ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Pordenone : Padova (Italian Lega Pro)

2:30 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 415
   Ice Hockey 82
   Basketball 88
   Tennis 58
   Volleyball 27
   Boxing 2
   Racing 16
   Futsal 2
   Handball 10
   Rugby League 10
   Baseball 117
   Curling 9
   Beach Soccer 2
   Billiard 11
   Darts 1
   Badminton 5
   Rugby Union 14
   Golf 9
   Table Tennis 12
   Cycling 9
   Cricket 12
   Water Sports 2
   Australian Football 7
   Bowls 1
   Sailing 1
   Equestrianism 16
   Greyhound Racing 4
   Cybersport 2
   Combat Sport 4
   Rugby Sevens 1
   Netball 1
    Football    
UEFA Youth League Benfica U-19 – Salzburg U-19

Thứ 2:24/4 23:00
(UEFA Youth League)
Egyptian Premier League Al Masry – Zamalek

Thứ 2:24/4 23:00
(Egyptian Premier League)
Portuguese Liga Vitalis Braga II – Academica

Thứ 2:24/4 23:00
(Portuguese Liga Vitalis)
AFC Champions League Al Hilal – Persepolis

Thứ 2:24/4 23:00
(AFC Champions League)
Women. Russian Premier League Zvezda 2005 – Chertanovo

Thứ 2:24/4 23:00
(Women. Russian Premier League)
Romanian Liga 1 CSMS Iasi – Targu Mures

Thứ 2:24/4 23:00
(Romanian Liga 1)
Finnish Veikkausliiga HIFK – Lahti

Thứ 2:24/4 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Turkish First League Manisaspor – Denizlispor

Thứ 2:24/4 23:30
(Turkish First League)
AFC Champions League Al Wahda – Al Rayyan

Thứ 2:24/4 23:35
(AFC Champions League)
Estonian Meistriliiga Tallinn – Kalev Sillamae

Thứ 3:25/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Greek A1 Ethniki Olympiacos – PAOK

Thứ 3:25/4 0:00
(Greek A1 Ethniki)
Women. Russian Premier League CSKA Moscow – Donchanka

Thứ 3:25/4 0:00
(Women. Russian Premier League)
AFC Champions League Zob Ahan – Al Ain

Thứ 3:25/4 0:00
(AFC Champions League)
Turkish First League Sanliurfaspor – Gaziantep BB
Thứ 3:25/4 0:30
(Turkish First League)
Turkish Super League Besiktas – Adanaspor
Thứ 3:25/4 1:00
(Turkish Super League)
Bulgarian A PFG Pirin – Lokomotiv Gorna
Thứ 3:25/4 1:00
(Bulgarian A PFG)
Swedish Allsvenskan Sirius – Kalmar
Thứ 3:25/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Malmoe – Djurgardens
Thứ 3:25/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Trelleborg – Orgryte
Thứ 3:25/4 1:00
(Swedish Superettan)
Norwegian Tippeligaen Haugesund – Molde
Thứ 3:25/4 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Danish Superliga Aarhus – Aalborg
Thứ 3:25/4 1:00
(Danish Superliga)
Romanian Liga 1 Steaua – Viitorul
Thứ 3:25/4 1:30
(Romanian Liga 1)
Swiss Challenge League Xamax – Zurich
Thứ 3:25/4 1:45
(Swiss Challenge League)
Egyptian Premier League Al Ahly – Tanta
Thứ 3:25/4 2:00
(Egyptian Premier League)
Under 23 Premier League Liverpool U-23 – Manchester City U-23
Thứ 3:25/4 2:00
(Under 23 Premier League)
Israeli Ligat haAl Hapoel T-A – Hapoel K-S
Thứ 3:25/4 2:00
(Israeli Ligat haAl)
German 2 Bundesliga Stuttgart – Union Berlin
Thứ 3:25/4 2:15
(German 2 Bundesliga)
Argentinian Primera C San Miguel – Sacachispas
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Primera C Midland – Dock Sud
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Primera C)
Italian Lega Pro Padova – Ancona
Thứ 3:25/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Albinoleffe – Pordenone
Thứ 3:25/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Serie B Vicenza – Novara
Thứ 3:25/4 2:30
(Italian Serie B)
Argentinian Primera C El Porvenir – Def. de Belgrano
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Prim B Metro Villa San Carlos – Acassuso
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
Argentinian Prim B Metro UAI Urquiza – Comunicaciones
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
Argentinian Prim B Metro Fenix – Estudiantes de Caseros
Thứ 3:25/4 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
English League Championship Newcastle – Preston
Thứ 3:25/4 2:45
(English League Championship)
Italian Serie A Pescara – Roma
Thứ 3:25/4 2:45
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Eibar – Athletic Bilbao
Thứ 3:25/4 2:45
(Spanish Primera Division)
Italian Lega Pro Parma – FC Sudtirol
Thứ 3:25/4 2:45
(Italian Lega Pro)
French Ligue 2 Le Havre – Lens
Thứ 3:25/4 2:45
(French Ligue 2)
Portuguese Primeira Liga Moreirense – Desportivo Chaves
Thứ 3:25/4 3:00
(Portuguese Primeira Liga)
Argentinian Primera Division Patronato – Olimpo
Thứ 3:25/4 6:00
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera B All Boys – Los Andes
Thứ 3:25/4 7:00
(Argentinian Primera B)
Paraguayan Primera Division General Diaz – Independiente FBC
Thứ 3:25/4 7:10
(Paraguayan Primera Division)
Argentinian Primera B Douglas Haig – Chacarita
Thứ 3:25/4 8:05
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Colon Santa Fe – Tigre
Thứ 3:25/4 8:15
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera B Central Cordoba SE – Deportivo Santamarina
Thứ 3:25/4 9:00
(Argentinian Primera B)
AFC Champions League Suwon – Kawasaki
Thứ 3:25/4 18:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Gamba Osaka – Adelaide United
Thứ 3:25/4 18:00
(AFC Champions League)
Italian Serie B Salernitana – Bari
Thứ 3:25/4 18:30
(Italian Serie B)
AFC Champions League Jiangsu Suning – Jeju United
Thứ 3:25/4 19:35
(AFC Champions League)
AFC Champions League Lokomotiv Tashkent – Al Taawon
Thứ 3:25/4 20:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Eastern – Guangzhou
Thứ 3:25/4 20:00
(AFC Champions League)
Armenian Cup Banants – Pyunik
Thứ 3:25/4 20:00
(Armenian Cup)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Ascoli – Avellino
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B SPAL – Cittadella
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Virtus Entella – Latina
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Pisa – Pro Vercelli
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Frosinone – Spezia
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Brescia – Ternana
Thứ 3:25/4 21:00
(Italian Serie B)
Romanian Liga II Batrana Doamna – Satu Mare
Thứ 3:25/4 22:00
(Romanian Liga II)
Estonian Meistriliiga Levadia – Kalju
Thứ 3:25/4 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Russian Second Division (Ural) Syzran-2003 – Dynamo Kirov
Thứ 3:25/4 23:00
(Russian Second Division (Ural))
Lithuanian A Lyga Utenis – Zalgiris
Thứ 3:25/4 23:00
(Lithuanian A Lyga)
AFC Champions League Al Fateh – Esteghlal Khuzestan
Thứ 3:25/4 23:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Esteghlal – Al Ahli
Thứ 3:25/4 23:45
(AFC Champions League)
Estonian Meistriliiga Paide – Tammeka
Thứ 4:26/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Tulevik – Parnu
Thứ 4:26/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Croatian Prva HNL Slaven – Dinamo Zagreb
Thứ 4:26/4 0:00
(Croatian Prva HNL)
Italian Serie B Cesena – Benevento
Thứ 4:26/4 0:00
(Italian Serie B)
AFC Champions League Al Jazira – Lekhwiya
Thứ 4:26/4 0:00
(AFC Champions League)
Czech Republic Cup Slavia Praha – Zlin
Thứ 4:26/4 0:30
(Czech Republic Cup)
Austrian Erste Liga Liefering – Wiener Neustadt
Thứ 4:26/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Russian Premier League Rostov – Ufa
Thứ 4:26/4 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Spartak M – Ural
Thứ 4:26/4 0:30
(Russian Premier League)
Israeli Ligat haAl Bnei Sakhnin – Maccabi T-A
Thứ 4:26/4 0:45
(Israeli Ligat haAl)
Estonian Meistriliiga Flora – Trans
Thứ 4:26/4 1:00
(Estonian Meistriliiga)
Romanian Cup Astra Giurgiu – Poli Timisoara
Thứ 4:26/4 1:00
(Romanian Cup)
Lithuanian A Lyga Suduva – Stumbras
Thứ 4:26/4 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Spanish Primera Division Sporting Gijon – Espanyol
Thứ 4:26/4 1:30
(Spanish Primera Division)
Dutch Eerste Divisie Utrecht II – Den Bosch
Thứ 4:26/4 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Croatian Prva HNL Rijeka – Osijek
Thứ 4:26/4 2:00
(Croatian Prva HNL)
Israeli Ligat haAl Maccabi Haifa – Hapoel Beer Sheva
Thứ 4:26/4 2:00
(Israeli Ligat haAl)
Argentinian Primera C Deportivo Armenio – Sportivo Barracas
Thứ 4:26/4 2:30
(Argentinian Primera C)
Argentinian Primera C San-Martin Burzaco – Deportivo Laferrere
Thứ 4:26/4 2:30
(Argentinian Primera C)
Spanish Primera Division Granada – Malaga
Thứ 4:26/4 2:30
(Spanish Primera Division)
Italian Serie B Carpi – Trapani
Thứ 4:26/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Perugia – Verona
Thứ 4:26/4 2:30
(Italian Serie B)
Belgian Jupiler League Roeselare – Kortrijk
Thứ 4:26/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Standard – Waasland-Beveren
Thứ 4:26/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Union – Lierse
Thứ 4:26/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Zulte-Waregem – Gent
Thứ 4:26/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
English Premier League Chelsea – Southampton
Thứ 4:26/4 2:45
(English Premier League)
English League Championship Wolverhampton – Huddersfield
Thứ 4:26/4 2:45
(English League Championship)
Irish Premier Division Derry City – Limerick
Thứ 4:26/4 2:45
(Irish Premier Division)
German DFB Pokal Moenchengladbach – Eintracht
Thứ 4:26/4 2:45
(German DFB Pokal)
Coupe de France Angers – Guingamp
Thứ 4:26/4 3:00
(Coupe de France)
Spanish Primera Division Atletico Madrid – Villarreal
Thứ 4:26/4 3:30
(Spanish Primera Division)
Copa Libertadores Iquique – Zamora
Thứ 4:26/4 4:15
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Atletico Tucuman – Jorge Wilstermann
Thứ 4:26/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores San Lorenzo – Univ Catolica
Thứ 4:26/4 8:00
(Copa Libertadores)
USL Seattle II – San Antonio
Thứ 4:26/4 10:30
(USL)
AFC Champions League Urawa – Western Sydney
Thứ 4:26/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Ulsan – Kashima
Thứ 4:26/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Shanghai East Asia – Seoul
Thứ 4:26/4 19:30
(AFC Champions League)
Russian Second Division (West) Volga Tver – Domodedovo
Thứ 4:26/4 20:00
(Russian Second Division (West))
Armenian Cup Shirak – Gandzasar
Thứ 4:26/4 20:00
(Armenian Cup)
AFC Champions League Muang Thong Utd – Brisbane Roar
Thứ 4:26/4 20:30
(AFC Champions League)
Russian Second Division (West) Kolomna – Znamya Truda
Thứ 4:26/4 21:30
(Russian Second Division (West))
Egyptian Premier League El Daklyeh – Misr Lel Makasa
Thứ 4:26/4 21:45
(Egyptian Premier League)
Russian Premier League Orenburg – Zenit
Thứ 4:26/4 22:00
(Russian Premier League)
Croatian Prva HNL Lokomotiva – Istra 1961
Thứ 4:26/4 22:00
(Croatian Prva HNL)
Serbian Cup Cukaricki – Crvena Zvezda
Thứ 4:26/4 22:30
(Serbian Cup)
Czech Republic Cup Mlada Boleslav – Opava
Thứ 4:26/4 23:00
(Czech Republic Cup)
Bulgarian Cup Botev Plovdiv – Vereya
Thứ 4:26/4 23:00
(Bulgarian Cup)
Russian Second Division (West) Spartak Ks – Tekstilshchik Iv
Thứ 4:26/4 23:00
(Russian Second Division (West))
Ukrainian Cup Mykolaiv – Dynamo Kiev
Thứ 4:26/4 23:00
(Ukrainian Cup)
Lithuanian A Lyga Atlantas – Zalgiris K
Thứ 4:26/4 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Belarusian Cup Shakhtyor Sl – Slutsk
Thứ 4:26/4 23:00
(Belarusian Cup)
Austrian Cup Admira – Salzburg
Thứ 5:27/4 0:00
(Austrian Cup)
Greek Cup AEK – Olympiacos
Thứ 5:27/4 0:00
(Greek Cup)
Egyptian Premier League Al Ittihad – El Geish
Thứ 5:27/4 0:00
(Egyptian Premier League)
Croatian Prva HNL Inter Zapresic – Cibalia
Thứ 5:27/4 0:00
(Croatian Prva HNL)
Russian Premier League Rubin – Terek
Thứ 5:27/4 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Arsenal-Tula – Krylia Sovetov
Thứ 5:27/4 0:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League CSKA Moscow – Lokomotiv M
Thứ 5:27/4 0:30
(Russian Premier League)
Israeli Ligat haAl Beitar Jerusalem – Maccabi P-T
Thứ 5:27/4 0:45
(Israeli Ligat haAl)
Swedish Allsvenskan Eskilstuna City – Ostersunds
Thứ 5:27/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Sundsvall – Elfsborg
Thứ 5:27/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Goeteborg – Hammarby
Thứ 5:27/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Oerebro – Hacken
Thứ 5:27/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Ukrainian Cup Shakhtar Dn – Dnipro
Thứ 5:27/4 1:00
(Ukrainian Cup)
Lithuanian A Lyga Trakai – Lietava
Thứ 5:27/4 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Belarusian Cup BATE – Dinamo Brest
Thứ 5:27/4 1:00
(Belarusian Cup)
Serbian Cup Vojvodina – Partizan
Thứ 5:27/4 1:00
(Serbian Cup)
Spanish Primera Division Barcelona – Osasuna
Thứ 5:27/4 1:30
(Spanish Primera Division)
Turkish Cup Istanbul BB – Fenerbahce
Thứ 5:27/4 1:45
(Turkish Cup)
Moroccan Botola FUS Rabat – Ittihad Tanger
Thứ 5:27/4 2:00
(Moroccan Botola)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Split
Thứ 5:27/4 2:00
(Croatian Prva HNL)
Egyptian Premier League Aswan – El Sharqiya
Thứ 5:27/4 2:15
(Egyptian Premier League)
Austrian Cup Rapid Wien – LASK Linz
Thứ 5:27/4 2:30
(Austrian Cup)
Spanish Primera Division Leganes – Las Palmas
Thứ 5:27/4 2:30
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Valencia – Real Sociedad
Thứ 5:27/4 2:30
(Spanish Primera Division)
Belgian Jupiler League Mouscron-Peruwelz – Lokeren
Thứ 5:27/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Eupen – Racing Genk
Thứ 5:27/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Mechelen – Sint-Truiden
Thứ 5:27/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Bruges – Ostend
Thứ 5:27/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
English Premier League Arsenal – Leicester City
Thứ 5:27/4 2:45
(English Premier League)
English Premier League Middlesbrough – Sunderland
Thứ 5:27/4 2:45
(English Premier League)
FA Youth Cup Chelsea U-18 – Manchester City U-18
Thứ 5:27/4 2:45
(FA Youth Cup)
German DFB Pokal Bayern – Dortmund
Thứ 5:27/4 2:45
(German DFB Pokal)
English Premier League Crystal Palace – Tottenham
Thứ 5:27/4 3:00
(English Premier League)
Coupe de France PSG – Monaco
Thứ 5:27/4 3:05
(Coupe de France)
Spanish Primera Division Deportivo – Real Madrid
Thứ 5:27/4 3:30
(Spanish Primera Division)
Copa Libertadores Atletico-MG – Libertad
Thứ 5:27/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa do Brasil Santos – Paysandu
Thứ 5:27/4 6:30
(Copa do Brasil)
Brazil. Premier League Fluminense – Gremio Brasil
Thứ 5:27/4 7:30
(Brazil. Premier League)
Copa Libertadores Melgar – Independiente M
Thứ 5:27/4 8:00
(Copa Libertadores)
Bolivian Primera Division The Strongest – Real Potosi
Thứ 5:27/4 8:00
(Bolivian Primera Division)
Copa Libertadores Penarol – Palmeiras
Thứ 5:27/4 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Atletico-PR – Flamengo
Thứ 5:27/4 8:45
(Copa Libertadores)
Copa do Brasil Botafogo – Sport Recife
Thứ 5:27/4 8:45
(Copa do Brasil)
Colombian League Atletico Nacional – Junior
Thứ 5:27/4 9:00
(Colombian League)
CONCACAF Champions League Pachuca – Tigres
Thứ 5:27/4 10:00
(CONCACAF Champions League)
Jordanian Premier League Sahab – Al Ahli
Thứ 5:27/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Jordanian Premier League Mansheyat – Al Jazeera
Thứ 5:27/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Egyptian Premier League Petrojet – Al Nasr Taaden
Thứ 5:27/4 21:45
(Egyptian Premier League)
Russian Premier League Amkar – Krasnodar
Thứ 5:27/4 22:00
(Russian Premier League)
Bulgarian Cup Litex – Ludogorets
Thứ 5:27/4 23:00
(Bulgarian Cup)
Jordanian Premier League Al Sareeh – Al Wihdat
Thứ 5:27/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Greek Cup PAOK – Panathinaikos
Thứ 6:28/4 0:00
(Greek Cup)
Egyptian Premier League Wadi Degla – Smouha
Thứ 6:28/4 0:00
(Egyptian Premier League)
Russian Premier League Anzhi – Tom
Thứ 6:28/4 0:30
(Russian Premier League)
Israeli Ligat haAl Hapoel Raanana – Hapoel Haifa
Thứ 6:28/4 0:30
(Israeli Ligat haAl)
Israeli Ligat haAl Bnei Yehuda – Hapoel K-S
Thứ 6:28/4 0:30
(Israeli Ligat haAl)
Swedish Allsvenskan Halmstad – Djurgardens
Thứ 6:28/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Norrkoping – Jonkopings
Thứ 6:28/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Kalmar – Malmoe
Thứ 6:28/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan AIK – Sirius
Thứ 6:28/4 1:00
(Swedish Allsvenskan)
Danish Cup Vendsyssel – Kobenhavn
Thứ 6:28/4 1:00
(Danish Cup)
Spanish Primera Division Alaves – Eibar
Thứ 6:28/4 1:30
(Spanish Primera Division)
Romanian Cup CS U Craiova – Voluntari
Thứ 6:28/4 1:30
(Romanian Cup)
Turkish Cup Kasimpasa – Konyaspor
Thứ 6:28/4 1:45
(Turkish Cup)
Egyptian Premier League Al Mokawloon – ENPPI
Thứ 6:28/4 2:15
(Egyptian Premier League)
Spanish Primera Division Sevilla – Celta Vigo
Thứ 6:28/4 2:30
(Spanish Primera Division)
Belgian Jupiler League Anderlecht – Charleroi
Thứ 6:28/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
English Premier League Manchester City – Manchester Utd
Thứ 6:28/4 3:00
(English Premier League)
Spanish Primera Division Athletic Bilbao – Real Betis
Thứ 6:28/4 3:30
(Spanish Primera Division)
Copa Libertadores Nacional – Chapecoense
Thứ 6:28/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Zulia – Lanus
Thứ 6:28/4 6:30
(Copa Libertadores)
USL Orlando City II – Saint Louis FC
Thứ 6:28/4 7:30
(USL)
Brazilian Copa do Nordeste Vitoria – Bahia
Thứ 6:28/4 7:30
(Brazilian Copa do Nordeste)
Copa Libertadores Emelec – River Plate
Thứ 6:28/4 8:00
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Sport Boys – Godoy Cruz
Thứ 6:28/4 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Gremio – Guarani Asuncion
Thứ 6:28/4 8:45
(Copa Libertadores)
Colombian League America de Cali – Santa Fe
Thứ 6:28/4 8:45
(Colombian League)
Chinese Super League Guangzhou R&F – Guizhou Zhicheng
Thứ 6:28/4 19:35
(Chinese Super League)
Thai Premier League Pattaya United – Siam Navy
Thứ 6:28/4 21:00
(Thai Premier League)
UAE Football League Al Shabab – Al Dhafra
Thứ 6:28/4 22:00
(UAE Football League)
Egyptian Premier League Tanta – Zamalek
Thứ 6:28/4 22:00
(Egyptian Premier League)
Bulgarian A PFG Dunav – Lokomotiv Plovdiv
Thứ 6:28/4 22:30
(Bulgarian A PFG)
Turkish First League Mersin – Eskisehirspor
Thứ 6:28/4 23:00
(Turkish First League)
Turkish First League Samsunspor – Umraniyespor
Thứ 6:28/4 23:00
(Turkish First League)
Turkish First League Sivasspor – Giresunspor
Thứ 6:28/4 23:30
(Turkish First League)
Jordanian Premier League Al Hussein – Shabab Al Ordon
Thứ 6:28/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Czech Gambrinus Liga Vysocina – Brno
Thứ 7:29/4 0:00
(Czech Gambrinus Liga)
Estonian Meistriliiga Levadia – Parnu
Thứ 7:29/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Tulevik – Flora
Thứ 7:29/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Danish Superliga Odense – Horsens
Thứ 7:29/4 0:00
(Danish Superliga)
Austrian Erste Liga Blau-Weiss Linz – Horn
Thứ 7:29/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Kapfenberg – Austria Lustenau
Thứ 7:29/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Floridsdorfer – Liefering
Thứ 7:29/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 7:29/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Egyptian Premier League Ismaily – Al Masry
Thứ 7:29/4 0:30
(Egyptian Premier League)
Estonian Meistriliiga Tammeka – Kalju
Thứ 7:29/4 0:30
(Estonian Meistriliiga)
Moroccan Botola Difaa El Jadida – FAR Rabat
Thứ 7:29/4 0:30
(Moroccan Botola)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:29/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga St. Pauli – Heidenheim
Thứ 7:29/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Bochum – Dynamo Dresden
Thứ 7:29/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Union Berlin – Sandhausen
Thứ 7:29/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
UAE Football League Dibba Al Fujairah – Al Wasl
Thứ 7:29/4 0:45
(UAE Football League)
UAE Football League Emirates – Al Ittihad Kalba
Thứ 7:29/4 0:45
(UAE Football League)
UAE Football League Al Nasr – Bani Yas
Thứ 7:29/4 0:45
(UAE Football League)
Finnish Veikkausliiga SJK – HIFK
Thứ 7:29/4 1:00
(Finnish Veikkausliiga)
Bulgarian A PFG Neftohimik – Pirin
Thứ 7:29/4 1:00
(Bulgarian A PFG)
Swedish Superettan Falkenbergs – GAIS
Thứ 7:29/4 1:00
(Swedish Superettan)
Turkish Super League Gaziantep – Karabukspor
Thứ 7:29/4 1:00
(Turkish Super League)
Estonian Meistriliiga Infonet – Paide
Thứ 7:29/4 1:00
(Estonian Meistriliiga)
Albanian Kategoria Superiore Tirana – Partizani Tirana
Thứ 7:29/4 1:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Romanian Liga 1 Concordia Chiajna – CSMS Iasi
Thứ 7:29/4 1:30
(Romanian Liga 1)
Swiss Super League Luzern – Basel
Thứ 7:29/4 1:45
(Swiss Super League)
Spanish Segunda Division Elche – Almeria
Thứ 7:29/4 2:00
(Spanish Segunda Division)
French Ligue 2 Amiens – Ajaccio
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Bourg en Bresse 01 – Sochaux
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Gazelec Ajaccio – Valenciennes
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Nimes – Auxerre
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Niort – Reims
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Orleans – Red Star
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Strasbourg – Le Havre
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Tours – Clermont
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:29/4 2:00
(French Ligue 2)
Slovenian PrvaLiga Domzale – Rudar Velenje
Thứ 7:29/4 2:00
(Slovenian PrvaLiga)
Czech Gambrinus Liga Pribram – Sparta Praha
Thứ 7:29/4 2:15
(Czech Gambrinus Liga)
Danish Superliga Randers – Esbjerg
Thứ 7:29/4 2:15
(Danish Superliga)
Austrian Erste Liga Wiener Neustadt – Wattens
Thứ 7:29/4 2:30
(Austrian Erste Liga)
German Bundesliga Leverkusen – Schalke 04
Thứ 7:29/4 2:30
(German Bundesliga)
Belgian Jupiler League Standard – Union
Thứ 7:29/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
Moroccan Botola Olympic Safi – Kawkab
Thứ 7:29/4 2:30
(Moroccan Botola)
Spanish Primera Division Villarreal – Sporting Gijon
Thứ 7:29/4 2:45
(Spanish Primera Division)
Scottish Premier League Ross County – Inverness
Thứ 7:29/4 2:45
(Scottish Premier League)
English League Championship Cardiff – Newcastle
Thứ 7:29/4 2:45
(English League Championship)
French Ligue 1 Angers – Lyon
Thứ 7:29/4 2:45
(French Ligue 1)
Irish Premier Division Bohemians – Finn Harps
Thứ 7:29/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Cork City – Bray Wanderers
Thứ 7:29/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Derry City – St Patricks
Thứ 7:29/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Drogheda Utd – Sligo Rovers
Thứ 7:29/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Galway United – Dundalk
Thứ 7:29/4 2:45
(Irish Premier Division)
Egyptian Premier League Al Ahly – El Harby
Thứ 7:29/4 3:00
(Egyptian Premier League)
Irish Premier Division Shamrock Rovers – Limerick
Thứ 7:29/4 3:00
(Irish Premier Division)
Portuguese Primeira Liga Setubal – Guimaraes
Thứ 7:29/4 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Ecuadorian Serie A Fuerza Amarilla – Barcelona SC
Thứ 7:29/4 5:00
(Ecuadorian Serie A)
Paraguayan Primera Division Rubio Nu – Nacional Asuncion
Thứ 7:29/4 5:00
(Paraguayan Primera Division)
Chilean Primera Division Univ. de Concepcion – Deportes Temuco
Thứ 7:29/4 7:00
(Chilean Primera Division)
Paraguayan Primera Division Deportivo Capiata – Sol de America
Thứ 7:29/4 7:10
(Paraguayan Primera Division)
American MLS Toronto – Houston Dynamo
Thứ 7:29/4 7:30
(American MLS)
Brazilian Campeonato Paulista Santo Andre – Ituano
Thứ 7:29/4 8:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Ecuadorian Serie A Deportivo Cuenca – River Plate Guayaquil
Thứ 7:29/4 9:00
(Ecuadorian Serie A)
Mexican Primera Division Veracruz – Monterrey
Thứ 7:29/4 10:00
(Mexican Primera Division)
USL Portland II – San Antonio
Thứ 7:29/4 10:30
(USL)
Japanese J2 League Fagiano Okayama – Shonan Bellmare
Thứ 7:29/4 12:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Renofa – V-Varen Nagasaki
Thứ 7:29/4 12:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Ehime – Montedio Yamagata
Thứ 7:29/4 12:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Mito Hollyhock – Machida Zelvia
Thứ 7:29/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Fukuoka – Tokyo Verdy
Thứ 7:29/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Oita Trinita – Kyoto
Thứ 7:29/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League JEF United – Tokushima Vortis
Thứ 7:29/4 14:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Roasso Kumamoto – Yokohama FC
Thứ 7:29/4 14:00
(Japanese J2 League)
South Korean K-League Jeonnam – Gangwon
Thứ 7:29/4 14:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Pohang – Sangju Sangmu
Thứ 7:29/4 14:00
(South Korean K-League)
Chinese Super League Liaoning – Beijing Guoan
Thứ 7:29/4 15:30
(Chinese Super League)
Chinese Super League Yanbian Funde – Changchun Yatai
Thứ 7:29/4 15:30
(Chinese Super League)
Chinese Super League Tianjin Quanjian – Jiangsu Suning
Thứ 7:29/4 15:30
(Chinese Super League)
Japanese J2 League Matsumoto Yamaga – Kamatamare Sanuki
Thứ 7:29/4 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Gifu – Zweigen Kanazawa
Thứ 7:29/4 17:00
(Japanese J2 League)
Australian A-League Sydney – Perth Glory
Thứ 7:29/4 17:50
(Australian A-League)
Japanese J2 League Thespa Kusatsu – Nagoya
Thứ 7:29/4 18:00
(Japanese J2 League)
Under 18 Premier League Liverpool U-18 – Chelsea U-18
Thứ 7:29/4 18:00
(Under 18 Premier League)
Lithuanian A Lyga Lietava – Suduva
Thứ 7:29/4 18:00
(Lithuanian A Lyga)
Estonian Meistriliiga Trans – Kalev Sillamae
Thứ 7:29/4 18:00
(Estonian Meistriliiga)
English National League Telford Utd
Thứ 7:29/4 18:30
(English National League)
Thai Premier League Thai Honda – Chonburi
Thứ 7:29/4 18:45
(Thai Premier League)
Spanish Primera Division Real Sociedad – Granada
Thứ 7:29/4 19:00
(Spanish Primera Division)
Scottish Premier League Rangers – Celtic
Thứ 7:29/4 19:00
(Scottish Premier League)
Under 21 Premier League Chernomorets U-21 – Dynamo Kiev U-21
Thứ 7:29/4 19:00
(Under 21 Premier League)
Under 19 Premier League Dynamo Kiev U-19 – Stal Kamianske U-21
Thứ 7:29/4 19:00
(Under 19 Premier League)
Latvian Virsliga Babite – Metta / LU
Thứ 7:29/4 19:00
(Latvian Virsliga)
Ukrainian Premier League Zirka Kropyvnytskyi – Karpaty
Thứ 7:29/4 19:00
(Ukrainian Premier League)
Serbian Superliga Partizan – Napredak
Thứ 7:29/4 19:00
(Serbian Superliga)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:29/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Nuernberg – Stuttgart
Thứ 7:29/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Karlsruhe – Kaiserslautern
Thứ 7:29/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Arminia – Greuther Furth
Thứ 7:29/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
Thai Premier League Ubon – Sukhothai
Thứ 7:29/4 19:00
(Thai Premier League)
Chinese Super League Hebei China Fortune – Tianjin Teda
Thứ 7:29/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Henan Jianye – Guangzhou
Thứ 7:29/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shanghai Shenhua – Shandong Luneng
Thứ 7:29/4 19:35
(Chinese Super League)
Georgian Umaglesi Liga Lokomotivi Tb – Chikhura
Thứ 7:29/4 20:00
(Georgian Umaglesi Liga)
Romanian Liga 1 Targu Mures – Gaz Metan Medias
Thứ 7:29/4 20:00
(Romanian Liga 1)
Turkish First League Denizlispor – Elazigspor
Thứ 7:29/4 20:00
(Turkish First League)
Lithuanian A Lyga Stumbras – Trakai
Thứ 7:29/4 20:00
(Lithuanian A Lyga)
Thai Premier League Nakhon Ratchasima – Bangkok Utd
Thứ 7:29/4 20:00
(Thai Premier League)
Armenian Premier League Alashkert – Ararat
Thứ 7:29/4 21:00
(Armenian Premier League)
Croatian Prva HNL Dinamo Zagreb – Cibalia
Thứ 7:29/4 21:00
(Croatian Prva HNL)
French Ligue 2 Troyes – Brest
Thứ 7:29/4 21:00
(French Ligue 2)
Finnish Veikkausliiga HJK – Inter Turku
Thứ 7:29/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga RoPS – Kemi Kings
Thứ 7:29/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga KuPS Kuopio – Ilves
Thứ 7:29/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Lahti – Jyvaskyla
Thứ 7:29/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Belarusian Premier League Naftan – Krumkachy
Thứ 7:29/4 21:00
(Belarusian Premier League)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Latina – Ascoli
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Ternana – Carpi
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Cittadella – Cesena
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Pro Vercelli – Perugia
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Bari – Pisa
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Spezia – SPAL
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Trapani – Virtus Entella
Thứ 7:29/4 21:00
(Italian Serie B)
Turkish Super League Kayserispor – Alanyaspor
Thứ 7:29/4 21:00
(Turkish Super League)
Turkish First League Altinordu – Sanliurfaspor
Thứ 7:29/4 21:00
(Turkish First League)
Turkish First League Yeni Malatyaspor – Goztepe
Thứ 7:29/4 21:00
(Turkish First League)
Jordanian Premier League Al Ramtha – That Ras
Thứ 7:29/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Thai Premier League Buriram – Sisaket
Thứ 7:29/4 21:00
(Thai Premier League)
Iran Pro League Esteghlal Khuzestan – Gostaresh Fola
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Sanat Naft – Foolad
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Paykan – Saipa
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Padideh – Esteghlal
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Machine Sazi – Mashhad
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Naft Tehran – Saba Qom
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Persepolis – Zob Ahan
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Sepahan – Tractor Sazi
Thứ 7:29/4 21:30
(Iran Pro League)
Russian Premier League Lokomotiv M – Rubin
Thứ 7:29/4 21:30
(Russian Premier League)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Dortmund – Cologne
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Mainz – Moenchengladbach
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Werder – Hertha Berlin
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Darmstadt – Freiburg
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leipzig – Ingolstadt
Thứ 7:29/4 21:30
(German Bundesliga)
Indian I-League Bengaluru – Churchill Brothers
Thứ 7:29/4 21:35
(Indian I-League)
Indian I-League Mumbai – East Bengal
Thứ 7:29/4 21:35
(Indian I-League)
Spanish Segunda Division UCAM Murcia – Tenerife
Thứ 7:29/4 22:00
(Spanish Segunda Division)
English Premier League Southampton – Hull City
Thứ 7:29/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Stoke City – West Ham
Thứ 7:29/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Sunderland – Bournemouth
Thứ 7:29/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League West Bromwich – Leicester City
Thứ 7:29/4 22:00
(English Premier League)
Swedish Allsvenskan Hammarby – Eskilstuna City
Thứ 7:29/4 22:00
(Swedish Allsvenskan)
Austrian Bundesliga Austria – Sturm Graz
Thứ 7:29/4 22:00
(Austrian Bundesliga)
English League Championship Blackburn – Aston Villa
Thứ 7:29/4 22:00
(English League Championship)
UAE Football League Hatta – Al Jazira
Thứ 7:29/4 22:00
(UAE Football League)
UAE Football League Al Ahli – Al Sharjah
Thứ 7:29/4 22:00
(UAE Football League)
Northern Irish Premiership Ballinamallard – Carrick Rangers
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Dungannon – Portadown
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Glentoran – Ards
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Bulgarian A PFG Levski – CSKA Sofia
Thứ 7:29/4 22:00
(Bulgarian A PFG)
Northern Irish Premiership Cliftonville – Linfield
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Coleraine – Ballymena Utd
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Crusaders – Glenavon
Thứ 7:29/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Swedish Superettan Dalkurd – Gefle
Thứ 7:29/4 22:00
(Swedish Superettan)
Ukrainian Premier League Vorskla – Stal Kamianske
Thứ 7:29/4 22:00
(Ukrainian Premier League)
Danish Superliga Midtjylland – Nordsjaelland
Thứ 7:29/4 22:00
(Danish Superliga)
Albanian Kategoria Superiore Vllaznia – Korabi
Thứ 7:29/4 22:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Albanian Kategoria Superiore Kukesi – Laci
Thứ 7:29/4 22:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Spanish Primera Division Real Madrid – Valencia
Thứ 7:29/4 22:15
(Spanish Primera Division)
Italian Lega Pro Pro Piacenza – Tuttocuoio
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Pontedera – Piacenza
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Renate – Como
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Lupa Roma – Alessandria
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Olbia – Robur Siena
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Prato – Giana Erminio
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Lucchese – Carrarese
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Racing Roma – Pistoiese
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Livorno – Cremonese
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro ADC Viterbese Castrense – Arezzo
Thứ 7:29/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Israeli Ligat haAl Ashdod – Hapoel T-A
Thứ 7:29/4 22:45
(Israeli Ligat haAl)
Israeli Ligat haAl Hapoel K-S – Hapoel Ashkelon
Thứ 7:29/4 22:45
(Israeli Ligat haAl)
Armenian Premier League Gandzasar – Shirak
Thứ 7:29/4 23:00
(Armenian Premier League)
Womens Champions League PSG – Barcelona
Thứ 7:29/4 23:00
(Womens Champions League)
Chilean Primera Division Univ Catolica – Univ. de Chile
Thứ 7:29/4 23:00
(Chilean Primera Division)
Czech Gambrinus Liga Zlin – Mlada Boleslav
Thứ 7:29/4 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Belarusian Premier League Minsk – Isloch
Thứ 7:29/4 23:00
(Belarusian Premier League)
French Ligue 1 Monaco – Toulouse
Thứ 7:29/4 23:00
(French Ligue 1)
Portuguese Primeira Liga Boavista – Tondela
Thứ 7:29/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Portuguese Primeira Liga Nacional – Rio Ave
Thứ 7:29/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Latvian Virsliga Liepaja – Spartaks
Thứ 7:29/4 23:00
(Latvian Virsliga)
Israeli Ligat haAl Maccabi P-T – Bnei Sakhnin
Thứ 7:29/4 23:00
(Israeli Ligat haAl)
Moroccan Botola Kasba Tadla – Berkane
Thứ 7:29/4 23:00
(Moroccan Botola)
Moroccan Botola RCA Casablanca – Maghreb Tetouan
Thứ 7:29/4 23:00
(Moroccan Botola)
Turkish First League Adana Demirspor – Bandirmaspor
Thứ 7:29/4 23:30
(Turkish First League)
Jordanian Premier League Al Buqaa – Al Faisaly
Thứ 7:29/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Swiss Super League Lausanne – Vaduz
Thứ 7:29/4 23:45
(Swiss Super League)
Spanish Segunda Division Levante – Real Oviedo
Chủ nhật:30/4 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Valladolid – Numancia
Chủ nhật:30/4 0:00
(Spanish Segunda Division)
Georgian Umaglesi Liga Saburtalo – Shukura
Chủ nhật:30/4 0:00
(Georgian Umaglesi Liga)
Peruvian Primera Division Academia Cantolao – Union Comercio
Chủ nhật:30/4 0:00
(Peruvian Primera Division)
Belarusian Premier League Neman Grodno – Vitebsk
Chủ nhật:30/4 0:00
(Belarusian Premier League)
Italian Serie A Torino – Sampdoria
Chủ nhật:30/4 0:00
(Italian Serie A)
Norwegian Tippeligaen Brann – Viking
Chủ nhật:30/4 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Russian Premier League Terek – Ural
Chủ nhật:30/4 0:00
(Russian Premier League)
Turkish Super League Trabzonspor – Genclerbirligi
Chủ nhật:30/4 0:00
(Turkish Super League)
Serbian Superliga Crvena Zvezda – Vojvodina
Chủ nhật:30/4 0:00
(Serbian Superliga)
Belgian Jupiler League Racing Genk – Kortrijk
Chủ nhật:30/4 0:00
(Belgian Jupiler League)
Estonian Meistriliiga Tallinn – Paide
Chủ nhật:30/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Slovenian PrvaLiga Gorica – Krsko
Chủ nhật:30/4 0:00
(Slovenian PrvaLiga)
Scottish Championship Dundee United – Dumbarton
Chủ nhật:30/4 0:15
(Scottish Championship)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 25/04
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Eibar – Athletic Bilbao

K+PM
01:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Pescara – AS Roma

SCTV17
Lịch phát sóng Ngày 24/04
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Madrid – Barcelona

K+1
01:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Juventus – Genoa

SCTV17
02:15

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Olympique Lyon – Monaco

BTV5

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 25/04
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Eibar – Athletic Bilbao

K+PM
01:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Pescara – AS Roma

SCTV17
Lịch phát sóng Ngày 24/04
Thời gian Chương trình Kênh
01:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Madrid – Barcelona

K+1
01:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Juventus – Genoa

SCTV17
02:15

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Olympique Lyon – Monaco

BTV5

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Pordenone : Padova (Italian Lega Pro)

Tường thuật Pordenone : Padova, link sopcast Pordenone : Padova, bóng đá online Pordenone : Padova vào lúc 2:30 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017, 2:30 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 tường thuật bóng đá Pordenone : Padova trong khuôn khổ (Italian Lega Pro), trực tiếp Pordenone : Padova lúc 2:30 giờ Chủ nhật ngày 16/4/2017 giải (Italian Lega Pro)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá