ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Livorno : Tuttocuoio (Italian Lega Pro)

2:30 giờ Thứ 6 ngày 14/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 217
   Ice Hockey 1
   Basketball 17
   Tennis 18
   Volleyball 45
   Racing 4
   Handball 30
   Rugby League 3
   Baseball 132
   Beach Volleyball 1
   Billiard 5
   Badminton 1
   Rugby Union 9
   Golf 6
   Table Tennis 10
   Cycling 5
   Water Sports 8
   Weightlifting 3
   Australian Football 4
   Roller Hockey 3
   Sailing 1
   Equestrianism 5
   Combat Sport 5
    Football    
Venezuelan Primera Division Deportivo Anzoategui – Caracas

Thứ 3:13/6 3:30
(Venezuelan Primera Division)
Egyptian Premier League Al Masry – Smouha

Thứ 3:13/6 4:00
(Egyptian Premier League)
Argentinian Cup San Martin SJ – Atlanta

Thứ 3:13/6 5:00
(Argentinian Cup)
Moroccan Botola WAC Casablanca – FUS Rabat
Thứ 3:13/6 6:30
(Moroccan Botola)
Brazilian Serie A Gremio – Bahia
Thứ 3:13/6 7:00
(Brazilian Serie A)
Colombian League. Primera B Real Santander – Boyaca Chico
Thứ 3:13/6 8:00
(Colombian League. Primera B)
Argentinian Primera B Ferro Carril – Crucero del Norte
Thứ 3:13/6 8:05
(Argentinian Primera B)
2018 World Cup Qualification Papua New Guinea – Solomon Islands
Thứ 3:13/6 15:00
(2018 World Cup Qualification)
AFC Asian Cup Nepal – Yemen
Thứ 3:13/6 17:15
(AFC Asian Cup)
Friendly Match Australia – Brazil
Thứ 3:13/6 18:05
(Friendly Match)
AFC Asian Cup Macau – Myanmar
Thứ 3:13/6 19:30
(AFC Asian Cup)
AFC Asian Cup Cambodia – Afghanistan
Thứ 3:13/6 19:30
(AFC Asian Cup)
AFC Asian Cup Hong Kong – North Korea
Thứ 3:13/6 20:00
(AFC Asian Cup)
AFC Asian Cup Vietnam – Jordan
Thứ 3:13/6 20:00
(AFC Asian Cup)
2018 World Cup Qualification Thailand – UAE
Thứ 3:13/6 20:00
(2018 World Cup Qualification)
AFC Asian Cup Bhutan – Maldives
Thứ 3:13/6 20:00
(AFC Asian Cup)
Friendly Match Singapore – Argentina
Thứ 3:13/6 20:00
(Friendly Match)
2018 World Cup Qualification Iraq – Japan
Thứ 3:13/6 20:25
(2018 World Cup Qualification)
AFC Asian Cup Turkmenistan – Bahrain
Thứ 3:13/6 21:00
(AFC Asian Cup)
AFC Asian Cup Malaysia – Lebanon
Thứ 3:13/6 21:45
(AFC Asian Cup)
2018 World Cup Qualification Syria – China
Thứ 3:13/6 21:45
(2018 World Cup Qualification)
AFC Asian Cup India – Kyrgyzstan
Thứ 3:13/6 22:30
(AFC Asian Cup)
Friendly Match Indonesia – Puerto Rico
Thứ 3:13/6 22:30
(Friendly Match)
Peruvian Primera Division Sport Huancayo – Academia Cantolao
Thứ 4:14/6 0:00
(Peruvian Primera Division)
Women. Friendly Match Sweden – Scotland
Thứ 4:14/6 0:00
(Women. Friendly Match)
AFC Asian Cup Tajikistan – Philippines
Thứ 4:14/6 0:00
(AFC Asian Cup)
European U-21 Championship Switzerland U-21 – Bosnia-Herzegovina U-21
Thứ 4:14/6 1:00
(European U-21 Championship)
European U-21 Championship Liechtenstein U-21 – Romania U-21
Thứ 4:14/6 1:00
(European U-21 Championship)
Friendly Match Norway – Sweden
Thứ 4:14/6 1:45
(Friendly Match)
European U-21 Championship Gibraltar U-21 – Armenia U-21
Thứ 4:14/6 2:00
(European U-21 Championship)
Women. Friendly Match Belgium – Japan
Thứ 4:14/6 2:00
(Women. Friendly Match)
Friendly Match Romania – Chile
Thứ 4:14/6 2:00
(Friendly Match)
Peruvian Primera Division Real Garcilaso – Sporting Cristal
Thứ 4:14/6 2:15
(Peruvian Primera Division)
Argentinian Prim B Metro Barracas Central – Villa San Carlos
Thứ 4:14/6 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
European U-21 Championship San Marino U-21 – Moldova U-21
Thứ 4:14/6 2:30
(European U-21 Championship)
Women. Friendly Match Iceland – Brazil
Thứ 4:14/6 2:30
(Women. Friendly Match)
Friendly Match Cameroon – Colombia
Thứ 4:14/6 2:30
(Friendly Match)
Italian Lega Pro Parma – Pordenone
Thứ 4:14/6 2:45
(Italian Lega Pro)
2018 World Cup Qualification Qatar – South Korea
Thứ 4:14/6 3:00
(2018 World Cup Qualification)
Friendly Match France – England
Thứ 4:14/6 3:00
(Friendly Match)
AFC Asian Cup Palestine – Oman
Thứ 4:14/6 4:00
(AFC Asian Cup)
Brazilian Serie B Nautico – Parana
Thứ 4:14/6 6:15
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Guarani – Paysandu
Thứ 4:14/6 6:15
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Londrina – Oeste
Thứ 4:14/6 6:15
(Brazilian Serie B)
Friendly Match Canada – Curacao
Thứ 4:14/6 7:30
(Friendly Match)
Brazilian Serie B Figueirense – Criciuma
Thứ 4:14/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Goias – Boa
Thứ 4:14/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Juventude – ABC
Thứ 4:14/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B CRB – Vila Nova
Thứ 4:14/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Argentinian Cup Godoy Cruz – Deportivo Santamarina
Thứ 4:14/6 8:10
(Argentinian Cup)
Brazilian Serie B Ceara – Santa Cruz
Thứ 4:14/6 8:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B America Mineiro – Internacional-RS
Thứ 4:14/6 8:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Luverdense – Gremio Brasil
Thứ 4:14/6 8:30
(Brazilian Serie B)
Friendly Match Peru – Jamaica
Thứ 4:14/6 8:30
(Friendly Match)
Friendly Match Ecuador – Salvador
Thứ 4:14/6 9:00
(Friendly Match)
2018 World Cup Qualification Panama – Honduras
Thứ 4:14/6 9:35
(2018 World Cup Qualification)
2018 World Cup Qualification Costa Rica – Trin. and Tobago
Thứ 4:14/6 10:00
(2018 World Cup Qualification)
Chinese Taipei Championships NTUPES – Fu Jen
Thứ 4:14/6 15:00
(Chinese Taipei Championships)
Chinese Taipei Championships Taipower – Ming Chuan
Thứ 4:14/6 17:00
(Chinese Taipei Championships)
Chinese Taipei Championships NSTC – Tatung
Thứ 4:14/6 19:00
(Chinese Taipei Championships)
Indonesia Super League Persela Lamongan – Persipura
Thứ 4:14/6 21:30
(Indonesia Super League)
Lithuanian A Lyga Zalgiris – Atlantas
Thứ 4:14/6 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Finnish Veikkausliiga KuPS Kuopio – VPS Vaasa
Thứ 4:14/6 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga HIFK – SJK
Thứ 4:14/6 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Kemi Kings – Mariehamn
Thứ 4:14/6 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
USL Toronto II – Orlando City II
Thứ 5:15/6 0:00
(USL)
Lithuanian A Lyga Stumbras – Trakai
Thứ 5:15/6 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Peruvian Primera Division Juan Aurich – Universitario
Thứ 5:15/6 2:15
(Peruvian Primera Division)
Italian Lega Pro Reggiana – Alessandria
Thứ 5:15/6 2:45
(Italian Lega Pro)
Spanish Segunda Division Huesca – Getafe
Thứ 5:15/6 3:00
(Spanish Segunda Division)
Icelandic Urvalsdeild Akureyri – Akranes
Thứ 5:15/6 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Icelandic Urvalsdeild Breidablik – Valur
Thứ 5:15/6 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Icelandic Urvalsdeild Grindavik – Hafnarfjardar
Thứ 5:15/6 4:00
(Icelandic Urvalsdeild)
Peruvian Primera Division Deportivo Municipal – Union Comercio
Thứ 5:15/6 4:30
(Peruvian Primera Division)
Ecuadorian Serie A Clan Juvenil – Emelec
Thứ 5:15/6 4:30
(Ecuadorian Serie A)
Bolivian Primera Division Universitario de Sucre – Blooming
Thứ 5:15/6 6:15
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Atletico-MG – Atletico-PR
Thứ 5:15/6 6:30
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Sport Recife – Sao Paolo
Thứ 5:15/6 6:30
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Vitoria – Botafogo
Thứ 5:15/6 6:30
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Atletico Goianiense – Avai
Thứ 5:15/6 6:30
(Brazilian Serie A)
Colombian League Deportive Cali – Atletico Nacional
Thứ 5:15/6 7:00
(Colombian League)
Bolivian Primera Division Petrolero Yacuiba – Bolivar
Thứ 5:15/6 7:30
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Flamengo – Ponte Preta
Thứ 5:15/6 8:00
(Brazilian Serie A)
Bolivian Primera Division Oriente Petrolero – San Jose Oruro
Thứ 5:15/6 8:30
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Santos – Palmeiras
Thứ 5:15/6 8:45
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Corinthians – Cruzeiro
Thứ 5:15/6 8:45
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Chapecoense – Vasco de Gama
Thứ 5:15/6 8:45
(Brazilian Serie A)
Peruvian Primera Division Alianza Lima – Ayacucho
Thứ 5:15/6 9:00
(Peruvian Primera Division)
Indonesia Super League Mitra Kukar – Gresik United
Thứ 5:15/6 21:30
(Indonesia Super League)
Lithuanian A Lyga Utenis – Zalgiris K
Thứ 5:15/6 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Romanian Liga 1 Batrana Doamna – Poli Timisoara
Thứ 5:15/6 23:00
(Romanian Liga 1)
Belarusian Premier League Neman Grodno – Minsk
Thứ 5:15/6 23:30
(Belarusian Premier League)
Finnish Veikkausliiga HJK – Jyvaskyla
Thứ 5:15/6 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Belarusian Premier League Gorodeya – Gomel
Thứ 6:16/6 0:00
(Belarusian Premier League)
Lithuanian A Lyga Suduva – Lietava
Thứ 6:16/6 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Belarusian Premier League Krumkachy – Slutsk
Thứ 6:16/6 1:00
(Belarusian Premier League)
Icelandic Urvalsdeild Vestmannaeyjar – KR Reykjavik
Thứ 6:16/6 2:00
(Icelandic Urvalsdeild)
Peruvian Primera Division Alianza Atletico – Melgar
Thứ 6:16/6 2:15
(Peruvian Primera Division)
Bolivian Primera Division Guabira – Sport Boys
Thứ 6:16/6 3:00
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Coritiba – Bahia
Thứ 6:16/6 3:00
(Brazilian Serie A)
Spanish Segunda Division Cadiz – Tenerife
Thứ 6:16/6 3:00
(Spanish Segunda Division)
Icelandic Urvalsdeild Fjolnir – Vikingur Olafsvik
Thứ 6:16/6 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Icelandic Urvalsdeild Stjarnan – Vikingur Reykjavik
Thứ 6:16/6 3:15
(Icelandic Urvalsdeild)
Egyptian Premier League Ismaily – El Daklyeh
Thứ 6:16/6 4:00
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League Zamalek – Aswan
Thứ 6:16/6 4:00
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League El Sharqiya – El Geish
Thứ 6:16/6 4:00
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League Al Nasr Taaden – Tanta
Thứ 6:16/6 4:00
(Egyptian Premier League)
Peruvian Primera Division Comersiantes Unidos – Cajamarca
Thứ 6:16/6 4:30
(Peruvian Primera Division)
Bolivian Primera Division Nacional Potosi – Real Potosi
Thứ 6:16/6 6:30
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Fluminense – Gremio
Thứ 6:16/6 8:00
(Brazilian Serie A)
Bolivian Primera Division Jorge Wilstermann – The Strongest
Thứ 6:16/6 8:45
(Bolivian Primera Division)
PDL Fresno Fuego – Ventura County Fusion
Thứ 6:16/6 10:30
(PDL)
Chinese Taipei Championships NTUPES – Ming Chuan
Thứ 6:16/6 13:30
(Chinese Taipei Championships)
Chinese Taipei Championships Tainan City – Tatung
Thứ 6:16/6 15:30
(Chinese Taipei Championships)
Chinese Taipei Championships NSTC – Royal Blues
Thứ 6:16/6 17:30
(Chinese Taipei Championships)
Women. South Korean WK-League Hwacheon – Gumi Sportstoto
Thứ 6:16/6 18:00
(Women. South Korean WK-League)
Vietnamese Cup Can Tho – Quang Nam
Thứ 6:16/6 18:00
(Vietnamese Cup)
Vietnamese Cup Song Lam Nghe An – Ho Chi Minh
Thứ 6:16/6 18:00
(Vietnamese Cup)
Vietnamese Cup Quang Ninh – Da Nang
Thứ 6:16/6 19:00
(Vietnamese Cup)
Vietnamese Cup Saigon – Binh Duong
Thứ 6:16/6 19:00
(Vietnamese Cup)
Chinese Taipei Championships Taipower – Fu Jen
Thứ 6:16/6 19:30
(Chinese Taipei Championships)
Indonesia Super League Persija Jakarta – Sriwijaya
Thứ 6:16/6 21:30
(Indonesia Super League)
Georgian Erovnuli Liga Lokomotivi Tb – Samtredia
Thứ 6:16/6 21:30
(Georgian Erovnuli Liga)
Georgian Erovnuli Liga Kolkheti-1913 – Chikhura
Thứ 6:16/6 22:30
(Georgian Erovnuli Liga)
Belarusian Premier League Naftan – BATE
Thứ 6:16/6 23:00
(Belarusian Premier League)
Estonian Meistriliiga Tulevik – Tallinn
Thứ 6:16/6 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Belarusian Premier League Torpedo Zhodino – Dinamo Brest
Thứ 6:16/6 23:30
(Belarusian Premier League)
Lithuanian 1 Lyga Pakruojis – Trakai II
Thứ 6:16/6 23:30
(Lithuanian 1 Lyga)
Finnish Veikkausliiga Lahti – Ilves
Thứ 6:16/6 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Belarusian Premier League Dynamo Mn – Isloch
Thứ 7:17/6 0:00
(Belarusian Premier League)
Estonian Meistriliiga Trans – Tammeka
Thứ 7:17/6 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Parnu – Flora
Thứ 7:17/6 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Latvian Virsliga Babite – Spartaks
Thứ 7:17/6 0:00
(Latvian Virsliga)
European U-21 Championship Sweden U-21 – England U-21
Thứ 7:17/6 0:00
(European U-21 Championship)
Estonian Meistriliiga Paide – Levadia
Thứ 7:17/6 0:30
(Estonian Meistriliiga)
Georgian Erovnuli Liga Dila – Shukura
Thứ 7:17/6 0:30
(Georgian Erovnuli Liga)
Belarusian Premier League Dnepr Mogilev – Shakhtyor Sl
Thứ 7:17/6 1:00
(Belarusian Premier League)
Estonian Meistriliiga Kalju – Kalev Sillamae
Thứ 7:17/6 1:00
(Estonian Meistriliiga)
Irish Premier Division Bray Wanderers – Derry City
Thứ 7:17/6 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Drogheda Utd – Dundalk
Thứ 7:17/6 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division St Patricks – Bohemians
Thứ 7:17/6 2:45
(Irish Premier Division)
European U-21 Championship Poland U-21 – Slovakia U-21
Thứ 7:17/6 2:45
(European U-21 Championship)
Irish Premier Division Cork City – Limerick
Thứ 7:17/6 3:00
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Finn Harps – Shamrock Rovers
Thứ 7:17/6 3:00
(Irish Premier Division)
Ecuadorian Serie A River Plate Guayaquil – Liga de Quito
Thứ 7:17/6 5:15
(Ecuadorian Serie A)
Brazilian Serie B Criciuma – Guarani
Thứ 7:17/6 6:15
(Brazilian Serie B)
USL New York Red Bulls II – Bethlehem Steel
Thứ 7:17/6 7:00
(USL)
NASL New York Cosmos – Puerto-Rico FC
Thứ 7:17/6 7:30
(NASL)
Brazilian Serie B Parana – Figueirense
Thứ 7:17/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Ceara – Luverdense
Thứ 7:17/6 7:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Goias – ABC
Thứ 7:17/6 8:30
(Brazilian Serie B)
USL Portland II – OKC Energy
Thứ 7:17/6 10:30
(USL)
Japanese J2 League Fukuoka – Nagoya
Thứ 7:17/6 13:00
(Japanese J2 League)
Chinese Super League Guizhou Zhicheng – Guangzhou
Thứ 7:17/6 15:30
(Chinese Super League)
Thimphu League Transport United – Drukpol
Thứ 7:17/6 16:00
(Thimphu League)
Japanese J2 League Mito Hollyhock – JEF United
Thứ 7:17/6 17:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Yokohama FC – Montedio Yamagata
Thứ 7:17/6 17:00
(Japanese J2 League)
South Korean K-League Pohang – Ulsan
Thứ 7:17/6 17:00
(South Korean K-League)
Japanese J League Kashima – Consadole Sapporo
Thứ 7:17/6 17:30
(Japanese J League)
Japanese J2 League Tokyo Verdy – Ehime
Thứ 7:17/6 17:30
(Japanese J2 League)
Japanese J League Kawasaki – Hiroshima
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Kofu – Kashiwa
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Niigata – Omiya
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Cerezo Osaka – Shimizu
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Vissel Kobe – Gamba Osaka
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J League Sagan Tosu – Sendai
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J League)
Japanese J2 League Shonan Bellmare – Kyoto
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Zweigen Kanazawa – Renofa
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Fagiano Okayama – Gifu
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Tokushima Vortis – Roasso Kumamoto
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League V-Varen Nagasaki – Machida Zelvia
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Oita Trinita – Kamatamare Sanuki
Thứ 7:17/6 18:00
(Japanese J2 League)
South Korean K-League Jeonnam – Jeonbuk Motors
Thứ 7:17/6 18:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Daegu – Gwangju
Thứ 7:17/6 18:00
(South Korean K-League)
Thai Premier League Ratchaburi – Ubon
Thứ 7:17/6 18:45
(Thai Premier League)
Thai Premier League Suphanburi – Port
Thứ 7:17/6 19:00
(Thai Premier League)
Chinese Super League Hebei China Fortune – Tianjin Quanjian
Thứ 7:17/6 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Henan Jianye – Yanbian Funde
Thứ 7:17/6 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shanghai Shenhua – Chongqing Lifan
Thứ 7:17/6 19:35
(Chinese Super League)
Thai Premier League Chonburi – Pattaya United
Thứ 7:17/6 20:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Buriram – Siam Navy
Thứ 7:17/6 20:00
(Thai Premier League)
Finnish Veikkausliiga HIFK – Kemi Kings
Thứ 7:17/6 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Thimphu League Bhutan U-19 – Thimphu
Thứ 7:17/6 20:00
(Thimphu League)
Finnish Veikkausliiga RoPS – Inter Turku
Thứ 7:17/6 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga SJK – VPS Vaasa
Thứ 7:17/6 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Thai Premier League Bangkok Glass – Osotspa
Thứ 7:17/6 21:00
(Thai Premier League)
Norwegian Adeccoligaen Arendal – Bodo / Glimt
Thứ 7:17/6 21:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Danish 2 Division Odder – Middelfart
Thứ 7:17/6 21:00
(Danish 2 Division)
Danish 2 Division Nasby – Fredensborg
Thứ 7:17/6 21:00
(Danish 2 Division)
Indonesia Super League Arema – Bali United
Thứ 7:17/6 21:30
(Indonesia Super League)
Swedish Superettan Brommapojkarna – GAIS
Thứ 7:17/6 22:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Varberg – Degerfors
Thứ 7:17/6 22:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Varnamo – Falkenbergs
Thứ 7:17/6 22:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Atvidaberg – Oesters
Thứ 7:17/6 22:00
(Swedish Superettan)
Georgian Erovnuli Liga Saburtalo – Dynamo Tb
Thứ 7:17/6 22:00
(Georgian Erovnuli Liga)
Latvian Virsliga FK Riga – Rigas FS
Thứ 7:17/6 22:00
(Latvian Virsliga)
Confederations Cup Russia – New Zealand
Thứ 7:17/6 23:00
(Confederations Cup)
Norwegian Tippeligaen Kristiansund – Aalesunds
Chủ nhật:18/6 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Superettan Syrianska – Frej
Chủ nhật:18/6 0:00
(Swedish Superettan)
Belarusian Premier League Vitebsk – Slavia-Mozyr
Chủ nhật:18/6 0:00
(Belarusian Premier League)
Latvian Virsliga Jelgava – Metta / LU
Chủ nhật:18/6 0:00
(Latvian Virsliga)
European U-21 Championship Portugal U-21 – Serbia U-21
Chủ nhật:18/6 0:00
(European U-21 Championship)
Ecuadorian Serie A El Nacional – Barcelona SC
Chủ nhật:18/6 1:00
(Ecuadorian Serie A)
Georgian Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi – Dinamo Batumi
Chủ nhật:18/6 1:00
(Georgian Erovnuli Liga)
American MLS New York City – Seattle
Chủ nhật:18/6 1:00
(American MLS)
Peruvian Primera Division Union Comercio – Sport Huancayo
Chủ nhật:18/6 1:30
(Peruvian Primera Division)
Irish Premier Division Sligo Rovers – Galway United
Chủ nhật:18/6 2:45
(Irish Premier Division)
Friendly Match France Legends – Italy Legends
Chủ nhật:18/6 2:45
(Friendly Match)
European U-21 Championship Spain U-21 – FYR Macedonia U-21
Chủ nhật:18/6 2:45
(European U-21 Championship)
Brazilian Serie A Atletico Goianiense – Atletico-PR
Chủ nhật:18/6 3:00
(Brazilian Serie A)
Spanish Segunda Division Getafe – Huesca
Chủ nhật:18/6 3:00
(Spanish Segunda Division)
Brazilian Serie B Santa Cruz – Internacional-RS
Chủ nhật:18/6 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Boa – Nautico
Chủ nhật:18/6 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Paysandu – Juventude
Chủ nhật:18/6 3:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B CRB – Londrina
Chủ nhật:18/6 3:30
(Brazilian Serie B)
Ecuadorian Serie A Delfin – Universidad Catolica
Chủ nhật:18/6 4:00
(Ecuadorian Serie A)
Peruvian Primera Division Sport Rosario – Real Garcilaso
Chủ nhật:18/6 4:00
(Peruvian Primera Division)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 11/06
Thời gian Chương trình Kênh
13:30

Trực Tiếp

VCK U20 World Cup 2017:

U20 Uruguay – U20 Italia

VTV6

FPTPlay

THVLi

17:00

Trực Tiếp

VCK U20 World Cup 2017:

U20 Venezuela – U20 Anh

VTV6

FPTPlay

THVLi

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 11/06
Thời gian Chương trình Kênh
13:30

Trực Tiếp

VCK U20 World Cup 2017:

U20 Uruguay – U20 Italia

VTV6

FPTPlay

THVLi

17:00

Trực Tiếp

VCK U20 World Cup 2017:

U20 Venezuela – U20 Anh

VTV6

FPTPlay

THVLi

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Livorno : Tuttocuoio (Italian Lega Pro)

Tường thuật Livorno : Tuttocuoio, link sopcast Livorno : Tuttocuoio, bóng đá online Livorno : Tuttocuoio vào lúc 2:30 giờ Thứ 6 ngày 14/4/2017, 2:30 giờ Thứ 6 ngày 14/4/2017 tường thuật bóng đá Livorno : Tuttocuoio trong khuôn khổ (Italian Lega Pro), trực tiếp Livorno : Tuttocuoio lúc 2:30 giờ Thứ 6 ngày 14/4/2017 giải (Italian Lega Pro)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá