:30
(American MLS)
Brazilian Serie B America Mineiro – Goias
Thứ 7:20/5 8:30
(Brazilian Serie B)
NASL San Francisco Deltas – Jacksonville Armada
Thứ 7:20/5 10:30
(NASL)
Japanese J League Urawa – Shimizu
Thứ 7:20/5 13:00
(Japanese J League)
Japanese J League Yokohama Marinos – Sendai
Thứ 7:20/5 13:00
(Japanese J League)
Japanese J League Kofu – Hiroshima
Thứ 7:20/5 13:00
(Japanese J League)
Japanese J League Niigata – Consadole Sapporo
Thứ 7:20/5 13:00
(Japanese J League)
Japanese J League Iwata – Kashiwa
Thứ 7:20/5 13:00
(Japanese J League)
World Cup U-20 Venezuela U-20 – Guinea U-20
Thứ 7:20/5 13:00
(World Cup U-20)
World Cup U-20 Venezuela U-20 – Germany U-20
Thứ 7:20/5 13:00
(World Cup U-20)
Japanese J League Omiya – Cerezo Osaka
Thứ 7:20/5 15:00
(Japanese J League)
Chinese Super League Yanbian Funde – Shandong Luneng
Thứ 7:20/5 15:30
(Chinese Super League)
World Cup U-20 Argentina U-20 – England U-20
Thứ 7:20/5 15:30
(World Cup U-20)
World Cup U-20 Vanuatu U-20 – Mexico U-20
Thứ 7:20/5 16:00
(World Cup U-20)
Indonesia Super League Surabaya United – Semen Padang
Thứ 7:20/5 16:00
(Indonesia Super League)
South Korean K-League Ulsan – Jeonnam
Thứ 7:20/5 17:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Seoul – Gangwon
Thứ 7:20/5 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Sangju Sangmu – Suwon
Thứ 7:20/5 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Daegu – Jeju United
Thứ 7:20/5 18:00
(South Korean K-League)
Japanese J League Gamba Osaka – Sagan Tosu
Thứ 7:20/5 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Vissel Kobe – Tokyo
Thứ 7:20/5 18:00
(Japanese J League)
Kazakh Premier League Tobol – Oqschetpes
Thứ 7:20/5 18:00
(Kazakh Premier League)
Estonian Meistriliiga Levadia – Tammeka
Thứ 7:20/5 18:00
(Estonian Meistriliiga)
Turkish Super League Rizespor – Gaziantep
Thứ 7:20/5 18:30
(Turkish Super League)
Thai Premier League Nakhon Ratchasima – Chiangrai United
Thứ 7:20/5 18:45
(Thai Premier League)
Ukrainian Premier League Zirka Kropyvnytskyi – Volyn
Thứ 7:20/5 19:00
(Ukrainian Premier League)
Kazakh Premier League Kairat – Taraz
Thứ 7:20/5 19:00
(Kazakh Premier League)
Kazakh Premier League Ordabasy – Aktobe
Thứ 7:20/5 19:00
(Kazakh Premier League)
Thai Premier League Thai Honda – Sisaket
Thứ 7:20/5 19:00
(Thai Premier League)
World Cup U-20 South Korea U-20 – Guinea U-20
Thứ 7:20/5 19:00
(World Cup U-20)
Indonesia Super League Mitra Kukar – Perseru Serui
Thứ 7:20/5 19:30
(Indonesia Super League)
Indonesia Super League Persib Bandung – Pusamania Borneo
Thứ 7:20/5 19:30
(Indonesia Super League)
Chinese Super League Hebei China Fortune – Liaoning
Thứ 7:20/5 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Chongqing Lifan – Tianjin Quanjian
Thứ 7:20/5 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shanghai Shenhua – Shanghai East Asia
Thứ 7:20/5 19:35
(Chinese Super League)
Women. English Premier League Arsenal – Birmingham
Thứ 7:20/5 20:00
(Women. English Premier League)
Danish Superliga Nordsjaelland – Midtjylland
Thứ 7:20/5 20:00
(Danish Superliga)
Kazakh Premier League Kaisar – Shakhter Karaganda
Thứ 7:20/5 20:00
(Kazakh Premier League)
Kazakh Premier League Akzhayik – Astana
Thứ 7:20/5 20:00
(Kazakh Premier League)
Thai Premier League Muang Thong Utd – Ubon
Thứ 7:20/5 20:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Siam Navy – Ratchaburi
Thứ 7:20/5 20:00
(Thai Premier League)
Under 21 Premier League Dynamo Kiev U-21 – Zoria U-21
Thứ 7:20/5 21:00
(Under 21 Premier League)
Kazakh Premier League Irtysh Pavlodar – Atyrau
Thứ 7:20/5 21:00
(Kazakh Premier League)
Belarusian Premier League Minsk – Dnepr Mogilev
Thứ 7:20/5 21:00
(Belarusian Premier League)
Turkish Super League Kayserispor – Adanaspor
Thứ 7:20/5 21:00
(Turkish Super League)
Georgian Erovnuli Liga Kolkheti-1913 – Shukura
Thứ 7:20/5 21:00
(Georgian Erovnuli Liga)
Thai Premier League Pattaya United – Bangkok Glass
Thứ 7:20/5 21:00
(Thai Premier League)
Estonian Meistriliiga Kalev Sillamae – Paide
Thứ 7:20/5 21:00
(Estonian Meistriliiga)
Armenian Premier League Ararat – Shirak
Thứ 7:20/5 21:00
(Armenian Premier League)
German Bundesliga Bayern – Freiburg
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Dortmund – Werder
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Moenchengladbach – Darmstadt
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hertha Berlin – Leverkusen
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Cologne – Mainz
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hamburg – Wolfsburg
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Ingolstadt – Schalke 04
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hoffenheim – Augsburg
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Eintracht – Leipzig
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:20/5 21:30
(German Bundesliga)
Norwegian Tippeligaen Rosenborg – Lillestrom
Thứ 7:20/5 21:30
(Norwegian Tippeligaen)
Polish Ekstraklasa Plock – Zaglebie Lubin
Thứ 7:20/5 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Egyptian Premier League Misr Lel Makasa – Al Ittihad
Thứ 7:20/5 21:45
(Egyptian Premier League)
English League One Bradford City – Millwall
Thứ 7:20/5 22:00
(English League One)
Austrian Bundesliga Ried – Sankt Poelten
Thứ 7:20/5 22:00
(Austrian Bundesliga)
Swedish Allsvenskan Ostersunds – Kalmar
Thứ 7:20/5 22:00
(Swedish Allsvenskan)
Ukrainian Premier League Stal Kamianske – Dnipro
Thứ 7:20/5 22:00
(Ukrainian Premier League)
Swedish Superettan Atvidaberg – Trelleborg
Thứ 7:20/5 22:00
(Swedish Superettan)
Latvian Virsliga Rigas FS – Babite
Thứ 7:20/5 22:00
(Latvian Virsliga)
Bulgarian A PFG Vereya – Pirin
Thứ 7:20/5 22:30
(Bulgarian A PFG)
Spanish Primera Division Leganes – Alaves
Thứ 7:20/5 23:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Sporting Gijon – Real Betis
Thứ 7:20/5 23:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Deportivo – Las Palmas
Thứ 7:20/5 23:00
(Spanish Primera Division)
Belarusian Premier League Shakhtyor Sl – Slutsk
Thứ 7:20/5 23:00
(Belarusian Premier League)
Czech Gambrinus Liga Slovacko – Slovan Liberec
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Sparta Praha – Hradec Kralove
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Bohemians 1905 – Karvina
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Jablonec – Teplice
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Dukla Praha – Zlin
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Brno – Viktoria Plzen
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Mlada Boleslav – Slavia Praha
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Vysocina – Pribram
Thứ 7:20/5 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Georgian Erovnuli Liga Saburtalo – Dila
Thứ 7:20/5 23:00
(Georgian Erovnuli Liga)
Croatian Prva HNL Lokomotiva – Slaven
Thứ 7:20/5 23:00
(Croatian Prva HNL)
Armenian Premier League Gandzasar – Pyunik
Thứ 7:20/5 23:00
(Armenian Premier League)
Turkish First League Boluspor – Manisaspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Gaziantep BB – Giresunspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Sanliurfaspor – Elazigspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Mersin – Adana Demirspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Samsunspor – Bandirmaspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Denizlispor – Goztepe
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Altinordu – Eskisehirspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Balikesirspor – Umraniyespor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Turkish First League Sivasspor – Yeni Malatyaspor
Thứ 7:20/5 23:30
(Turkish First League)
Swiss Super League Lausanne – Thun
Thứ 7:20/5 23:45
(Swiss Super League)
Egyptian Premier League ENPPI – Aswan
Chủ nhật:21/5 0:00
(Egyptian Premier League)
Swedish Allsvenskan Halmstad – Oerebro
Chủ nhật:21/5 0:00
(Swedish Allsvenskan)
Norwegian Tippeligaen Sogndal – Brann
Chủ nhật:21/5 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Italian Serie A Chievo – Roma
Chủ nhật:21/5 0:00
(Italian Serie A)
Polish Ekstraklasa Piast Gliwice – Gornik Leczna
Chủ nhật:21/5 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Swedish Superettan Brommapojkarna – Varberg
Chủ nhật:21/5 0:00
(Swedish Superettan)
Belarusian Premier League BATE – Dynamo Mn
Chủ nhật:21/5 0:00
(Belarusian Premier League)
Turkish Super League Antalyaspor – Bursaspor
Chủ nhật:21/5 0:00
(Turkish Super League)
Turkish Super League Besiktas – Kasimpasa
Chủ nhật:21/5 0:00
(Turkish Super League)
Estonian Meistriliiga Tulevik – Kalju
Chủ nhật:21/5 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Scottish League One Alloa Athletic – Brechin City
Chủ nhật:21/5 0:15
(Scottish League One)
Austrian Bundesliga Salzburg – Admira
Chủ nhật:21/5 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Wolfsberger AC – Austria
Chủ nhật:21/5 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Mattersburg – Altach
Chủ nhật:21/5 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:21/5 0:30
(Austrian Bundesliga)
Dutch Eredivisie Utrecht – Heerenveen
Chủ nhật:21/5 0:30
(Dutch Eredivisie)
Belarusian Premier League Gomel – Naftan
Chủ nhật:21/5 0:30
(Belarusian Premier League)
Bulgarian A PFG Ludogorets – CSKA Sofia
Chủ nhật:21/5 1:00
(Bulgarian A PFG)
Romanian League Cup Dinamo Bucuresti – Poli Timisoara
Chủ nhật:21/5 1:00
(Romanian League Cup)
Spanish Segunda Division UCAM Murcia – Huesca
Chủ nhật:21/5 1:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Tenerife – Levante
Chủ nhật:21/5 1:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Girona – Alcorcon
Chủ nhật:21/5 1:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Reus Deportiu – Sevilla II
Chủ nhật:21/5 1:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Mallorca – Almeria
Chủ nhật:21/5 1:00
(Spanish Segunda Division)
Croatian Prva HNL Rijeka – Cibalia
Chủ nhật:21/5 1:00
(Croatian Prva HNL)
Croatian Prva HNL Istra 1961 – Split
Chủ nhật:21/5 1:00
(Croatian Prva HNL)
Croatian Prva HNL Osijek – Dinamo Zagreb
Chủ nhật:21/5 1:00
(Croatian Prva HNL)
Swiss Challenge League Zurich – Wil
Chủ nhật:21/5 1:00
(Swiss Challenge League)
Belarusian Premier League Dinamo Brest – Vitebsk
Chủ nhật:21/5 1:00
(Belarusian Premier League)
Georgian Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi – Lokomotivi Tb
Chủ nhật:21/5 1:00
(Georgian Erovnuli Liga)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Inter Zapresic
Chủ nhật:21/5 1:00
(Croatian Prva HNL)
Belgian Jupiler League Lokeren – Racing Genk
Chủ nhật:21/5 2:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Mouscron-Peruwelz – Kortrijk
Chủ nhật:21/5 2:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Roeselare – Eupen
Chủ nhật:21/5 2:00
(Belgian Jupiler League)
Swiss Super League Lugano – Vaduz
Chủ nhật:21/5 2:00
(Swiss Super League)
Egyptian Premier League El Geish – Tanta
Chủ nhật:21/5 2:30
(Egyptian Premier League)
Polish Ekstraklasa Wisla – Pogon Szczecin
Chủ nhật:21/5 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Dutch Eredivisie AZ Alkmaar – Groningen
Chủ nhật:21/5 2:45
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Napoli – Fiorentina
Chủ nhật:21/5 2:45
(Italian Serie A)
Bolivian Primera Division Nacional Potosi – Blooming
Chủ nhật:21/5 3:00
(Bolivian Primera Division)
French Ligue 1 Nancy – Saint-Etienne
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Lorient – Bordeaux
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Lille – Nantes
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Marseille – Bastia
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Lyon – Nice
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 PSG – Caen
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Toulouse – Dijon
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Angers – Montpellier
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Rennes – Monaco
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Guingamp – Metz
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Simulcast
Chủ nhật:21/5 3:00
(French Ligue 1)
Spanish Segunda Division Real Oviedo – Zaragoza
Chủ nhật:21/5 3:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Cadiz – Cordoba
Chủ nhật:21/5 3:00
(Spanish Segunda Division)
American MLS Montreal – Portland
Chủ nhật:21/5 3:00
(American MLS)
Brazilian Serie A Santos – Coritiba
Chủ nhật:21/5 3:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie B Santa Cruz – Guarani
Chủ nhật:21/5 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Figueirense – Nautico
Chủ nhật:21/5 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Oeste – Criciuma
Chủ nhật:21/5 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Luverdense – CRB
Chủ nhật:21/5 3:30
(Brazilian Serie B)
American MLS DC United – Chicago
Chủ nhật:21/5 4:00
(American MLS)
USL New York Red Bulls II – Ottawa Fury
Chủ nhật:21/5 4:00
(USL)
Paraguayan Primera Division Sportivo Trinidense – Libertad
Chủ nhật:21/5 5:00
(Paraguayan Primera Division)
American MLS Seattle – Real Salt Lake
Chủ nhật:21/5 5:00
(American MLS)
Bolivian Primera Division The Strongest – Oriente Petrolero
Chủ nhật:21/5 5:15
(Bolivian Primera Division)
Ecuadorian Serie A River Plate Guayaquil – Clan Juvenil
Chủ nhật:21/5 5:15
(Ecuadorian Serie A)
Brazilian Serie B Internacional-RS – ABC
Chủ nhật:21/5 6:00
(Brazilian Serie B)
Ecuadorian Serie A Independiente JT – Macara
Chủ nhật:21/5 6:00
(Ecuadorian Serie A)
Brazilian Serie A Chapecoense – Palmeiras
Chủ nhật:21/5 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Atletico Goianiense – Flamengo
Chủ nhật:21/5 6:00
(Brazilian Serie A)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 19/05
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Leicester City – Tottenham Hotspur

BĐTV

K+PC

Lịch phát sóng Ngày 18/05
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Southampton – Manchester United

BĐTV

K+PC

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 19/05
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Leicester City – Tottenham Hotspur

BĐTV

K+PC

Lịch phát sóng Ngày 18/05
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Southampton – Manchester United

BĐTV

K+PC

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Al_Wasl : Al_Ain (UAE Football League)

Tường thuật Al_Wasl : Al_Ain, link sopcast Al_Wasl : Al_Ain, bóng đá online Al_Wasl : Al_Ain vào lúc 0:45 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017, 0:45 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 tường thuật bóng đá Al_Wasl : Al_Ain trong khuôn khổ (UAE Football League), trực tiếp Al_Wasl : Al_Ain lúc 0:45 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 giải (UAE Football League)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá