ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Nice : Nancy (French Ligue 1)

2:00 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 290
   Basketball 89
   Tennis 37
   Volleyball 50
   Boxing 4
   Racing 35
   Athletics 5
   Rugby League 9
   Baseball 92
   Beach Volleyball 4
   American Football 6
   Billiard 4
   Darts 1
   Rugby Union 7
   Golf 20
   Field Hockey 16
   Table Tennis 12
   Cycling 5
   Cricket 9
   Australian Football 9
   Bowls 3
   Equestrianism 2
   Combat Sport 4
   Rugby Sevens 6
    Football    
Europa League Qualifying Rabotnicki – Tre Penne
Thứ 5:6/7 23:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Jelgava – Ferencvaros
Thứ 5:6/7 23:30
(Europa League Qualifying)
Friendly Match Sturm Graz – Mlada Boleslav

Thứ 6:7/7 0:00
(Friendly Match)
Friendly Match Arsenal-Tula – Dob

Thứ 6:7/7 0:00
(Friendly Match)
European U-19 Championship Germany U-19 – Bulgaria U-19

Thứ 6:7/7 0:00
(European U-19 Championship)
Europa League Qualifying Atlantas – Kairat

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Trakai – St. Johnstone

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying HJK – Connahs Quay

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying SJK – KR Reykjavik

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Flora – Domzale

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Gandzasar – Mladost Podgorica

Thứ 6:7/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Friendly Match Maribor – Krasnodar

Thứ 6:7/7 0:30
(Friendly Match)
Friendly Match Hanover – Weiche Flensburg

Thứ 6:7/7 0:30
(Friendly Match)
Europa League Qualifying Liepaja – Crusaders

Thứ 6:7/7 0:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Botev Plovdiv – Partizani Tirana

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Inter Baku – Mladost Lucani

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Vaduz – Bala Town

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Differdange – Zira

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Ruzomberok – Vojvodina

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Slovan Bratislava – Pyunik

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Dunav – Irtysh Pavlodar

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Torpedo Kutaisi – Trencin

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying AIK – Klaksvik

Thứ 6:7/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Egyptian Premier League Zamalek – Al Ittihad

Thứ 6:7/7 1:00
(Egyptian Premier League)
Europa League Qualifying Runavik – Dynamo Mn
Thứ 6:7/7 1:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Bangor City – Lyngby
Thứ 6:7/7 1:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Sarajevo – Zaria Balti
Thứ 6:7/7 2:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying B36 Torshavn – Kalju
Thứ 6:7/7 2:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Prishtina – Norrkoping
Thứ 6:7/7 2:00
(Europa League Qualifying)
Peruvian Primera Division Ayacucho – Sport Rosario
Thứ 6:7/7 2:15
(Peruvian Primera Division)
Europa League Qualifying Olimpija – VPS Vaasa
Thứ 6:7/7 2:15
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Vasas – Beitar Jerusalem
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Floriana – Crvena Zvezda
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Folgore / Falciano – Valletta
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Altach – Chikhura
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Gorica – Shirak
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Sutjeska – Levski
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Jagiellonia – Dinamo Batumi
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Zeta – Zeljeznicar
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Sant Julia – Skenderbeu
Thứ 6:7/7 2:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Ballymena Utd – Odd Grenland
Thứ 6:7/7 2:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Osijek – UE Santa Coloma
Thứ 6:7/7 2:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Cork City – Levadia
Thứ 6:7/7 2:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Derry City – Midtjylland
Thứ 6:7/7 2:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Coleraine – Haugesund
Thứ 6:7/7 2:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Shamrock Rovers – Stjarnan
Thứ 6:7/7 3:00
(Europa League Qualifying)
Egyptian Premier League Petrojet – Al Mokawloon
Thứ 6:7/7 3:15
(Egyptian Premier League)
Europa League Qualifying Valur – Ventspils
Thứ 6:7/7 4:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Lincoln – AEK Larnaca
Thứ 6:7/7 4:00
(Europa League Qualifying)
Copa Libertadores The Strongest – Lanus
Thứ 6:7/7 6:15
(Copa Libertadores)
USL Tampa Bay – Cincinnati
Thứ 6:7/7 8:00
(USL)
American MLS Kansas City – Philadelphia
Thứ 6:7/7 8:30
(American MLS)
Copa Sudamericana Sport Recife – Arsenal S
Thứ 6:7/7 8:45
(Copa Sudamericana)
Copa Libertadores Nacional – Botafogo
Thứ 6:7/7 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Emelec – San Lorenzo
Thứ 6:7/7 8:45
(Copa Libertadores)
Indonesia Super League Mitra Kukar – Semen Padang
Thứ 6:7/7 16:00
(Indonesia Super League)
Indonesia Super League Arema – Sriwijaya
Thứ 6:7/7 19:30
(Indonesia Super League)
Chinese Super League Tianjin Quanjian – Guangzhou R&F
Thứ 6:7/7 19:35
(Chinese Super League)
Friendly Match Spartak M – Celje
Thứ 6:7/7 23:30
(Friendly Match)
Finnish Veikkausliiga Mariehamn – Ilves
Thứ 6:7/7 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Friendly Match Monaco – Sankt Poelten
Thứ 7:8/7 0:00
(Friendly Match)
Latvian Cup Grobina – Spartaks
Thứ 7:8/7 0:00
(Latvian Cup)
Friendly Match Thun – Schaffhausen
Thứ 7:8/7 0:30
(Friendly Match)
Estonian Meistriliiga Kalev Sillamae – Tulevik
Thứ 7:8/7 0:30
(Estonian Meistriliiga)
Friendly Match Wolfsberger AC – Union Berlin
Thứ 7:8/7 1:00
(Friendly Match)
Friendly Match Nice – Servette
Thứ 7:8/7 1:00
(Friendly Match)
CAF Champions League Etoile Sahel – El Merreikh
Thứ 7:8/7 1:00
(CAF Champions League)
CAF Champions League Al Hilal – Ferroviario Beira
Thứ 7:8/7 1:00
(CAF Champions League)
Egyptian Premier League El Geish – ENPPI
Thứ 7:8/7 1:00
(Egyptian Premier League)
Argentinian Primera B Villa Dalmine – Central Cordoba SE
Thứ 7:8/7 2:30
(Argentinian Primera B)
Polish SuperCup Legia – Arka Gdynia
Thứ 7:8/7 2:30
(Polish SuperCup)
Irish Premier Division Drogheda Utd – Finn Harps
Thứ 7:8/7 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Galway United – Limerick
Thứ 7:8/7 2:45
(Irish Premier Division)
Women. Friendly Match France – Belgium
Thứ 7:8/7 3:00
(Women. Friendly Match)
CAF Confederations Cup FUS Rabat – Rivers United
Thứ 7:8/7 3:00
(CAF Confederations Cup)
Icelandic Urvalsdeild Hafnarfjardar – Vikingur Olafsvik
Thứ 7:8/7 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
CAF Confederations Cup Club Africain – Kampala City
Thứ 7:8/7 4:00
(CAF Confederations Cup)
Brazilian Serie B Santa Cruz – Gremio Brasil
Thứ 7:8/7 6:15
(Brazilian Serie B)
CONCACAF Gold Cup French Guiana – Canada
Thứ 7:8/7 7:00
(CONCACAF Gold Cup)
Argentinian Primera B Crucero del Norte – Deportivo Santamarina
Thứ 7:8/7 7:00
(Argentinian Primera B)
Brazilian Serie B Goias – Luverdense
Thứ 7:8/7 7:30
(Brazilian Serie B)
Argentinian Primera B Instituto – Los Andes
Thứ 7:8/7 8:00
(Argentinian Primera B)
Brazilian Serie B Parana – America Mineiro
Thứ 7:8/7 8:30
(Brazilian Serie B)
Argentinian Primera B San Martin – Flandria
Thứ 7:8/7 8:30
(Argentinian Primera B)
Colombian League Patriotas – Atletico Huila
Thứ 7:8/7 8:45
(Colombian League)
CONCACAF Gold Cup Honduras – Costa Rica
Thứ 7:8/7 9:00
(CONCACAF Gold Cup)
NASL Edmonton – North Carolina FC
Thứ 7:8/7 9:00
(NASL)
Chinese Super League Yanbian Funde – Chongqing Lifan
Thứ 7:8/7 15:30
(Chinese Super League)
Indonesia Super League Persela Lamongan – Pusamania Borneo
Thứ 7:8/7 16:00
(Indonesia Super League)
Indonesia Super League Perseru Serui – Gresik United
Thứ 7:8/7 16:00
(Indonesia Super League)
Philippine UFL Ceres – Ilocos United
Thứ 7:8/7 16:00
(Philippine UFL)
Japanese J2 League Mito Hollyhock – Roasso Kumamoto
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League JEF United – Kamatamare Sanuki
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Machida Zelvia – Thespa Kusatsu
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Matsumoto Yamaga – Yokohama FC
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Nagoya – Tokushima Vortis
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Fukuoka – Zweigen Kanazawa
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J League Shimizu – Gamba Osaka
Thứ 7:8/7 17:00
(Japanese J League)
South Korean K-League Pohang – Jeonnam
Thứ 7:8/7 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Jeonbuk Motors – Ulsan
Thứ 7:8/7 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Incheon Utd – Daegu
Thứ 7:8/7 18:00
(South Korean K-League)
Friendly Match Fenerbahce – Juventus
Thứ 7:8/7 18:00
(Friendly Match)
Japanese J2 League Oita Trinita – Shonan Bellmare
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J League Omiya – Consadole Sapporo
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Tokyo – Kashima
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Yokohama Marinos – Hiroshima
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Iwata – Kofu
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Cerezo Osaka – Kashiwa
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Vissel Kobe – Sendai
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Sagan Tosu – Kawasaki
Thứ 7:8/7 18:00
(Japanese J League)
South Korean K-League Challenge Asan Mugunghwa – Seongnam
Thứ 7:8/7 18:00
(South Korean K-League Challenge)
Thai Premier League Bangkok Glass – Siam Navy
Thứ 7:8/7 18:45
(Thai Premier League)
Thai Premier League Osotspa – Nakhon Ratchasima
Thứ 7:8/7 19:00
(Thai Premier League)
Philippine UFL Loyola – Voltes
Thứ 7:8/7 19:00
(Philippine UFL)
Russian First Division Tom – Kuban
Thứ 7:8/7 19:00
(Russian First Division)
Russian First Division Sibir – Spartak M II
Thứ 7:8/7 19:00
(Russian First Division)
Indonesia Super League Persija Jakarta – Persipura
Thứ 7:8/7 19:30
(Indonesia Super League)
Chinese Super League Beijing Guoan – Guangzhou
Thứ 7:8/7 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Liaoning – Guizhou Zhicheng
Thứ 7:8/7 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Hebei China Fortune – Henan Jianye
Thứ 7:8/7 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Jiangsu Suning – Shanghai Shenhua
Thứ 7:8/7 19:35
(Chinese Super League)
Thai Premier League Suphanburi – BEC Tero Sasana
Thứ 7:8/7 20:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Sukhothai – Bangkok Utd
Thứ 7:8/7 20:00
(Thai Premier League)
Russian First Division Shinnik – Zenit II
Thứ 7:8/7 20:00
(Russian First Division)
Russian First Division Dynamo St Pburg – Yenisey
Thứ 7:8/7 20:00
(Russian First Division)
Russian First Division Tyumen – Baltika
Thứ 7:8/7 20:00
(Russian First Division)
Friendly Match Dynamo Kiev – Wacker Innsbruck
Thứ 7:8/7 21:00
(Friendly Match)
Kazakh Premier League Atyrau – Taraz
Thứ 7:8/7 21:00
(Kazakh Premier League)
Thai Premier League Ratchaburi – Chonburi
Thứ 7:8/7 21:00
(Thai Premier League)
Russian First Division Khimki – Rotor
Thứ 7:8/7 21:00
(Russian First Division)
Russian First Division Olimpiyets – Avangard Kursk
Thứ 7:8/7 21:00
(Russian First Division)
Latvian Cup AFA Olayne – Rigas FS
Thứ 7:8/7 21:00
(Latvian Cup)
Norwegian Tippeligaen Rosenborg – Sandefjord
Thứ 7:8/7 21:30
(Norwegian Tippeligaen)
CAF Confederations Cup Mazembe – Horoya
Thứ 7:8/7 21:30
(CAF Confederations Cup)
CAF Confederations Cup Supersport Utd – Mounana
Thứ 7:8/7 21:30
(CAF Confederations Cup)
Friendly Match Lisse – Feyenoord
Thứ 7:8/7 22:00
(Friendly Match)
Friendly Match Ajax – Werder
Thứ 7:8/7 22:00
(Friendly Match)
Swedish Allsvenskan Sirius – Eskilstuna City
Thứ 7:8/7 22:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Hammarby – Oerebro
Thứ 7:8/7 22:00
(Swedish Allsvenskan)
Kazakh Premier League Aktobe – Oqschetpes
Thứ 7:8/7 22:00
(Kazakh Premier League)
Russian First Division Orenburg – Tambov
Thứ 7:8/7 22:00
(Russian First Division)
Finnish Veikkausliiga RoPS – HIFK
Thứ 7:8/7 22:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga KuPS Kuopio – Kemi Kings
Thứ 7:8/7 22:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Inter Turku – Jyvaskyla
Thứ 7:8/7 22:00
(Finnish Veikkausliiga)
Russian First Division Krylia Sovetov – Luch-Energia
Thứ 7:8/7 23:00
(Russian First Division)
Russian First Division Volgar Gazprom – Fakel
Thứ 7:8/7 23:00
(Russian First Division)
Latvian Cup Valmieras – Metta / LU
Thứ 7:8/7 23:00
(Latvian Cup)
Norwegian Tippeligaen Aalesunds – Molde
Chủ nhật:9/7 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Allsvenskan Hacken – Malmoe
Chủ nhật:9/7 0:00
(Swedish Allsvenskan)
Estonian Meistriliiga Trans – Paide
Chủ nhật:9/7 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Tallinn – Tammeka
Chủ nhật:9/7 0:00
(Estonian Meistriliiga)
European U-19 Championship Czech Republic U-19 – Georgia U-19
Chủ nhật:9/7 0:00
(European U-19 Championship)
European U-19 Championship Portugal U-19 – Sweden U-19
Chủ nhật:9/7 0:00
(European U-19 Championship)
Women ZHFC Chelsea – Sparta-Sviblovo
Chủ nhật:9/7 0:00
(Women)
Argentinian Primera B Douglas Haig – Boca Unidos
Chủ nhật:9/7 1:00
(Argentinian Primera B)
CAF Confederations Cup Platinum Stars – Mbabane Swallows
Chủ nhật:9/7 1:00
(CAF Confederations Cup)
CAF Confederations Cup Sfaxien – MC Alger
Chủ nhật:9/7 1:00
(CAF Confederations Cup)
Friendly Match Bourg en Bresse 01 – Lyon
Chủ nhật:9/7 1:15
(Friendly Match)
Peruvian Primera Division Alianza Atletico – Univ San Martin
Chủ nhật:9/7 1:30
(Peruvian Primera Division)
CAF Champions League WAC Casablanca – Zanaco
Chủ nhật:9/7 2:00
(CAF Champions League)
Colombian League Deportivo Pasto – Cortulua
Chủ nhật:9/7 3:00
(Colombian League)
Brazilian Serie A Atletico Goianiense – Vitoria
Chủ nhật:9/7 3:00
(Brazilian Serie A)
CAF Champions League Al Ahly – Coton Sport
Chủ nhật:9/7 3:00
(CAF Champions League)
Brazilian Serie B Figueirense – Ceara
Chủ nhật:9/7 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Internacional-RS – Criciuma
Chủ nhật:9/7 3:30
(Brazilian Serie B)
Peruvian Primera Division Deportivo Municipal – Sport Huancayo
Chủ nhật:9/7 4:00
(Peruvian Primera Division)
Argentinian Primera B Atletico Parana – Nicolas Almagro
Chủ nhật:9/7 4:00
(Argentinian Primera B)
CONCACAF Gold Cup USA – Panama
Chủ nhật:9/7 4:30
(CONCACAF Gold Cup)
Ecuadorian Serie A Independiente JT – El Nacional
Chủ nhật:9/7 5:00
(Ecuadorian Serie A)
Ecuadorian Serie A River Plate Guayaquil – Delfin
Chủ nhật:9/7 5:00
(Ecuadorian Serie A)
Ecuadorian Serie A Fuerza Amarilla – Macara
Chủ nhật:9/7 5:00
(Ecuadorian Serie A)
Colombian League Deportes Tolima – Jaguares Cordoba
Chủ nhật:9/7 5:00
(Colombian League)
Brazilian Serie A Vasco de Gama – Flamengo
Chủ nhật:9/7 5:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Corinthians – Ponte Preta
Chủ nhật:9/7 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie B Oeste – Vila Nova
Chủ nhật:9/7 6:00
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Juventude – Guarani
Chủ nhật:9/7 6:00
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Boa – CRB
Chủ nhật:9/7 6:00
(Brazilian Serie B)
USL Rochester Rhinos – City Islanders
Chủ nhật:9/7 6:05
(USL)
USL Charleston Battery – Louisville City
Chủ nhật:9/7 7:00
(USL)
USL Charlotte Independence – Saint Louis FC
Chủ nhật:9/7 7:00
(USL)
CONCACAF Gold Cup Martinique – Nicaragua
Chủ nhật:9/7 7:00
(CONCACAF Gold Cup)
Colombian League Deportive Cali – Envigado
Chủ nhật:9/7 7:00
(Colombian League)
Ecuadorian Serie A Liga de Quito – Clan Juvenil
Chủ nhật:9/7 7:30
(Ecuadorian Serie A)
USL Orlando City II – Pittsburgh Riverhounds
Chủ nhật:9/7 7:30
(USL)
USL Toronto II – Ottawa Fury
Chủ nhật:9/7 7:30
(USL)
NASL Puerto-Rico FC – Jacksonville Armada
Chủ nhật:9/7 7:30
(NASL)
NASL Indy Eleven – New York Cosmos
Chủ nhật:9/7 7:30
(NASL)
NASL Miami – San Francisco
Chủ nhật:9/7 7:30
(NASL)
Friendly Match Veracruz – Lobos BUAP
Chủ nhật:9/7 7:30
(Friendly Match)
USL Colorado Springs – Vancouver II
Chủ nhật:9/7 8:00
(USL)
USL Orange County – Phoenix Rising
Chủ nhật:9/7 8:00
(USL)
USL OKC Energy – Tulsa Roughnecks
Chủ nhật:9/7 8:30
(USL)
USL Swope Park Rangers – Rio Grande Valley
Chủ nhật:9/7 8:30
(USL)
Colombian League Independiente M – Millonarios
Chủ nhật:9/7 8:35
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Academia Cantolao – Melgar
Chủ nhật:9/7 9:00
(Peruvian Primera Division)
USL Real Monarchs – Seattle II
Chủ nhật:9/7 9:00
(USL)
Colombian League Alianza Petrolera – Atl. Bucaramanga
Chủ nhật:9/7 9:00
(Colombian League)
Chinese Super League Changchun Yatai – Shanghai East Asia
Chủ nhật:9/7 15:30
(Chinese Super League)
Indonesia Super League Barito Putera – Persiba Balikpapan
Chủ nhật:9/7 16:00
(Indonesia Super League)
Indonesia Super League PSM Makassar – Surabaya United
Chủ nhật:9/7 16:00
(Indonesia Super League)
Philippine UFL Davao Aguilas – Kaya
Chủ nhật:9/7 16:00
(Philippine UFL)
South Korean K-League Suwon – Jeju United
Chủ nhật:9/7 17:00
(South Korean K-League)
Japanese J2 League Gifu – Kyoto
Chủ nhật:9/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Renofa – Montedio Yamagata
Chủ nhật:9/7 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Tokyo Verdy – Fagiano Okayama
Chủ nhật:9/7 17:30
(Japanese J2 League)
Japanese J League Urawa – Niigata
Chủ nhật:9/7 17:30
(Japanese J League)
South Korean K-League Gwangju – Seoul
Chủ nhật:9/7 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Gangwon – Sangju Sangmu
Chủ nhật:9/7 18:00
(South Korean K-League)
Japanese J2 League V-Varen Nagasaki – Ehime
Chủ nhật:9/7 18:00
(Japanese J2 League)
South Korean K-League Challenge Daejeon – Bucheon 1995
Chủ nhật:9/7 18:00
(South Korean K-League Challenge)
Thai Premier League Sisaket – Pattaya United
Chủ nhật:9/7 19:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Chiangrai United – Thai Honda
Chủ nhật:9/7 19:00
(Thai Premier League)
Philippine UFL Global – Stallions
Chủ nhật:9/7 19:00
(Philippine UFL)
Korean FA Cup Seongnam – Mokpo Siti
Chủ nhật:9/7 19:00
(Korean FA Cup)
Latvian Cup Monarhs-Flaminko – Ventspils
Chủ nhật:9/7 19:00
(Latvian Cup)
Indonesia Super League Madura United – Persib Bandung
Chủ nhật:9/7 19:30
(Indonesia Super League)
Chinese Super League Tianjin Teda – Shandong Luneng
Chủ nhật:9/7 19:35
(Chinese Super League)
Thai Premier League Ubon – Port
Chủ nhật:9/7 20:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Muang Thong Utd – Buriram
Chủ nhật:9/7 20:00
(Thai Premier League)
Irish Premier Division Cork City – St Patricks
Chủ nhật:9/7 21:00
(Irish Premier Division)
Swedish Allsvenskan Norrkoping – Elfsborg
Chủ nhật:9/7 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Kazakh Premier League Akzhayik – Kairat
Chủ nhật:9/7 21:00
(Kazakh Premier League)
Kazakh Premier League Ordabasy – Shakhter Karaganda
Chủ nhật:9/7 21:00
(Kazakh Premier League)
Latvian Cup Preyli – FK Riga
Chủ nhật:9/7 21:00
(Latvian Cup)
Irish Premier Division Derry City – Sligo Rovers
Chủ nhật:9/7 21:30
(Irish Premier Division)
Brazilian Serie A Chapecoense – Atletico-PR
Chủ nhật:9/7 22:00
(Brazilian Serie A)
CAF Confederations Cup Libolo – Smouha
Chủ nhật:9/7 22:00
(CAF Confederations Cup)
CAF Confederations Cup Zesco United – Hilal Obayed
Chủ nhật:9/7 22:00
(CAF Confederations Cup)
Latvian Cup Jekabpils – Jelgava
Chủ nhật:9/7 23:00
(Latvian Cup)
Friendly Match Erlangen-Bruk – Bayern
Chủ nhật:9/7 23:00
(Friendly Match)
Swedish Allsvenskan Ostersunds – Jonkopings
Chủ nhật:9/7 23:30
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Kalmar – AIK
Chủ nhật:9/7 23:30
(Swedish Allsvenskan)
Friendly Match Inter Milan – Wattens
Chủ nhật:9/7 23:30
(Friendly Match)
Friendly Match Rapid Wien – Monaco
Chủ nhật:9/7 23:30
(Friendly Match)
Norwegian Tippeligaen Viking – Sogndal
Thứ 2:10/7 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Stromsgodset – Kristiansund
Thứ 2:10/7 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Friendly Match Dynamo Kiev – Sparta Praha
Thứ 2:10/7 0:00
(Friendly Match)
Estonian Meistriliiga Levadia – Flora
Thứ 2:10/7 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Kalju – Parnu
Thứ 2:10/7 0:00
(Estonian Meistriliiga)
European U-19 Championship Netherlands U-19 – Bulgaria U-19
Thứ 2:10/7 0:00
(European U-19 Championship)
European U-19 Championship England U-19 – Germany U-19
Thứ 2:10/7 0:00
(European U-19 Championship)
Peruvian Primera Division Juan Aurich – Comersiantes Unidos
Thứ 2:10/7 0:15
(Peruvian Primera Division)
Ecuadorian Serie A Universidad Catolica – Emelec
Thứ 2:10/7 1:00
(Ecuadorian Serie A)
CAF Champions League Mamelodi – Vita Club
Thứ 2:10/7 1:00
(CAF Champions League)
CAF Champions League Esperance – Saint George
Thứ 2:10/7 1:00
(CAF Champions League)
Icelandic Urvalsdeild Vestmannaeyjar – Breidablik
Thứ 2:10/7 1:00
(Icelandic Urvalsdeild)
Icelandic Urvalsdeild Grindavik – Akureyri
Thứ 2:10/7 1:00
(Icelandic Urvalsdeild)
Norwegian Tippeligaen Stabaek – Brann
Thứ 2:10/7 2:00
(Norwegian Tippeligaen)
Romanian Supercup Viitorul – Voluntari
Thứ 2:10/7 2:00
(Romanian Supercup)
Peruvian Primera Division Union Comercio – Alianza Lima
Thứ 2:10/7 2:30
(Peruvian Primera Division)
Friendly Match Marseille – Etoile Sahel
Thứ 2:10/7 2:30
(Friendly Match)
Brazilian Serie A Cruzeiro – Palmeiras
Thứ 2:10/7 3:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Bahia – Fluminense
Thứ 2:10/7 3:00
(Brazilian Serie A)
Argentinian Primera B Estudiantes de San Luis – Independiente R
Thứ 2:10/7 3:00
(Argentinian Primera B)
CAF Champions League Zamalek – Al Ahli Tripoli
Thứ 2:10/7 3:00
(CAF Champions League)
CAF Champions League USM Alger – CAPS United
Thứ 2:10/7 3:00
(CAF Champions League)
Icelandic Urvalsdeild KR Reykjavik – Fjolnir
Thứ 2:10/7 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Icelandic Urvalsdeild Valur – Stjarnan
Thứ 2:10/7 4:00
(Icelandic Urvalsdeild)
Colombian League Tigres Bogota – Once Caldas
Thứ 2:10/7 4:15
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Universitario – Real Garcilaso
Thứ 2:10/7 5:00
(Peruvian Primera Division)
USL Portland II – Los Angeles II
Thứ 2:10/7 5:00
(USL)
USL Bethlehem Steel – New York Red Bulls II
Thứ 2:10/7 5:00
(USL)
Ecuadorian Serie A Barcelona SC – Deportivo Cuenca
Thứ 2:10/7 5:30
(Ecuadorian Serie A)
USL Cincinnati – Richmond Kickers
Thứ 2:10/7 6:00
(USL)
Brazilian Serie A Botafogo – Atletico-MG
Thứ 2:10/7 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Santos – Sao Paolo
Thứ 2:10/7 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Gremio – Avai
Thứ 2:10/7 6:00
(Brazilian Serie A)
Colombian League Junior – La Equidad
Thứ 2:10/7 6:15
(Colombian League)
Colombian League Rionegro Aguilas – America de Cali
Thứ 2:10/7 6:30
(Colombian League)
CONCACAF Gold Cup Curacao – Jamaica
Thứ 2:10/7 7:00
(CONCACAF Gold Cup)
Peruvian Primera Division Sport Rosario – Sporting Cristal
Thứ 2:10/7 7:15
(Peruvian Primera Division)
Colombian League Santa Fe – Atletico Nacional
Thứ 2:10/7 8:30
(Colombian League)
CONCACAF Gold Cup Mexico – Salvador
Thứ 2:10/7 9:00
(CONCACAF Gold Cup)
South Korean K-League Challenge Gyeongnam – Anyang
Thứ 2:10/7 18:00
(South Korean K-League Challenge)
South Korean K-League Challenge Suwon City – Busan
Thứ 2:10/7 18:30
(South Korean K-League Challenge)
Indonesia Super League PS TNI – Bali United
Thứ 2:10/7 19:30
(Indonesia Super League)
Kazakh Premier League Irtysh Pavlodar – Tobol
Thứ 2:10/7 22:00
(Kazakh Premier League)
Latvian Cup Daugavpils – Liepaja
Thứ 2:10/7 23:00
(Latvian Cup)
Egyptian Premier League Al Ittihad – Ismaily
Thứ 2:10/7 23:00
(Egyptian Premier League)
Norwegian Tippeligaen Sparta Sarpsborg – Lillestrom
Thứ 3:11/7 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Allsvenskan Goeteborg – Halmstad
Thứ 3:11/7 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Djurgardens – Sundsvall
Thứ 3:11/7 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Egyptian Premier League El Harby – Al Masry
Thứ 3:11/7 2:30
(Egyptian Premier League)
Friendly Match Xamax – Stoke City
Thứ 3:11/7 3:00
(Friendly Match)
Icelandic Urvalsdeild Akranes – Vikingur Reykjavik
Thứ 3:11/7 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Peruvian Primera Division Cajamarca – Ayacucho
Thứ 3:11/7 4:30
(Peruvian Primera Division)
Brazilian Serie A Coritiba – Sport Recife
Thứ 3:11/7 7:00
(Brazilian Serie A)
US Open Cup San Jose – Los Angeles
Thứ 3:11/7 10:30
(US Open Cup)
Champions League Qualifying Karabakh – Samtredia
Thứ 4:12/7 1:00
(Champions League Qualifying)
Friendly Match Rot-Weiss Essen – Dortmund
Thứ 4:12/7 1:00
(Friendly Match)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 02/07
Thời gian Chương trình Kênh
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

XSKT Cần Thơ – Hải Phòng

TTTV HD

VPF Media

17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

QNK Quảng Nam – Sài Gòn

VPF Media
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

FLC Thanh Hóa – Hoàng Anh Gia Lai

VTV6

VOV2

VPF Media

17:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

TP Hồ Chí Minh – Sông Lam Nghệ An

TT Tin tức HD

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

Becamex Bình Dương – SHB Đà Nẵng

BTV2

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

Than Quảng Ninh – Long An

VTC6

VPF Media

18:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

Hà Nội – Sanna Khánh Hòa BVN

BĐTV

BĐTV HD

VPF Media

Lịch phát sóng Ngày 01/07
Thời gian Chương trình Kênh
15:30

Trực Tiếp

Hạng nhất Quốc gia 2017:

CLB Bóng đá Huế – Viettel

VTV6

VPF Media

15:30

Trực Tiếp

Hạng nhất Quốc gia 2017:

XM Fico Tây Ninh – Nam Định

TTV11

VPF Media

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 02/07
Thời gian Chương trình Kênh
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

XSKT Cần Thơ – Hải Phòng

TTTV HD

VPF Media

17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

QNK Quảng Nam – Sài Gòn

VPF Media
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

FLC Thanh Hóa – Hoàng Anh Gia Lai

VTV6

VOV2

VPF Media

17:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

TP Hồ Chí Minh – Sông Lam Nghệ An

TT Tin tức HD

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

Becamex Bình Dương – SHB Đà Nẵng

BTV2

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

Than Quảng Ninh – Long An

VTC6

VPF Media

18:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

Hà Nội – Sanna Khánh Hòa BVN

BĐTV

BĐTV HD

VPF Media

Lịch phát sóng Ngày 01/07
Thời gian Chương trình Kênh
15:30

Trực Tiếp

Hạng nhất Quốc gia 2017:

CLB Bóng đá Huế – Viettel

VTV6

VPF Media

15:30

Trực Tiếp

Hạng nhất Quốc gia 2017:

XM Fico Tây Ninh – Nam Định

TTV11

VPF Media

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Nice : Nancy (French Ligue 1)

Tường thuật Nice : Nancy, link sopcast Nice : Nancy, bóng đá online Nice : Nancy vào lúc 2:00 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017, 2:00 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 tường thuật bóng đá Nice : Nancy trong khuôn khổ (French Ligue 1), trực tiếp Nice : Nancy lúc 2:00 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 giải (French Ligue 1)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá