ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn (Belarusian Premier League)

20:30 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 420
   Ice Hockey 125
   Basketball 129
   Tennis 43
   Volleyball 24
   Boxing 8
   Racing 7
   Futsal 9
   Handball 21
   Rugby League 12
   Baseball 125
   Beach Volleyball 3
   Billiard 3
   Darts 2
   Badminton 6
   Rugby Union 19
   Golf 18
   Field Hockey 2
   Table Tennis 18
   Cycling 13
   Cricket 8
   Water Sports 11
   Australian Football 6
   Squash 3
   Bowls 1
   Equestrianism 15
   Greyhound Racing 4
   Combat Sport 5
   Rugby Sevens 1
    Football    
Women. Friendly Match England – Austria
Thứ 3:11/4 2:45
(Women. Friendly Match)
Spanish Primera Division Real Sociedad – Sporting Gijon
Thứ 3:11/4 2:45
(Spanish Primera Division)
French Ligue 2 Ajaccio – Lens
Thứ 3:11/4 2:45
(French Ligue 2)
Italian Lega Pro Padova – Venezia
Thứ 3:11/4 2:45
(Italian Lega Pro)
Portuguese Primeira Liga Maritimo – Desportivo Chaves

Thứ 3:11/4 3:00
(Portuguese Primeira Liga)
English Premier League Crystal Palace – Arsenal

Thứ 3:11/4 3:00
(English Premier League)
Peruvian Primera Division Comersiantes Unidos – Sport Huancayo

Thứ 3:11/4 4:30
(Peruvian Primera Division)
Argentinian Primera Division Defensa y Justicia – Olimpo
Thứ 3:11/4 6:00
(Argentinian Primera Division)
Colombian League. Primera B Boyaca Chico – Fortaleza
Thứ 3:11/4 7:00
(Colombian League. Primera B)
Brazilian Campeonato Paulista Santos – Ponte Preta
Thứ 3:11/4 7:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Argentinian Primera B Deportivo Santamarina – All Boys
Thứ 3:11/4 7:30
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Gimnasia LP – Temperley
Thứ 3:11/4 8:15
(Argentinian Primera Division)
Ecuadorian Serie A Liga de Quito – Deportivo Cuenca
Thứ 3:11/4 8:15
(Ecuadorian Serie A)
Colombian League. Primera B Deportivo Pereira – Real Cartagena
Thứ 3:11/4 9:00
(Colombian League. Primera B)
Friendly Tournament Hoang Anh Gia Lai U-19 – Gwangju U-19
Thứ 3:11/4 17:00
(Friendly Tournament)
AFC Champions League Western Sydney – Seoul
Thứ 3:11/4 18:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Urawa – Shanghai East Asia
Thứ 3:11/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Asian Cup Vietnam – Myanmar
Thứ 3:11/4 19:00
(AFC Asian Cup)
AFC Champions League Jeju United – Adelaide United
Thứ 3:11/4 19:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Lokomotiv Tashkent – Esteghlal
Thứ 3:11/4 19:00
(AFC Champions League)
Friendly Tournament Vietnam U-19 – DaI Loan U19
Thứ 3:11/4 19:30
(Friendly Tournament)
AFC Champions League Jiangsu Suning – Gamba Osaka
Thứ 3:11/4 19:35
(AFC Champions League)
Women. World Championship Faroe Islands – Turkey
Thứ 3:11/4 20:00
(Women. World Championship)
Armenian Cup Pyunik – Banants
Thứ 3:11/4 20:00
(Armenian Cup)
Women. World Championship Latvia – Georgia
Thứ 3:11/4 20:00
(Women. World Championship)
Women. World Championship Estonia – Kazakhstan
Thứ 3:11/4 20:00
(Women. World Championship)
Egyptian Premier League Petrojet – El Harby
Thứ 3:11/4 21:00
(Egyptian Premier League)
Friendly Tournament Guadalajara U-17 – Columbus U-17
Thứ 3:11/4 22:00
(Friendly Tournament)
Slovenian Cup Krka – Domzale
Thứ 3:11/4 22:30
(Slovenian Cup)
Women. World Championship Moldova – Israel
Thứ 3:11/4 22:30
(Women. World Championship)
Women. World Championship Andorra – Lithuania
Thứ 3:11/4 22:30
(Women. World Championship)
Estonian Cup Tulevik – Tammeka
Thứ 3:11/4 23:00
(Estonian Cup)
AFC Champions League Zob Ahan – Bunyodkor
Thứ 3:11/4 23:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Al Ain – Al Ahli
Thứ 3:11/4 23:35
(AFC Champions League)
Estonian Cup Tallinna Kalev – Paide
Thứ 4:12/4 0:00
(Estonian Cup)
Moroccan Botola Kawkab – RCA Casablanca
Thứ 4:12/4 0:00
(Moroccan Botola)
Hungarian NB I Vasas – Ujpest
Thứ 4:12/4 0:00
(Hungarian NB I)
Friendly Tournament New England U-17 – Monterrey U-17
Thứ 4:12/4 0:00
(Friendly Tournament)
Egyptian Premier League Al Ittihad – Al Ahly
Thứ 4:12/4 0:00
(Egyptian Premier League)
AFC Champions League Al Taawon – Al Ahli
Thứ 4:12/4 0:05
(AFC Champions League)
Swedish Allsvenskan Malmoe – Sundsvall
Thứ 4:12/4 0:30
(Swedish Allsvenskan)
Norwegian Adeccoligaen Fredrikstad – Mjondalen
Thứ 4:12/4 1:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Women. Friendly Match Denmark – Finland
Thứ 4:12/4 1:00
(Women. Friendly Match)
Women. Friendly Match Netherlands – Iceland
Thứ 4:12/4 1:00
(Women. Friendly Match)
Friendly Tournament New York City U-17 – UNAM U-17
Thứ 4:12/4 1:00
(Friendly Tournament)
Argentinian Prim B Metro Fenix – Deportivo Riestra
Thứ 4:12/4 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
Argentinian Prim B Metro San Telmo – Almirante Brown
Thứ 4:12/4 2:30
(Argentinian Prim B Metro)
Champions League Simulcast
Thứ 4:12/4 2:45
(Champions League)
Champions League Dortmund – Monaco
Thứ 4:12/4 2:45
(Champions League)
Champions League Juventus – Barcelona
Thứ 4:12/4 2:45
(Champions League)
Friendly Tournament Toronto U-17 – Estudiantes U-17
Thứ 4:12/4 3:30
(Friendly Tournament)
Friendly Tournament River Plate U-17 – Colorado U-17
Thứ 4:12/4 5:30
(Friendly Tournament)
Copa Libertadores Libertad – Godoy Cruz
Thứ 4:12/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Jorge Wilstermann – Atletico Tucuman
Thứ 4:12/4 6:30
(Copa Libertadores)
Friendly Tournament Dallas U-17 – Real Madrid U-17
Thứ 4:12/4 7:00
(Friendly Tournament)
Mexican Primera Division Jaguares – Leon
Thứ 4:12/4 8:00
(Mexican Primera Division)
Copa Libertadores Estudiantes – Barcelona SC
Thứ 4:12/4 8:00
(Copa Libertadores)
USL OKC Energy – Sacramento Republic
Thứ 4:12/4 8:30
(USL)
Copa Libertadores Gremio – Iquique
Thứ 4:12/4 8:45
(Copa Libertadores)
Mexican Primera Division Tigres – Guadalajara
Thứ 4:12/4 10:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Veracruz – Puebla
Thứ 4:12/4 10:30
(Mexican Primera Division)
AFC Champions League Brisbane Roar – Kashima
Thứ 4:12/4 17:00
(AFC Champions League)
Kazakh Premier League Astana – Aktobe
Thứ 4:12/4 17:00
(Kazakh Premier League)
Kazakh Premier League Ordabasy – Kaisar
Thứ 4:12/4 17:00
(Kazakh Premier League)
AFC Champions League Suwon – Eastern
Thứ 4:12/4 18:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Kawasaki – Guangzhou
Thứ 4:12/4 18:00
(AFC Champions League)
Kazakh Premier League Atyrau – Shakhter Karaganda
Thứ 4:12/4 18:00
(Kazakh Premier League)
Indian I-League Shillong Lajong – Mohun Bagan
Thứ 4:12/4 19:00
(Indian I-League)
Kazakh Premier League Tobol – Kairat
Thứ 4:12/4 19:30
(Kazakh Premier League)
Armenian Cup Gandzasar – Shirak
Thứ 4:12/4 20:00
(Armenian Cup)
Russian First Division Neftekhimik – Luch-Energia
Thứ 4:12/4 20:00
(Russian First Division)
Kazakh Premier League Akzhayik – Oqschetpes
Thứ 4:12/4 20:00
(Kazakh Premier League)
Russian First Division Yenisey – Sibir
Thứ 4:12/4 20:30
(Russian First Division)
AFC Champions League Muang Thong Utd – Ulsan
Thứ 4:12/4 20:30
(AFC Champions League)
Russian First Division Tyumen – Mordovya Saransk
Thứ 4:12/4 21:00
(Russian First Division)
Kazakh Premier League Irtysh Pavlodar – Taraz
Thứ 4:12/4 21:00
(Kazakh Premier League)
Lithuanian A Lyga Lietava – Atlantas
Thứ 4:12/4 22:00
(Lithuanian A Lyga)
Russian First Division Volgar Gazprom – Tosno
Thứ 4:12/4 22:30
(Russian First Division)
Estonian Cup Kalju – Tallinn
Thứ 4:12/4 23:00
(Estonian Cup)
Russian First Division Sokol Saratov – Fakel
Thứ 4:12/4 23:00
(Russian First Division)
Lithuanian A Lyga Stumbras – Zalgiris
Thứ 4:12/4 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Slovenian Cup Maribor – Olimpija
Thứ 4:12/4 23:15
(Slovenian Cup)
Finnish Veikkausliiga Inter Turku – RoPS
Thứ 4:12/4 23:30
(Finnish Veikkausliiga)
Russian First Division Spartak Nalchik – Spartak M II
Thứ 4:12/4 23:30
(Russian First Division)
Russian First Division Shinnik – Kuban
Thứ 4:12/4 23:30
(Russian First Division)
Greek Cup Panathinaikos – PAOK
Thứ 5:13/4 0:00
(Greek Cup)
Moroccan Botola Difaa El Jadida – WAC Casablanca
Thứ 5:13/4 0:00
(Moroccan Botola)
Hungarian NB I Gyirmot – Videoton
Thứ 5:13/4 0:00
(Hungarian NB I)
Russian First Division Zenit II – Tambov
Thứ 5:13/4 0:00
(Russian First Division)
Russian First Division Dynamo Moscow – Khimki
Thứ 5:13/4 0:30
(Russian First Division)
Turkish Super League Gaziantep – Genclerbirligi
Thứ 5:13/4 0:30
(Turkish Super League)
Czech Republic Cup Slavia Praha – Karvina
Thứ 5:13/4 0:45
(Czech Republic Cup)
Russian First Division Baltika – SKA-Khabarovsk
Thứ 5:13/4 1:00
(Russian First Division)
Champions League Simulcast
Thứ 5:13/4 2:45
(Champions League)
Champions League Atletico Madrid – Leicester City
Thứ 5:13/4 2:45
(Champions League)
Champions League Bayern – Real Madrid
Thứ 5:13/4 2:45
(Champions League)
Copa Libertadores Guarani Asuncion – Zamora
Thứ 5:13/4 6:30
(Copa Libertadores)
USL Pittsburgh Riverhounds – Saint Louis FC
Thứ 5:13/4 7:00
(USL)
USL Rio Grande Valley – Colorado Springs
Thứ 5:13/4 8:00
(USL)
Mexican Primera Division Queretaro – Tijuana
Thứ 5:13/4 8:00
(Mexican Primera Division)
Copa Libertadores Univ Catolica – San Lorenzo
Thứ 5:13/4 8:00
(Copa Libertadores)
Mexican Primera Division Santos L – Monterrey
Thứ 5:13/4 8:30
(Mexican Primera Division)
Copa do Brasil Internacional-RS – Corinthians
Thứ 5:13/4 8:45
(Copa do Brasil)
Copa do Brasil Sport Recife – Joinville
Thứ 5:13/4 8:45
(Copa do Brasil)
Copa Libertadores Palmeiras – Penarol
Thứ 5:13/4 8:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Flamengo – Atletico-PR
Thứ 5:13/4 8:45
(Copa Libertadores)
Mexican Primera Division America – Necaxa
Thứ 5:13/4 10:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Pachuca – Monarcas
Thứ 5:13/4 10:06
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Atlas – UNAM
Thứ 5:13/4 10:30
(Mexican Primera Division)
Friendly Tournament DaI Loan U19 – Gwangju U-19
Thứ 5:13/4 17:00
(Friendly Tournament)
Friendly Tournament Vietnam U-19 – Myanmar U-19
Thứ 5:13/4 19:30
(Friendly Tournament)
Italian Lega Pro ADC Viterbese Castrense – Alessandria
Thứ 5:13/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Olbia – Carrarese
Thứ 5:13/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Racing Roma – Piacenza
Thứ 5:13/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Renate – Pistoiese
Thứ 5:13/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Jordanian Premier League That Ras – Al Jazeera
Thứ 5:13/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Swedish Cup Ostersunds – Norrkoping
Thứ 5:13/4 22:00
(Swedish Cup)
Italian Lega Pro Lupa Roma – Arezzo
Thứ 5:13/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Serbian Superliga Crvena Zvezda – Borac
Thứ 5:13/4 23:00
(Serbian Superliga)
Serbian Superliga Novi Pazar – Partizan
Thứ 5:13/4 23:00
(Serbian Superliga)
Lithuanian A Lyga Suduva – Zalgiris K
Thứ 5:13/4 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Jordanian Premier League Al Buqaa – Mansheyat
Thứ 5:13/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Jordanian Premier League Al Wihdat – Shabab Al Ordon
Thứ 5:13/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Saudi Premier League Al Faisaly – Al Ittifaq
Thứ 6:14/4 0:00
(Saudi Premier League)
Greek Cup Olympiacos – AEK
Thứ 6:14/4 0:30
(Greek Cup)
Danish Cup Randers – Brondby
Thứ 6:14/4 0:30
(Danish Cup)
Lithuanian A Lyga Trakai – Utenis
Thứ 6:14/4 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Saudi Premier League Al Shabab – Al Raed
Thứ 6:14/4 1:45
(Saudi Premier League)
Italian Lega Pro Pro Piacenza – Como
Thứ 6:14/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Prato – Cremonese
Thứ 6:14/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Pontedera – Giana Erminio
Thứ 6:14/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Lucchese – Robur Siena
Thứ 6:14/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Livorno – Tuttocuoio
Thứ 6:14/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Europa League Simulcast
Thứ 6:14/4 3:05
(Europa League)
Europa League Anderlecht – Manchester Utd
Thứ 6:14/4 3:05
(Europa League)
Europa League Celta Vigo – Racing Genk
Thứ 6:14/4 3:05
(Europa League)
Europa League Ajax – Schalke 04
Thứ 6:14/4 3:05
(Europa League)
Europa League Lyon – Besiktas
Thứ 6:14/4 3:05
(Europa League)
Copa do Brasil Vitoria – Parana
Thứ 6:14/4 6:15
(Copa do Brasil)
Chilean Primera Division Cobresal – San Luis
Thứ 6:14/4 6:30
(Chilean Primera Division)
Copa Libertadores Emelec – Independiente M
Thứ 6:14/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Atletico-MG – Sport Boys
Thứ 6:14/4 6:30
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores River Plate – Melgar
Thứ 6:14/4 8:00
(Copa Libertadores)
Copa do Brasil Goias – Fluminense
Thứ 6:14/4 8:30
(Copa do Brasil)
Copa do Brasil Sao Paolo – Cruzeiro
Thứ 6:14/4 8:30
(Copa do Brasil)
Copa Libertadores Atletico Nacional – Botafogo
Thứ 6:14/4 8:45
(Copa Libertadores)
Mexican Primera Division Toluca – Cruz Azul
Thứ 6:14/4 10:00
(Mexican Primera Division)
Australian A-League Melbourne Victory – CC Mariners
Thứ 6:14/4 17:50
(Australian A-League)
Estonian Meistriliiga Flora – Paide
Thứ 6:14/4 18:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Tulevik – Levadia
Thứ 6:14/4 18:00
(Estonian Meistriliiga)
Vietnamese V League T&T – Song Lam Nghe An
Thứ 6:14/4 19:30
(Vietnamese V League)
Chinese Super League Chongqing Lifan – Guizhou Zhicheng
Thứ 6:14/4 19:35
(Chinese Super League)
Armenian Premier League Alashkert – Banants
Thứ 6:14/4 20:00
(Armenian Premier League)
Iran Pro League Padideh – Tractor Sazi
Thứ 6:14/4 20:30
(Iran Pro League)
Indian I-League Shillong Lajong – Bengaluru
Thứ 6:14/4 20:30
(Indian I-League)
Jordanian Premier League Al Hussein – Al Ahli
Thứ 6:14/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Iran Pro League Naft Tehran – Foolad
Thứ 6:14/4 21:30
(Iran Pro League)
Iran Pro League Sanat Naft – Mashhad
Thứ 6:14/4 21:30
(Iran Pro League)
Danish Superliga SonderjyskE – Nordsjaelland
Thứ 6:14/4 21:30
(Danish Superliga)
English League Two Portsmouth – Plymouth Argyle
Thứ 6:14/4 21:30
(English League Two)
UAE Football League Al Ittihad Kalba – Bani Yas
Thứ 6:14/4 21:50
(UAE Football League)
UAE Football League Hatta – Al Nasr
Thứ 6:14/4 21:50
(UAE Football League)
Ukrainian First League Bukovyna – Inhulets
Thứ 6:14/4 22:00
(Ukrainian First League)
English League Championship Bristol City – Queens Park Rangers
Thứ 6:14/4 22:00
(English League Championship)
English National League Tranmere – Aldershot Town
Thứ 6:14/4 22:00
(English National League)
Iran Pro League Sepahan – Gostaresh Fola
Thứ 6:14/4 22:30
(Iran Pro League)
Belarusian Premier League Naftan – Vitebsk
Thứ 6:14/4 22:30
(Belarusian Premier League)
Portuguese Primeira Liga Belenenses – Estoril
Thứ 6:14/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Portuguese Primeira Liga Boavista – Pacos Ferreira
Thứ 6:14/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Swedish Superettan Orgryte – Atvidaberg
Thứ 6:14/4 23:00
(Swedish Superettan)
Qatar Stars League Al Sailiya – Al Wakrah
Thứ 6:14/4 23:20
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Al Rayyan – Al Khor
Thứ 6:14/4 23:20
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Umm Salal – Al Arabi
Thứ 6:14/4 23:20
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Al Ahli – Al Muaidar
Thứ 6:14/4 23:20
(Qatar Stars League)
Egyptian Premier League Ismaily – El Sharqiya
Thứ 6:14/4 23:30
(Egyptian Premier League)
Saudi Premier League Al Khaleej – Al Wahda
Thứ 6:14/4 23:45
(Saudi Premier League)
English League Championship Wolverhampton – Brighton & Hove
Thứ 7:15/4 0:00
(English League Championship)
Moroccan Botola Kenitra – Maghreb Tetouan
Thứ 7:15/4 0:00
(Moroccan Botola)
Latvian Virsliga Jelgava – Spartaks
Thứ 7:15/4 0:00
(Latvian Virsliga)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Cibalia
Thứ 7:15/4 0:00
(Croatian Prva HNL)
Belarusian Premier League Dnepr Mogilev – Krumkachy
Thứ 7:15/4 0:00
(Belarusian Premier League)
Ukrainian Premier League Zoria – Dynamo Kiev
Thứ 7:15/4 0:00
(Ukrainian Premier League)
Austrian Erste Liga Wiener Neustadt – Kapfenberg
Thứ 7:15/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Wattens – Blau-Weiss Linz
Thứ 7:15/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Horn – Liefering
Thứ 7:15/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Floridsdorfer – Wacker Innsbruck
Thứ 7:15/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 7:15/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Estonian Meistriliiga Tammeka – Kalev Sillamae
Thứ 7:15/4 0:30
(Estonian Meistriliiga)
UAE Football League Al Sharjah – Emirates
Thứ 7:15/4 0:45
(UAE Football League)
UAE Football League Al Jazira – Al Shabab
Thứ 7:15/4 0:45
(UAE Football League)
Romanian Liga 1 Botosani – Concordia Chiajna
Thứ 7:15/4 1:00
(Romanian Liga 1)
Portuguese Primeira Liga Benfica – Maritimo
Thứ 7:15/4 1:15
(Portuguese Primeira Liga)
Saudi Premier League Al Ittihad – Al Quadisiya
Thứ 7:15/4 1:45
(Saudi Premier League)
Dutch Eredivisie Heracles – AZ Alkmaar
Thứ 7:15/4 2:00
(Dutch Eredivisie)
French Ligue 2 Amiens – Le Havre
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Bourg en Bresse 01 – Valenciennes
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Gazelec Ajaccio – Clermont
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Stade Lavallois – Reims
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Nimes – Orleans
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Niort – Brest
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Tours – Sochaux
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Troyes – Red Star
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:15/4 2:00
(French Ligue 2)
Croatian Prva HNL Lokomotiva – Dinamo Zagreb
Thứ 7:15/4 2:00
(Croatian Prva HNL)
Egyptian Premier League Wadi Degla – El Geish
Thứ 7:15/4 2:00
(Egyptian Premier League)
Peruvian Primera Division Sporting Cristal – Alianza Atletico
Thứ 7:15/4 2:15
(Peruvian Primera Division)
Austrian Erste Liga LASK Linz – Austria Lustenau
Thứ 7:15/4 2:30
(Austrian Erste Liga)
Belgian Jupiler League Union – Standard
Thứ 7:15/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
English League Championship Newcastle – Leeds United
Thứ 7:15/4 2:45
(English League Championship)
French Ligue 1 Angers – PSG
Thứ 7:15/4 2:45
(French Ligue 1)
Spanish Primera Division Athletic Bilbao – Las Palmas
Thứ 7:15/4 2:45
(Spanish Primera Division)
Irish Premier Division Bohemians – Cork City
Thứ 7:15/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Derry City – Finn Harps
Thứ 7:15/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Dundalk – Bray Wanderers
Thứ 7:15/4 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Galway United – St Patricks
Thứ 7:15/4 2:45
(Irish Premier Division)
Scottish Premier League Kilmarnock – Heart of Midlothian
Thứ 7:15/4 2:45
(Scottish Premier League)
Northern Irish Premiership Portadown – Ballinamallard
Thứ 7:15/4 3:00
(Northern Irish Premiership)
Irish Premier Division Shamrock Rovers – Sligo Rovers
Thứ 7:15/4 3:00
(Irish Premier Division)
Portuguese Primeira Liga Setubal – Sporting
Thứ 7:15/4 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Peruvian Primera Division Cajamarca – Sport Huancayo
Thứ 7:15/4 4:30
(Peruvian Primera Division)
USL New York Red Bulls II – Orlando City II
Thứ 7:15/4 7:00
(USL)
American MLS Philadelphia – New York City
Thứ 7:15/4 7:00
(American MLS)
Bolivian Primera Division The Strongest – Blooming
Thứ 7:15/4 7:30
(Bolivian Primera Division)
American MLS Vancouver – Seattle
Thứ 7:15/4 10:00
(American MLS)
American MLS San Jose – Dallas
Thứ 7:15/4 11:00
(American MLS)
Japanese J2 League Yamagata – Tokyo Verdy
Thứ 7:15/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Renofa – JEF United
Thứ 7:15/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Tokushima Vortis – Nagoya
Thứ 7:15/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Oita Trinita – Zweigen Kanazawa
Thứ 7:15/4 13:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Thespa Kusatsu – Mito Hollyhock
Thứ 7:15/4 14:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Machida Zelvia – Yokohama FC
Thứ 7:15/4 14:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Kyoto – Ehime
Thứ 7:15/4 14:00
(Japanese J2 League)
South Korean K-League Incheon Utd – Jeonnam
Thứ 7:15/4 14:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Pohang – Daegu
Thứ 7:15/4 14:00
(South Korean K-League)
Chinese Super League Changchun Yatai – Shanghai Shenhua
Thứ 7:15/4 15:00
(Chinese Super League)
Japanese J2 League Shonan Bellmare – Gifu
Thứ 7:15/4 15:00
(Japanese J2 League)
Chinese Super League Guangzhou R&F – Liaoning
Thứ 7:15/4 15:30
(Chinese Super League)
Australian A-League Sydney – Newcastle Jets
Thứ 7:15/4 15:35
(Australian A-League)
Indian I-League Shillong Lajong – Bengaluru
Thứ 7:15/4 16:35
(Indian I-League)
Russian Premier League Amkar – Ufa
Thứ 7:15/4 17:00
(Russian Premier League)
Australian A-League Adelaide United – Western Sydney
Thứ 7:15/4 17:50
(Australian A-League)
Japanese J2 League V-Varen Nagasaki – Fukuoka
Thứ 7:15/4 18:00
(Japanese J2 League)
Vietnamese V League Thanh Hoa – Saigon
Thứ 7:15/4 18:00
(Vietnamese V League)
Vietnamese V League Quang Nam – Dong Tam Long An
Thứ 7:15/4 18:00
(Vietnamese V League)
Vietnamese V League Can Tho – Da Nang
Thứ 7:15/4 18:00
(Vietnamese V League)
Portuguese Liga Vitalis Varzim – Porto II
Thứ 7:15/4 18:15
(Portuguese Liga Vitalis)
Italian Serie A Inter Milan – Milan
Thứ 7:15/4 18:30
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Deportivo – Malaga
Thứ 7:15/4 19:00
(Spanish Primera Division)
Vietnamese V League Quang Ninh – Hoang Anh Gia Lai
Thứ 7:15/4 19:00
(Vietnamese V League)
Ukrainian Premier League Vorskla – Karpaty
Thứ 7:15/4 19:00
(Ukrainian Premier League)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:15/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Hanover – Braunschweig
Thứ 7:15/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Nuernberg – Aue
Thứ 7:15/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
Under 19 Premier League Dynamo Kiev U-19 – Dnipro U-19
Thứ 7:15/4 19:00
(Under 19 Premier League)
Russian Premier League CSKA Moscow – Rostov
Thứ 7:15/4 19:30
(Russian Premier League)
English Premier League Tottenham – Bournemouth
Thứ 7:15/4 19:30
(English Premier League)
Chinese Super League Henan Jianye – Jiangsu Suning
Thứ 7:15/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Tianjin Quanjian – Shanghai East Asia
Thứ 7:15/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shandong Luneng – Beijing Guoan
Thứ 7:15/4 19:35
(Chinese Super League)
Finnish Veikkausliiga SJK – Ilves
Thứ 7:15/4 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Armenian Premier League Shirak – Ararat
Thứ 7:15/4 20:00
(Armenian Premier League)
Latvian Virsliga Babite – Ventspils
Thứ 7:15/4 20:00
(Latvian Virsliga)
Iran Pro League Machine Sazi – Persepolis
Thứ 7:15/4 20:30
(Iran Pro League)
Italian Lega Pro Akragas – Casertana
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Virtus Francavilla – Juve Stabia
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Messina – Melfi
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Taranto – Monopoli
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Foggia – Reggina
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Paganese – Vibonese
Thứ 7:15/4 20:30
(Italian Lega Pro)
Belarusian Premier League Torpedo Zhodino – Dynamo Mn
Thứ 7:15/4 20:30
(Belarusian Premier League)
Romanian Liga 1 Targu Mures – Poli Timisoara
Thứ 7:15/4 20:30
(Romanian Liga 1)
Czech Gambrinus Liga Brno – Jablonec
Thứ 7:15/4 21:00
(Czech Gambrinus Liga)
Iran Pro League Paykan – Zob Ahan
Thứ 7:15/4 21:00
(Iran Pro League)
Finnish Veikkausliiga HIFK – Jyvaskyla
Thứ 7:15/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Mariehamn – HJK
Thứ 7:15/4 21:00
(Finnish Veikkausliiga)
Italian Serie A Roma – Atalanta
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Palermo – Bologna
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Cagliari – Chievo
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Torino – Crotone
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Fiorentina – Empoli
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Pescara – Juventus
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Genoa – Lazio
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Simulcast
Thứ 7:15/4 21:00
(Italian Serie A)
French Ligue 2 Lens – Auxerre
Thứ 7:15/4 21:00
(French Ligue 2)
Estonian Meistriliiga Parnu – Infonet
Thứ 7:15/4 21:00
(Estonian Meistriliiga)
Croatian Prva HNL Rijeka – Hajduk Split
Thứ 7:15/4 21:00
(Croatian Prva HNL)
Croatian Prva HNL Rijeka – Split
Thứ 7:15/4 21:00
(Croatian Prva HNL)
Belarusian Premier League Neman Grodno – Slutsk
Thứ 7:15/4 21:00
(Belarusian Premier League)
Jordanian Premier League Al Sareeh – Al Faisaly
Thứ 7:15/4 21:00
(Jordanian Premier League)
Estonian Meistriliiga Parnu – Tallinn
Thứ 7:15/4 21:00
(Estonian Meistriliiga)
Polish Ekstraklasa Ruch Chorzow – Pogon Szczecin
Thứ 7:15/4 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Slask – Gornik Leczna
Thứ 7:15/4 21:30
(Polish Ekstraklasa)
German Bundesliga Dortmund – Eintracht
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Mainz – Hertha Berlin
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Wolfsburg – Ingolstadt
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Augsburg – Cologne
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hoffenheim – Moenchengladbach
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leipzig – Freiburg
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:15/4 21:30
(German Bundesliga)
Indian I-League Churchill Brothers – Aizawl
Thứ 7:15/4 21:35
(Indian I-League)
Indian I-League Minerva Punjab – Mohun Bagan
Thứ 7:15/4 21:35
(Indian I-League)
English Premier League Crystal Palace – Leicester City
Thứ 7:15/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Everton – Burnley
Thứ 7:15/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Stoke City – Hull City
Thứ 7:15/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Sunderland – West Ham
Thứ 7:15/4 22:00
(English Premier League)
English Premier League Watford – Swansea
Thứ 7:15/4 22:00
(English Premier League)
UAE Football League Al Wahda – Al Ahli
Thứ 7:15/4 22:00
(UAE Football League)
Northern Irish Premiership Ballymena Utd – Linfield
Thứ 7:15/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Cliftonville – Crusaders
Thứ 7:15/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Coleraine – Glenavon
Thứ 7:15/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Carrick Rangers – Ards
Thứ 7:15/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Dungannon – Glentoran
Thứ 7:15/4 22:00
(Northern Irish Premiership)
Austrian Bundesliga Wolfsberger AC – Salzburg
Thứ 7:15/4 22:00
(Austrian Bundesliga)
Spanish Segunda Division Elche – Numancia
Thứ 7:15/4 22:00
(Spanish Segunda Division)
Belarusian Premier League Minsk – Shakhtyor Sl
Thứ 7:15/4 22:00
(Belarusian Premier League)
Ukrainian Premier League Dnipro – Stal Kamianske
Thứ 7:15/4 22:00
(Ukrainian Premier League)
Ukrainian Premier League Olimpik Donetsk – Shakhtar Dn
Thứ 7:15/4 22:00
(Ukrainian Premier League)
Scottish Premier League Rangers – Partick Thistle
Thứ 7:15/4 22:00
(Scottish Premier League)
Russian Premier League Anzhi – Krylia Sovetov
Thứ 7:15/4 22:00
(Russian Premier League)
Egyptian Premier League Petrojet – Al Ittihad
Thứ 7:15/4 22:00
(Egyptian Premier League)
UAE Football League Al Dhafra – Dibba Al Fujairah
Thứ 7:15/4 22:05
(UAE Football League)
Spanish Primera Division Sporting Gijon – Real Madrid
Thứ 7:15/4 22:15
(Spanish Primera Division)
Iran Pro League Esteghlal – Saba Qom
Thứ 7:15/4 22:30
(Iran Pro League)
Italian Lega Pro Lumezzane – Albinoleffe
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Venezia – Fano
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Ancona – FeralpiSalo
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Teramo – Forli
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro FC Sudtirol – Maceratese
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Modena – Sambenedettese
Thứ 7:15/4 22:30
(Italian Lega Pro)
Iran Pro League Esteghlal Khuzestan – Saipa
Thứ 7:15/4 22:40
(Iran Pro League)
Czech Gambrinus Liga Zlin – Teplice
Thứ 7:15/4 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Czech Gambrinus Liga Pribram – Karvina
Thứ 7:15/4 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Chilean Primera Division Iquique – Huachipato
Thứ 7:15/4 23:00
(Chilean Primera Division)
Moroccan Botola RCA Casablanca – Khouribga
Thứ 7:15/4 23:00
(Moroccan Botola)
Moroccan Botola Olympic Safi – Chabab Atlas Khenifra
Thứ 7:15/4 23:00
(Moroccan Botola)
French Ligue 1 Monaco – Dijon
Thứ 7:15/4 23:00
(French Ligue 1)
Portuguese Primeira Liga Arouca – Feirense
Thứ 7:15/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Portuguese Primeira Liga Desportivo Chaves – Guimaraes
Thứ 7:15/4 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Israeli Ligat haAl Maccabi Haifa – Bnei Sakhnin
Thứ 7:15/4 23:00
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Liga Vitalis Sporting II – Uniao Madeira
Thứ 7:15/4 23:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Portuguese Liga Vitalis Benfica II – Famalicao
Thứ 7:15/4 23:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Latvian Virsliga Liepaja – Rigas FS
Thứ 7:15/4 23:00
(Latvian Virsliga)
Croatian Prva HNL Inter Zapresic – Slaven
Thứ 7:15/4 23:00
(Croatian Prva HNL)
Belarusian Premier League Gorodeya – Isloch
Thứ 7:15/4 23:00
(Belarusian Premier League)
Belarusian Premier League Gomel – Slavia-Mozyr
Thứ 7:15/4 23:00
(Belarusian Premier League)
Qatar Stars League Al Shahaniya – Lekhwiya
Thứ 7:15/4 23:20
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Al Kharitiyath – Al Gharafa
Thứ 7:15/4 23:20
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Al Sadd – El Jaish
Thứ 7:15/4 23:20
(Qatar Stars League)
Czech Gambrinus Liga Mlada Boleslav – Bohemians 1905
Thứ 7:15/4 23:30
(Czech Gambrinus Liga)
Jordanian Premier League Sahab – Al Ramtha
Thứ 7:15/4 23:30
(Jordanian Premier League)
Saudi Premier League Al Fateh – Al Batin
Thứ 7:15/4 23:45
(Saudi Premier League)
Swiss Super League Vaduz – Sion
Thứ 7:15/4 23:45
(Swiss Super League)
Polish Ekstraklasa Jagiellonia – Cracovie
Chủ nhật:16/4 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Italian Serie A Sassuolo – Sampdoria
Chủ nhật:16/4 0:00
(Italian Serie A)
Spanish Segunda Division Tenerife – Girona
Chủ nhật:16/4 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Gimnastic Tarragona – Mirandes
Chủ nhật:16/4 0:00
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Waasland-Beveren – Mechelen
Chủ nhật:16/4 0:00
(Belgian Jupiler League)
Danish Superliga Esbjerg – Horsens
Chủ nhật:16/4 0:00
(Danish Superliga)
Slovenian PrvaLiga Gorica – Celje
Chủ nhật:16/4 0:00
(Slovenian PrvaLiga)
Estonian Meistriliiga Trans – Kalju
Chủ nhật:16/4 0:00
(Estonian Meistriliiga)
Scottish Championship Ayr United – Dundee United
Chủ nhật:16/4 0:15
(Scottish Championship)
English Premier League Southampton – Manchester City
Chủ nhật:16/4 0:30
(English Premier League)
Dutch Eredivisie Roda – Sparta
Chủ nhật:16/4 0:30
(Dutch Eredivisie)
Spanish Primera Division Atletico Madrid – Osasuna
Chủ nhật:16/4 0:30
(Spanish Primera Division)
Italian Lega Pro Catania – Nuova Cosenza
Chủ nhật:16/4 0:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Andria BAT – Fondi
Chủ nhật:16/4 0:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Matera – Lecce
Chủ nhật:16/4 0:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Catanzaro – Siracusa
Chủ nhật:16/4 0:30
(Italian Lega Pro)
Austrian Bundesliga Rapid Wien – Altach
Chủ nhật:16/4 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Admira – Sankt Poelten
Chủ nhật:16/4 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Sturm Graz – Ried
Chủ nhật:16/4 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:16/4 0:30
(Austrian Bundesliga)
German Bundesliga Leverkusen – Bayern
Chủ nhật:16/4 0:30
(German Bundesliga)
Hungarian NB I Debrecen – MTK Budapest
Chủ nhật:16/4 0:30
(Hungarian NB I)
Russian Premier League Rubin – Krasnodar
Chủ nhật:16/4 0:30
(Russian Premier League)
UAE Football League Al Wasl – Al Ain
Chủ nhật:16/4 0:45
(UAE Football League)
Croatian Prva HNL Osijek – Istra 1961
Chủ nhật:16/4 1:00
(Croatian Prva HNL)
Belarusian Premier League Dinamo Brest – BATE
Chủ nhật:16/4 1:00
(Belarusian Premier League)
Ecuadorian Serie A Deportivo Cuenca – Universidad Catolica
Chủ nhật:16/4 1:00
(Ecuadorian Serie A)
Romanian Liga 1 CS U Craiova – Astra Giurgiu
Chủ nhật:16/4 1:00
(Romanian Liga 1)
American MLS Montreal – Atlanta United
Chủ nhật:16/4 1:00
(American MLS)
Portuguese Primeira Liga Tondela – Rio Ave
Chủ nhật:16/4 1:15
(Portuguese Primeira Liga)
Israeli Ligat haAl Maccabi T-A – Maccabi P-T
Chủ nhật:16/4 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Irish Premier Division Limerick – Drogheda Utd
Chủ nhật:16/4 1:30
(Irish Premier Division)
Peruvian Primera Division Juan Aurich – Cajamarca
Chủ nhật:16/4 1:30
(Peruvian Primera Division)
Dutch Eredivisie Den Haag – PSV Eindhoven
Chủ nhật:16/4 1:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Excelsior – Vitesse
Chủ nhật:16/4 1:45
(Dutch Eredivisie)
Saudi Premier League Al Nassr – Al Taawon
Chủ nhật:16/4 1:45
(Saudi Premier League)
Saudi Premier League Al Hilal – Al Ahli
Chủ nhật:16/4 1:45
(Saudi Premier League)
French Ligue 1 Montpellier – Lorient
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Nice – Nancy
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Rennes – Lille
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Guingamp – Toulouse
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Metz – Caen
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Simulcast
Chủ nhật:16/4 2:00
(French Ligue 1)
NWSL Houston Dash – Chicago Red Stars
Chủ nhật:16/4 2:00
(NWSL)
Brazilian Campeonato Paulista Santo Andre – Sao Bento
Chủ nhật:16/4 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Mirassol – RB Brasil
Chủ nhật:16/4 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Ituano – Ferroviarios
Chủ nhật:16/4 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Belgian Jupiler League Roeselare – Mouscron-Peruwelz
Chủ nhật:16/4 2:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Eupen – Lokeren
Chủ nhật:16/4 2:00
(Belgian Jupiler League)
Swiss Super League Lausanne – Basel
Chủ nhật:16/4 2:00
(Swiss Super League)
Czech Gambrinus Liga Vysocina – Sparta Praha
Chủ nhật:16/4 2:15
(Czech Gambrinus Liga)
Slovenian PrvaLiga Rudar Velenje – Maribor
Chủ nhật:16/4 2:15
(Slovenian PrvaLiga)
Egyptian Premier League Zamalek – Misr Lel Makasa
Chủ nhật:16/4 2:15
(Egyptian Premier League)
Chilean Primera Division Colo Colo – Univ. de Concepcion
Chủ nhật:16/4 2:30
(Chilean Primera Division)
Polish Ekstraklasa Plock – Lech Poznan
Chủ nhật:16/4 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Italian Lega Pro Santarcangelo – Mantova
Chủ nhật:16/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Pordenone – Padova
Chủ nhật:16/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Bassano – Parma
Chủ nhật:16/4 2:30
(Italian Lega Pro)
Spanish Segunda Division Huesca – Cadiz
Chủ nhật:16/4 2:30
(Spanish Segunda Division)
Hungarian NB I Ferencvaros – Vasas
Chủ nhật:16/4 2:30
(Hungarian NB I)
Belgian Jupiler League Sint-Truiden – Lierse
Chủ nhật:16/4 2:30
(Belgian Jupiler League)
American MLS Orlando City – Los Angeles
Chủ nhật:16/4 2:30
(American MLS)
Dutch Eredivisie Twente – NEC
Chủ nhật:16/4 2:45
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Napoli – Udinese
Chủ nhật:16/4 2:45
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Barcelona – Real Sociedad
Chủ nhật:16/4 2:45
(Spanish Primera Division)
NWSL Portland Thorns – Orlando Pride
Chủ nhật:16/4 3:00
(NWSL)
NWSL Washington Spirit – North Carolina Courage
Chủ nhật:16/4 3:00
(NWSL)
Bolivian Primera Division Universitario de Sucre – Sport Boys
Chủ nhật:16/4 3:00
(Bolivian Primera Division)
Portuguese Primeira Liga Braga – Porto
Chủ nhật:16/4 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Peruvian Primera Division Univ San Martin – Academia Cantolao
Chủ nhật:16/4 4:00
(Peruvian Primera Division)
Colombian League Jaguares Cordoba – Cortulua
Chủ nhật:16/4 4:15
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Sport Rosario – Union Comercio
Chủ nhật:16/4 4:30
(Peruvian Primera Division)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 09/06
Thời gian Chương trình Kênh
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

FLC Thanh Hóa – Than Quảng Ninh

VTV6

VOV2

VPF Media

Lịch phát sóng Ngày 11/04
Thời gian Chương trình Kênh
02:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Crystal Palace – Arsenal

TT Tin tức HD

SCTV17

K+PC

18:00

Trực Tiếp

Vòng loại Nữ Châu Á 2018:

Nữ Việt Nam – Nữ Myanmar

VTV6

VPF Media

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 09/06
Thời gian Chương trình Kênh
17:00

Trực Tiếp

V-League 2017:

FLC Thanh Hóa – Than Quảng Ninh

VTV6

VOV2

VPF Media

Lịch phát sóng Ngày 11/04
Thời gian Chương trình Kênh
02:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Crystal Palace – Arsenal

TT Tin tức HD

SCTV17

K+PC

18:00

Trực Tiếp

Vòng loại Nữ Châu Á 2018:

Nữ Việt Nam – Nữ Myanmar

VTV6

VPF Media

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn (Belarusian Premier League)

Tường thuật Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn, link sopcast Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn, bóng đá online Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn vào lúc 20:30 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017, 20:30 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 tường thuật bóng đá Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn trong khuôn khổ (Belarusian Premier League), trực tiếp Torpedo_Zhodino : Dynamo_Mn lúc 20:30 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 giải (Belarusian Premier League)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá