ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp San_Jose : Dallas (American MLS)

11:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 286
   Ice Hockey 106
   Basketball 194
   Tennis 8
   Volleyball 47
   Racing 1
   Athletics 1
   Bandy 4
   Futsal 7
   Handball 34
   Rugby League 1
   Curling 4
   American Football 22
   Darts 1
   Badminton 1
   Floorball 2
   Rugby Union 2
   Golf 1
   Table Tennis 13
   Cycling 1
   Cricket 5
   Chess 1
   Equestrianism 6
   Combat Sport 4
    Football    
Dutch Eredivisie Ajax – Utrecht
Chủ nhật:5/11 20:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Vitesse – Zwolle
Chủ nhật:5/11 20:30
(Dutch Eredivisie)
English Premier League Manchester City – Arsenal

Chủ nhật:5/11 21:15
(English Premier League)
Dutch Eredivisie PSV Eindhoven – Twente
Chủ nhật:5/11 22:45
(Dutch Eredivisie)
English Premier League Chelsea – Manchester Utd
Chủ nhật:5/11 23:30
(English Premier League)
Bulgarian A PFG Cherno More – Vereya
Chủ nhật:5/11 20:30
(Bulgarian A PFG)
Russian Premier League Lokomotiv M – CSKA Moscow
Chủ nhật:5/11 20:30
(Russian Premier League)
Italian Serie C Cuneo – Polisportiva Arzakena
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Vicenza – Sambenedettese
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Mestre – Bassano
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Renate – Gubbio
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Teramo – FC Sudtirol
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Fermana – Albinoleffe
Chủ nhật:5/11 20:30
(Italian Serie C)
Danish 1 Division Esbjerg – Vendsyssel
Chủ nhật:5/11 20:30
(Danish 1 Division)
Dutch Eredivisie Ajax – Utrecht
Chủ nhật:5/11 20:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Vitesse – Zwolle
Chủ nhật:5/11 20:30
(Dutch Eredivisie)
Turkish Super League Yeni Malatyaspor – Istanbul BB
Chủ nhật:5/11 20:30
(Turkish Super League)
Belgian Jupiler League Antwerp – Charleroi
Chủ nhật:5/11 20:30
(Belgian Jupiler League)
Italian Serie A Simulcast

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Cagliari – Verona

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Chievo – Napoli

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Fiorentina – Roma

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Juventus – Benevento

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Lazio – Udinese

Chủ nhật:5/11 21:00
(Italian Serie A)
Croatian Prva HNL Lokomotiva – Rijeka

Chủ nhật:5/11 21:00
(Croatian Prva HNL)
Swedish Allsvenskan Eskilstuna City – Sirius

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Jonkopings – Ostersunds

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Hammarby – Halmstad

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Goeteborg – Sundsvall

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Elfsborg – Norrkoping

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Malmoe – Hacken

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Kalmar – Djurgardens

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Oerebro – AIK

Chủ nhật:5/11 21:00
(Swedish Allsvenskan)
French Ligue 1 Nice – Dijon

Chủ nhật:5/11 21:00
(French Ligue 1)
Hungarian NB II Gyori ETO – MTK Budapest

Chủ nhật:5/11 21:00
(Hungarian NB II)
English FA Cup Cambridge – Sutton United

Chủ nhật:5/11 21:00
(English FA Cup)
English FA Cup Dartford – Swindon

Chủ nhật:5/11 21:00
(English FA Cup)
English FA Cup Woking – Bury

Chủ nhật:5/11 21:00
(English FA Cup)
Argentinian Primera Division Temperley – Defensa y Justicia

Chủ nhật:5/11 21:05
(Argentinian Primera Division)
English Premier League Manchester City – Arsenal

Chủ nhật:5/11 21:15
(English Premier League)
German Bundesliga Cologne – Hoffenheim

Chủ nhật:5/11 21:30
(German Bundesliga)
Polish Ekstraklasa Nieciecza – Piast Gliwice

Chủ nhật:5/11 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Zaglebie Lubin – Cracovie

Chủ nhật:5/11 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Chilean Primera Division Iquique – O Higgins

Chủ nhật:5/11 22:00
(Chilean Primera Division)
Czech Gambrinus Liga Zlin – Sparta Praha

Chủ nhật:5/11 22:00
(Czech Gambrinus Liga)
Danish Superliga Randers – Aarhus

Chủ nhật:5/11 22:00
(Danish Superliga)
Spanish Segunda Division Cultural Leonesa – Barcelona II

Chủ nhật:5/11 22:00
(Spanish Segunda Division)
Moroccan Botola Chabab Rif Hoceima – Difaa El Jadida

Chủ nhật:5/11 22:00
(Moroccan Botola)
Moroccan Botola FAR Rabat – Maghreb Tetouan

Chủ nhật:5/11 22:00
(Moroccan Botola)
Ukrainian First League Mykolaiv – Cherkaskyi Dnipro

Chủ nhật:5/11 22:00
(Ukrainian First League)
Swiss Super League Basel – Young Boys

Chủ nhật:5/11 22:00
(Swiss Super League)
Swiss Super League Luzern – Sankt Gallen

Chủ nhật:5/11 22:00
(Swiss Super League)
Swiss Super League Thun – Lugano

Chủ nhật:5/11 22:00
(Swiss Super League)
Swiss Challenge League Vaduz – Aarau

Chủ nhật:5/11 22:00
(Swiss Challenge League)
Georgian Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi – Samtredia

Chủ nhật:5/11 22:00
(Georgian Erovnuli Liga)
Turkish First League Adanaspor – Rizespor

Chủ nhật:5/11 22:00
(Turkish First League)
Ukrainian Premier League Stal Kamianske – Karpaty

Chủ nhật:5/11 22:00
(Ukrainian Premier League)
Scottish Premier League Heart of Midlothian – Kilmarnock

Chủ nhật:5/11 22:00
(Scottish Premier League)
Portuguese Liga Vitalis Benfica II – Penafiel

Chủ nhật:5/11 22:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Portuguese Liga Vitalis Sporting II – Oliveirense

Chủ nhật:5/11 22:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Spanish Primera Division Celta Vigo – Athletic Bilbao

Chủ nhật:5/11 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Apollon Smirnis – PAS Giannina

Chủ nhật:5/11 22:15
(Greek Super League)
Greek Super League Kerkyra – Larisa

Chủ nhật:5/11 22:15
(Greek Super League)
Italian Serie C Monza – Gavorrano
Chủ nhật:5/11 22:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Pisa – Pistoiese 1921
Chủ nhật:5/11 22:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Prato – Piacenza
Chủ nhật:5/11 22:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C Pro Piacenza – Pontedera
Chủ nhật:5/11 22:30
(Italian Serie C)
Irish Cup Dundalk – Cork City
Chủ nhật:5/11 22:30
(Irish Cup)
Egyptian Premier League Misr Lel Makasa – Smouha
Chủ nhật:5/11 22:30
(Egyptian Premier League)
Austrian Bundesliga Sankt Poelten – Salzburg
Chủ nhật:5/11 22:30
(Austrian Bundesliga)
Dutch Eredivisie PSV Eindhoven – Twente
Chủ nhật:5/11 22:45
(Dutch Eredivisie)
Slovenian PrvaLiga Olimpija – Ankaran Hrvatini
Chủ nhật:5/11 22:50
(Slovenian PrvaLiga)
Bulgarian A PFG Ludogorets – CSKA Sofia
Chủ nhật:5/11 23:00
(Bulgarian A PFG)
Romanian Liga 1 Cluj – CSMS Iasi
Chủ nhật:5/11 23:00
(Romanian Liga 1)
Russian Premier League Rubin – Zenit
Chủ nhật:5/11 23:00
(Russian Premier League)
Russian Premier League Spartak M – Ufa
Chủ nhật:5/11 23:00
(Russian Premier League)
Slovak Superliga Senica – Zilina
Chủ nhật:5/11 23:00
(Slovak Superliga)
Slovak Superliga Spartak Trnava – Ruzomberok
Chủ nhật:5/11 23:00
(Slovak Superliga)
Slovak Superliga ViOn Zlate Moravce – Nitra
Chủ nhật:5/11 23:00
(Slovak Superliga)
Albanian Kategoria Superiore Flamurtari – Kukesi
Chủ nhật:5/11 23:00
(Albanian Kategoria Superiore)
French Ligue 1 Marseille – Caen
Chủ nhật:5/11 23:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Metz – Lille
Chủ nhật:5/11 23:00
(French Ligue 1)
Serbian Superliga Radnicki Nis – Crvena Zvezda
Chủ nhật:5/11 23:00
(Serbian Superliga)
Portuguese Primeira Liga Desportivo Chaves – Pacos Ferreira
Chủ nhật:5/11 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Portuguese Primeira Liga Feirense – Maritimo
Chủ nhật:5/11 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Italian Serie B Empoli – Spezia
Chủ nhật:5/11 23:30
(Italian Serie B)
English Premier League Chelsea – Manchester Utd
Chủ nhật:5/11 23:30
(English Premier League)
English Premier League Everton – Watford
Chủ nhật:5/11 23:30
(English Premier League)
Turkish Super League Goztepe – Besiktas
Chủ nhật:5/11 23:30
(Turkish Super League)
Turkish Super League Sivasspor – Konyaspor
Chủ nhật:5/11 23:30
(Turkish Super League)
Italian Serie A Atalanta – SPAL
Thứ 2:6/11 0:00
(Italian Serie A)
Danish Superliga Hobro – Aalborg
Thứ 2:6/11 0:00
(Danish Superliga)
Spanish Segunda Division Osasuna – Granada
Thứ 2:6/11 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Valladolid – Gimnastic Tarragona
Thứ 2:6/11 0:00
(Spanish Segunda Division)
Moroccan Botola Khouribga – FUS Rabat
Thứ 2:6/11 0:00
(Moroccan Botola)
Czech Gambrinus Liga Viktoria Plzen – Slavia Praha
Thứ 2:6/11 0:00
(Czech Gambrinus Liga)
Norwegian Tippeligaen Brann – Lillestrom
Thứ 2:6/11 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Haugesund – Stromsgodset
Thứ 2:6/11 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
German Bundesliga Wolfsburg – Hertha Berlin
Thứ 2:6/11 0:00
(German Bundesliga)
Norwegian Tippeligaen Odd Grenland – Stabaek
Thứ 2:6/11 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Sogndal – Tromso
Thứ 2:6/11 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Viking – Sparta Sarpsborg
Thứ 2:6/11 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Belgian Jupiler League Anderlecht – Bruges
Thứ 2:6/11 0:00
(Belgian Jupiler League)
Polish Ekstraklasa Pogon Szczecin – Legia
Thứ 2:6/11 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Argentinian Primera Division Belgrano – Independiente
Thứ 2:6/11 0:05
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Estudiantes – Argentinos Juniors
Thứ 2:6/11 0:05
(Argentinian Primera Division)
Italian Serie C Pordenone – Triestina
Thứ 2:6/11 0:30
(Italian Serie C)
Italian Serie C FeralpiSalo – Padova
Thứ 2:6/11 0:30
(Italian Serie C)
Spanish Primera Division Real Sociedad – Eibar
Thứ 2:6/11 0:30
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Villarreal – Malaga
Thứ 2:6/11 0:30
(Spanish Primera Division)
Egyptian Premier League El Geish – Wadi Degla
Thứ 2:6/11 0:30
(Egyptian Premier League)
Ukrainian Premier League Dynamo Kiev – Vorskla
Thứ 2:6/11 0:30
(Ukrainian Premier League)
Ukrainian Premier League Olimpik Donetsk – Zoria
Thứ 2:6/11 0:30
(Ukrainian Premier League)
Greek Super League AEK – PAOK
Thứ 2:6/11 0:30
(Greek Super League)
Israeli Ligat haAl Maccabi P-T – Hapoel Beer Sheva
Thứ 2:6/11 1:00
(Israeli Ligat haAl)
Croatian Prva HNL Slaven – Dinamo Zagreb
Thứ 2:6/11 1:00
(Croatian Prva HNL)
Argentinian Primera B Guillermo Brown – Ferro Carril
Thứ 2:6/11 1:00
(Argentinian Primera B)
Mexican Primera Division UNAM – Santos L
Thứ 2:6/11 1:00
(Mexican Primera Division)
Portuguese Primeira Liga Guimaraes – Benfica
Thứ 2:6/11 1:00
(Portuguese Primeira Liga)
Israeli Ligat haAl Hapoel Raanana – Maccabi T-A
Thứ 2:6/11 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Chilean Primera Division Deportes Temuco – Antofagasta
Thứ 2:6/11 1:30
(Chilean Primera Division)
Argentinian Prim B Metro Acassuso – Colegiales
Thứ 2:6/11 1:30
(Argentinian Prim B Metro)
Argentinian Primera B Nicolas Almagro – Deportivo Moron
Thứ 2:6/11 1:30
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera B Flandria – Independiente R
Thứ 2:6/11 1:30
(Argentinian Primera B)
Romanian Liga 1 Steaua – Concordia Chiajna
Thứ 2:6/11 1:45
(Romanian Liga 1)
Israeli Ligat haAl Maccabi Haifa – Bnei Sakhnin
Thứ 2:6/11 2:00
(Israeli Ligat haAl)
Spanish Segunda Division Almeria – Cadiz
Thứ 2:6/11 2:00
(Spanish Segunda Division)
Moroccan Botola RCA Casablanca – Chabab Atlas Khenifra
Thứ 2:6/11 2:00
(Moroccan Botola)
Colombian League Tigres Bogota – Envigado
Thứ 2:6/11 2:00
(Colombian League)
Uruguayan Primera Division Boston River – Montevideo Wanderers
Thứ 2:6/11 2:00
(Uruguayan Primera Division)
Norwegian Tippeligaen Aalesunds – Rosenborg
Thứ 2:6/11 2:00
(Norwegian Tippeligaen)
Belgian Jupiler League Ostend – Zulte-Waregem
Thứ 2:6/11 2:00
(Belgian Jupiler League)
Bolivian Primera Division Sport Boys – Guabira
Thứ 2:6/11 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Real Potosi – Universitario de Sucre
Thứ 2:6/11 2:00
(Bolivian Primera Division)
Brazilian Serie A Corinthians – Palmeiras
Thứ 2:6/11 2:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Cruzeiro – Atletico-PR
Thứ 2:6/11 2:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Gremio – Flamengo
Thứ 2:6/11 2:00
(Brazilian Serie A)
Uruguayan Primera Division Cerro – Danubio
Thứ 2:6/11 2:30
(Uruguayan Primera Division)
Uruguayan Primera Division El Tanque Sisley – Fenix
Thứ 2:6/11 2:30
(Uruguayan Primera Division)
Venezuelan Primera Division Caracas – Carabobo
Thứ 2:6/11 2:30
(Venezuelan Primera Division)
Italian Serie A Sassuolo – Milan
Thứ 2:6/11 2:45
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Real Madrid – Las Palmas
Thứ 2:6/11 2:45
(Spanish Primera Division)
French Ligue 1 Saint-Etienne – Lyon
Thứ 2:6/11 3:00
(French Ligue 1)
American MLS Toronto – New York
Thứ 2:6/11 3:00
(American MLS)
Paraguayan Primera Division Club Olimpia – Cerro Porteno
Thứ 2:6/11 3:00
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie A Bahia – Ponte Preta
Thứ 2:6/11 3:00
(Brazilian Serie A)
Portuguese Primeira Liga Sporting – Braga
Thứ 2:6/11 3:15
(Portuguese Primeira Liga)
Colombian League. Primera B Llaneros – Deportes Quindio
Thứ 2:6/11 3:30
(Colombian League. Primera B)
Peruvian Primera Division Comersiantes Unidos – Universitario
Thứ 2:6/11 3:30
(Peruvian Primera Division)
Chilean Primera Division Colo Colo – Union Espanola
Thứ 2:6/11 4:00
(Chilean Primera Division)
Colombian League Atl. Bucaramanga – Jaguares Cordoba
Thứ 2:6/11 4:00
(Colombian League)
Colombian League Santa Fe – America de Cali
Thứ 2:6/11 4:00
(Colombian League)
Colombian League Cortulua – Atletico Huila
Thứ 2:6/11 4:00
(Colombian League)
Brazilian Serie A Chapecoense – Sport Recife
Thứ 2:6/11 4:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Vasco de Gama – Vitoria
Thứ 2:6/11 4:00
(Brazilian Serie A)
Argentinian Primera Division River Plate – Boca Juniors
Thứ 2:6/11 4:05
(Argentinian Primera Division)
Bolivian Primera Division Jorge Wilstermann – Bolivar
Thứ 2:6/11 4:15
(Bolivian Primera Division)
Venezuelan Primera Division Monagas – Estudiantes de Merida
Thứ 2:6/11 4:45
(Venezuelan Primera Division)
Uruguayan Primera Division Penarol – Def. Sporting
Thứ 2:6/11 5:00
(Uruguayan Primera Division)
American MLS New York City – Columbus
Thứ 2:6/11 5:00
(American MLS)
NASL Miami – New York Cosmos
Thứ 2:6/11 5:00
(NASL)
Colombian League Deportes Tolima – Junior
Thứ 2:6/11 6:00
(Colombian League)
Colombian League Patriotas – Millonarios
Thứ 2:6/11 6:00
(Colombian League)
Paraguayan Primera Division Nacional Asuncion – Guarani Asuncion
Thứ 2:6/11 6:10
(Paraguayan Primera Division)
Bolivian Primera Division Blooming – Oriente Petrolero
Thứ 2:6/11 6:30
(Bolivian Primera Division)
American MLS Portland – Houston Dynamo
Thứ 2:6/11 7:30
(American MLS)
Mexican Primera Division Tigres – Necaxa
Thứ 2:6/11 8:00
(Mexican Primera Division)
Colombian League Deportive Cali – Atletico Nacional
Thứ 2:6/11 8:00
(Colombian League)
NASL San Francisco Deltas – North Carolina
Thứ 2:6/11 8:00
(NASL)
Mexican Primera Division Veracruz – Toluca
Thứ 2:6/11 8:15
(Mexican Primera Division)
AFC U-19 Championship Singapore U-19 – Japan U-19
Thứ 2:6/11 11:00
(AFC U-19 Championship)
AFC U-19 Championship Macau U-19 – Laos U-19
Thứ 2:6/11 12:00
(AFC U-19 Championship)
AFC U-19 Championship UAE U-19 – Kyrgyzstan U-19
Thứ 2:6/11 13:00
(AFC U-19 Championship)
AFC U-19 Championship Mongolia U-19 – Thailand U-19
Thứ 2:6/11 15:00
(AFC U-19 Championship)
Australian A-League Melbourne Victory – Western Sydney
Thứ 2:6/11 15:50
(Australian A-League)
Women. South Korean WK-League Incheon Red Angels – Seoul
Thứ 2:6/11 16:00
(Women. South Korean WK-League)
AFC U-19 Championship Bangladesh U-19 – Uzbekistan U-19
Thứ 2:6/11 16:00
(AFC U-19 Championship)
AFC U-19 Championship Chinese Taipei U-19 – Vietnam U-19
Thứ 2:6/11 16:00
(AFC U-19 Championship)
Czech Under 21 Liga Slavia Praha U-21 – Slovan Liberec U-21
Thứ 2:6/11 17:00
(Czech Under 21 Liga)
Moldovan National Division Spicul Chiscareni – Sheriff
Thứ 2:6/11 18:00
(Moldovan National Division)
AFC U-19 Championship Oman U-19 – Bahrain U-19
Thứ 2:6/11 18:00
(AFC U-19 Championship)
Indonesia Super League PSM Makassar – Bali United
Thứ 2:6/11 18:30
(Indonesia Super League)
Czech Under 21 Liga Sparta Praha U-21 – Teplice U-21
Thứ 2:6/11 19:00
(Czech Under 21 Liga)
AFC U-19 Championship Tajikistan U-19 – Maldives U-19
Thứ 2:6/11 19:00
(AFC U-19 Championship)
Czech Under 21 Liga Trinec U-21 – Brno U-21
Thứ 2:6/11 20:00
(Czech Under 21 Liga)
Belarusian Premier League Torpedo Zhodino – BATE
Thứ 2:6/11 21:30
(Belarusian Premier League)
Bulgarian A PFG Septemvri Sofia – Pirin
Thứ 2:6/11 22:30
(Bulgarian A PFG)
Greek Super League Levadiakos – Lamia
Thứ 3:7/11 0:30
(Greek Super League)
Israeli Ligat haAl Hapoel Ashkelon – Hapoel K-S
Thứ 3:7/11 0:45
(Israeli Ligat haAl)
Argentinian Prim B Metro Fenix – San Telmo
Thứ 3:7/11 1:30
(Argentinian Prim B Metro)
Argentinian Primera B Deportivo Riestra – Villa Dalmine
Thứ 3:7/11 1:30
(Argentinian Primera B)
Romanian Liga 1 Juventus Bucuresti – Poli Timisoara
Thứ 3:7/11 1:45
(Romanian Liga 1)
Swiss Challenge League Wohlen – Rapperswil-Jona
Thứ 3:7/11 2:00
(Swiss Challenge League)
Italian Serie B Perugia – Avellino
Thứ 3:7/11 2:30
(Italian Serie B)
German 2 Bundesliga Nuernberg – Ingolstadt
Thứ 3:7/11 2:30
(German 2 Bundesliga)
Italian Serie C Carrarese – Alessandria
Thứ 3:7/11 2:45
(Italian Serie C)
French Ligue 2 Le Havre – Reims
Thứ 3:7/11 2:45
(French Ligue 2)
Northern Irish Premiership Glentoran – Ballymena Utd
Thứ 3:7/11 2:45
(Northern Irish Premiership)
English FA Cup Chorley – Fleetwood Town
Thứ 3:7/11 2:45
(English FA Cup)
Spanish Segunda Division Huesca – Zaragoza
Thứ 3:7/11 3:00
(Spanish Segunda Division)
Argentinian Primera Division Arsenal S – Tigre
Thứ 3:7/11 3:05
(Argentinian Primera Division)
Colombian League. Primera B Cucuta Deportivo – Barranquilla FC
Thứ 3:7/11 3:15
(Colombian League. Primera B)
Paraguayan Primera Division Libertad – Sportivo Trinidense
Thứ 3:7/11 4:00
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie B Luverdense – Internacional-RS
Thứ 3:7/11 5:00
(Brazilian Serie B)
Argentinian Primera Division Patronato – Newells Old Boys
Thứ 3:7/11 5:05
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Prim B Metro Talleres Remedios – Almirante Brown
Thứ 3:7/11 5:30
(Argentinian Prim B Metro)
Colombian League Rionegro Aguilas – La Equidad
Thứ 3:7/11 5:30
(Colombian League)
Paraguayan Primera Division Deportivo Capiata – General Diaz
Thứ 3:7/11 6:10
(Paraguayan Primera Division)
Argentinian Primera B Juventud Unida – All Boys
Thứ 3:7/11 7:05
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Velez Sarsfield – Union Santa Fe
Thứ 3:7/11 7:05
(Argentinian Primera Division)
Colombian League Deportivo Pasto – Once Caldas
Thứ 3:7/11 7:30
(Colombian League)
Russian Second Division (South) Ak. im. V.Ponedelynika – Krasnodar II
Thứ 3:7/11 18:00
(Russian Second Division (South))
Croatian Cup Cibalia – Istra 1961
Thứ 3:7/11 20:00
(Croatian Cup)
Qatari Stars Cup Al Rayyan – Al Markhiya
Thứ 3:7/11 20:05
(Qatari Stars Cup)
Qatari Stars Cup Umm Salal – Al Sadd
Thứ 3:7/11 22:15
(Qatari Stars Cup)
Qatari Stars Cup Al Arabi – Al Ahli
Thứ 3:7/11 22:15
(Qatari Stars Cup)
Under-18 Austria U-18 – Poland U-18
Thứ 4:8/11 0:30
(Under-18)
Brazilian Serie B Criciuma – Boa
Thứ 4:8/11 4:15
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Vila Nova – Santa Cruz
Thứ 4:8/11 4:15
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B America Mineiro – ABC
Thứ 4:8/11 4:15
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Nautico – Paysandu
Thứ 4:8/11 5:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Oeste – Figueirense
Thứ 4:8/11 5:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Gremio Brasil – Parana
Thứ 4:8/11 5:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Londrina – Goias
Thứ 4:8/11 5:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Ceara – Guarani
Thứ 4:8/11 6:30
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B CRB – Juventude
Thứ 4:8/11 6:30
(Brazilian Serie B)
Womens Champions League Biik Kazygurt – Lyon
Thứ 4:8/11 14:00
(Womens Champions League)
Indonesia Super League Pusamania Borneo – Persib Bandung
Thứ 4:8/11 15:00
(Indonesia Super League)
Philippine UFL Voltes – Ceres
Thứ 4:8/11 15:00
(Philippine UFL)
Russian First Division Luch-Energia – Volgar Gazprom
Thứ 4:8/11 16:00
(Russian First Division)
Japanese J2 League Ehime – Kyoto
Thứ 4:8/11 17:00
(Japanese J2 League)
Russian First Division Tambov – Baltika
Thứ 4:8/11 17:00
(Russian First Division)
Thai Premier League Osotspa – Port
Thứ 4:8/11 17:45
(Thai Premier League)
Thai Premier League Bangkok Glass – Pattaya United
Thứ 4:8/11 17:45
(Thai Premier League)
Russian Second Division (South) Dynamo Stavropol – Spartak Nalchik
Thứ 4:8/11 18:00
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (South) Legion – Chernomorets Nv
Thứ 4:8/11 18:00
(Russian Second Division (South))
Thai Premier League Chiangrai United – Nakhon Ratchasima
Thứ 4:8/11 18:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Suphanburi – Bangkok Utd
Thứ 4:8/11 18:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Ratchaburi – Siam Navy
Thứ 4:8/11 18:00
(Thai Premier League)
Russian First Division Rotor – Dynamo St Pburg
Thứ 4:8/11 18:00
(Russian First Division)
Russian First Division Shinnik – Kuban
Thứ 4:8/11 18:00
(Russian First Division)
Russian First Division Spartak M II – Avangard Kursk
Thứ 4:8/11 18:00
(Russian First Division)
Russian Second Division (South) SKA – Kuban II
Thứ 4:8/11 18:30
(Russian Second Division (South))
Russian First Division Tom – Krylia Sovetov
Thứ 4:8/11 18:30
(Russian First Division)
Romanian Liga II Braila – Dunarea Calarasi
Thứ 4:8/11 19:00
(Romanian Liga II)
Thai Premier League Sisaket – Thai Honda
Thứ 4:8/11 19:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Buriram – BEC Tero Sasana
Thứ 4:8/11 19:00
(Thai Premier League)
Russian First Division Sibir – Zenit II
Thứ 4:8/11 19:00
(Russian First Division)
Russian Second Division (South) Biolog Novokub. – Spartak Vladikavkaz
Thứ 4:8/11 20:00
(Russian Second Division (South))
Thai Premier League Ubon – Muang Thong Utd
Thứ 4:8/11 20:00
(Thai Premier League)
Thai Premier League Sukhothai – Chonburi
Thứ 4:8/11 20:00
(Thai Premier League)
Qatari Stars Cup Al Sailiya – Al Khor
Thứ 4:8/11 20:05
(Qatari Stars Cup)
Russian Second Division (South) Afips – Anzhi II
Thứ 4:8/11 21:00
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (South) Armavir – Druzhba Maikop
Thứ 4:8/11 21:00
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (South) Chayka P – Angusht
Thứ 4:8/11 21:00
(Russian Second Division (South))
Russian First Division Tyumen – Fakel
Thứ 4:8/11 21:00
(Russian First Division)
Russian First Division Orenburg – Yenisey
Thứ 4:8/11 21:00
(Russian First Division)
Womens Champions League Brescia – Montpellier
Thứ 4:8/11 21:00
(Womens Champions League)
Friendly Match Iceland – Czech Republic
Thứ 4:8/11 21:45
(Friendly Match)
Qatari Stars Cup Al Kharitiyath – Al Duhail
Thứ 4:8/11 22:15
(Qatari Stars Cup)
Qatari Stars Cup Al Gharafa – Qatar SC
Thứ 4:8/11 22:15
(Qatari Stars Cup)
Russian First Division Khimki – Olimpiyets
Thứ 4:8/11 23:00
(Russian First Division)
Womens Champions League Gintra-Universitetas – Barcelona
Thứ 4:8/11 23:00
(Womens Champions League)
Romanian Liga II Targu Mures – Satu Mare
Thứ 5:9/11 0:00
(Romanian Liga II)
Womens Champions League Sparta Praha – Linkoeping
Thứ 5:9/11 0:00
(Womens Champions League)
Womens Champions League Fiorentina – Wolfsburg
Thứ 5:9/11 1:00
(Womens Champions League)
Womens Champions League Chelsea – FC Rosengard
Thứ 5:9/11 2:05
(Womens Champions League)
Brazilian Serie A Ponte Preta – Gremio
Thứ 5:9/11 4:30
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Avai – Bahia
Thứ 5:9/11 4:30
(Brazilian Serie A)
Paraguayan Primera Division Nacional Asuncion – Cerro Porteno
Thứ 5:9/11 5:10
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie A Atletico-PR – Corinthians
Thứ 5:9/11 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Sport Recife – Botafogo
Thứ 5:9/11 6:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Flamengo – Cruzeiro
Thứ 5:9/11 6:45
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Santos – Vasco de Gama
Thứ 5:9/11 6:45
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Vitoria – Palmeiras
Thứ 5:9/11 6:45
(Brazilian Serie A)
Colombian Cup Junior – Independiente M
Thứ 5:9/11 7:10
(Colombian Cup)
Mexican Cup Pachuca – Tijuana
Thứ 5:9/11 9:30
(Mexican Cup)
Under-19 Austria U-18 – Poland U-18
Thứ 5:9/11 17:00
(Under-19)
Vietnamese Cup Binh Duong – Song Lam Nghe An
Thứ 5:9/11 17:00
(Vietnamese Cup)
Friendly Match Armenia – Belarus
Thứ 5:9/11 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match Finland – Estonia
Thứ 6:10/11 0:00
(Friendly Match)
Womens Champions League Lillestrom – Manchester City
Thứ 6:10/11 0:30
(Womens Champions League)
Friendly Match Iran – Panama
Thứ 6:10/11 1:00
(Friendly Match)
Friendly Match Romania – Turkey
Thứ 6:10/11 1:15
(Friendly Match)
Friendly Match Hungary – Luxembourg
Thứ 6:10/11 2:00
(Friendly Match)
Womens Champions League Stjarnan – Slavia Praha
Thứ 6:10/11 2:00
(Womens Champions League)
Friendly Match Scotland – Netherlands
Thứ 6:10/11 2:45
(Friendly Match)
2018 World Cup Qualification Northern Ireland – Switzerland
Thứ 6:10/11 2:45
(2018 World Cup Qualification)
2018 World Cup Qualification Croatia – Greece
Thứ 6:10/11 2:45
(2018 World Cup Qualification)
Brazilian Serie A Sao Paolo – Chapecoense
Thứ 6:10/11 5:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Atletico-MG – Atletico Goianiense
Thứ 6:10/11 5:00
(Brazilian Serie A)
Paraguayan Primera Division Rubio Nu – Libertad
Thứ 6:10/11 5:10
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie A Fluminense – Coritiba
Thứ 6:10/11 6:00
(Brazilian Serie A)
Women. Friendly Match Canada – USA
Thứ 6:10/11 9:00
(Women. Friendly Match)
Mexican Primera Division Monterrey – Santos L
Thứ 6:10/11 10:00
(Mexican Primera Division)
Indonesia Super League Surabaya United – Persija Jakarta
Thứ 6:10/11 15:00
(Indonesia Super League)
Australian A-League CC Mariners – Sydney
Thứ 6:10/11 15:50
(Australian A-League)
Vietnamese V League Quang Nam – Quang Ninh
Thứ 6:10/11 17:00
(Vietnamese V League)
Friendly Match South Korea – Colombia
Thứ 6:10/11 18:00
(Friendly Match)
Indonesia Super League Pusamania Borneo – Arema
Thứ 6:10/11 18:30
(Indonesia Super League)
Friendly Match Japan – Brazil
Thứ 6:10/11 19:00
(Friendly Match)
UAE League Cup Hatta – Ajman
Thứ 6:10/11 19:45
(UAE League Cup)
UAE League Cup Emirates – Dibba Al Fujairah
Thứ 6:10/11 19:45
(UAE League Cup)
Friendly Match Georgia – Cyprus
Thứ 6:10/11 20:00
(Friendly Match)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 06/11
Thời gian Chương trình Kênh
00:00

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Wolfsburg - Hertha BSC

SCTV15
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Villarreal - Malaga

K+PM
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Sociedad - Eibar

K+PC
02:00

Trực Tiếp

Brasileirao 2017:

Corinthians - Palmeiras

BĐTV
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Sassuolo - AC Milan

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Madrid - Las Palmas

K+PM
Lịch phát sóng Ngày 05/11
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

West Ham United - Liverpool

BĐTV

SCTV17

K+1

00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Deportivo Alaves - Espanyol

K+PC
02:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Monaco - Guingamp

BTV5
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Genoa - Sampdoria

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Barcelona - Sevilla

K+PM
04:00

Trực Tiếp

Brasileirao 2017:

Botafogo - Fluminense

BĐTV
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

XSKT Cần Thơ - Sanna Khánh Hòa BVN

VPF Media

TTTV

17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

QNK Quảng Nam - Than Quảng Ninh

BĐTV

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Levante - Girona

K+PC
18:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

Hà Nội - TP Hồ Chí Minh

VTV6

VOV2

VPF Media

18:30

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Inter Milan - Torino

BTV5
19:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Tottenham Hotspur - Crystal Palace

BĐTV

SCTV17

K+PM

21:00

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Chievo - Napoli

SCTV15
21:00

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Fiorentina - AS Roma

BTV5
21:15

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Manchester City - Arsenal

BĐTV

SCTV17

K+1

21:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Cologne - Hoffenheim

TTTV
23:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Olympique Marseille - Caen

BTV5
23:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Everton - Watford

BĐTV

SCTV17

K+NS

23:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Chelsea - Manchester United

K+1

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 06/11
Thời gian Chương trình Kênh
00:00

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Wolfsburg - Hertha BSC

SCTV15
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Villarreal - Malaga

K+PM
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Sociedad - Eibar

K+PC
02:00

Trực Tiếp

Brasileirao 2017:

Corinthians - Palmeiras

BĐTV
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Sassuolo - AC Milan

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Real Madrid - Las Palmas

K+PM
Lịch phát sóng Ngày 05/11
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

West Ham United - Liverpool

BĐTV

SCTV17

K+1

00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Deportivo Alaves - Espanyol

K+PC
02:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Monaco - Guingamp

BTV5
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Genoa - Sampdoria

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Barcelona - Sevilla

K+PM
04:00

Trực Tiếp

Brasileirao 2017:

Botafogo - Fluminense

BĐTV
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

XSKT Cần Thơ - Sanna Khánh Hòa BVN

VPF Media

TTTV

17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

QNK Quảng Nam - Than Quảng Ninh

BĐTV

VPF Media

18:00

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Levante - Girona

K+PC
18:30

Trực Tiếp

V-League 2017:

Hà Nội - TP Hồ Chí Minh

VTV6

VOV2

VPF Media

18:30

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Inter Milan - Torino

BTV5
19:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Tottenham Hotspur - Crystal Palace

BĐTV

SCTV17

K+PM

21:00

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Chievo - Napoli

SCTV15
21:00

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

Fiorentina - AS Roma

BTV5
21:15

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Manchester City - Arsenal

BĐTV

SCTV17

K+1

21:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Cologne - Hoffenheim

TTTV
23:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

Olympique Marseille - Caen

BTV5
23:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Everton - Watford

BĐTV

SCTV17

K+NS

23:30

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Chelsea - Manchester United

K+1

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp San_Jose : Dallas (American MLS)

Tường thuật San_Jose : Dallas, link sopcast San_Jose : Dallas, bóng đá online San_Jose : Dallas vào lúc 11:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017, 11:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 tường thuật bóng đá San_Jose : Dallas trong khuôn khổ (American MLS), trực tiếp San_Jose : Dallas lúc 11:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 giải (American MLS)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá