ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp Mariehamn : HJK (Finnish Veikkausliiga)

21:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 329
   Ice Hockey 220
   Basketball 370
   Tennis 28
   Volleyball 102
   Boxing 2
   Bandy 6
   Futsal 23
   Handball 46
   Winter Sport 33
   Baseball 26
   Beach Soccer 8
   American Football 20
   Billiard 6
   Darts 5
   Badminton 4
   Floorball 25
   Rugby Union 23
   Poker 5
   Golf 3
   Table Tennis 17
   Cricket 9
   Water Sports 3
   Bowls 1
   Fencing 1
   Equestrianism 19
   Combat Sport 2
    Football    
Dutch Eredivisie Venlo – Utrecht

Thứ 5:14/12 1:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Feyenoord – Heerenveen

Thứ 5:14/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Den Haag – Roda

Thứ 5:14/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Venlo – Utrecht

Thứ 5:14/12 1:45
(Dutch Eredivisie)
FA Youth Cup Aston Villa U-18 – Coventry City U-18

Thứ 5:14/12 2:00
(FA Youth Cup)
Belgian Cup Racing Genk – Waasland-Beveren

Thứ 5:14/12 2:00
(Belgian Cup)
Portuguese Cup Sporting – Vilaverdense

Thứ 5:14/12 2:00
(Portuguese Cup)
Coppa Italia. Serie C Alessandria – Albinoleffe

Thứ 5:14/12 2:30
(Coppa Italia. Serie C)
Polish Ekstraklasa Cracovie – Wisla

Thứ 5:14/12 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Plock – Sandecja

Thứ 5:14/12 2:30
(Polish Ekstraklasa)
German Bundesliga Simulcast

Thứ 5:14/12 2:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Bayern – Cologne

Thứ 5:14/12 2:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hertha Berlin – Hanover

Thứ 5:14/12 2:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Schalke 04 – Augsburg

Thứ 5:14/12 2:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leverkusen – Werder

Thứ 5:14/12 2:30
(German Bundesliga)
Scottish Premier League Celtic – Hamilton

Thứ 5:14/12 2:45
(Scottish Premier League)
Scottish Premier League Hibernian – Rangers

Thứ 5:14/12 2:45
(Scottish Premier League)
Belgian Cup Bruges – Charleroi
Thứ 5:14/12 2:45
(Belgian Cup)
Dutch Eredivisie Feyenoord – Heerenveen

Thứ 5:14/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Den Haag – Roda

Thứ 5:14/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
English Premier League Simulcast

Thứ 5:14/12 2:45
(English Premier League)
Coppa Italia Milan – Verona

Thứ 5:14/12 2:45
(Coppa Italia)
English Premier League Swansea – Manchester City

Thứ 5:14/12 2:45
(English Premier League)
English Premier League Newcastle – Everton

Thứ 5:14/12 2:45
(English Premier League)
English Premier League Southampton – Leicester City

Thứ 5:14/12 2:45
(English Premier League)
Scottish Premier League Partick Thistle – Motherwell

Thứ 5:14/12 2:45
(Scottish Premier League)
English Premier League West Ham – Arsenal

Thứ 5:14/12 3:00
(English Premier League)
English Premier League Manchester Utd – Bournemouth

Thứ 5:14/12 3:00
(English Premier League)
English Premier League Liverpool – West Bromwich

Thứ 5:14/12 3:00
(English Premier League)
English Premier League Tottenham – Brighton & Hove

Thứ 5:14/12 3:00
(English Premier League)
Uruguayan Primera Division Sud America – El Tanque Sisley

Thứ 5:14/12 3:00
(Uruguayan Primera Division)
French League Cup Strasbourg – PSG

Thứ 5:14/12 3:05
(French League Cup)
French League Cup Lille – Nice

Thứ 5:14/12 3:05
(French League Cup)
French League Cup Amiens – Tours

Thứ 5:14/12 3:05
(French League Cup)
French League Cup Montpellier – Lyon

Thứ 5:14/12 3:05
(French League Cup)
Portuguese Cup Rio Ave – Benfica
Thứ 5:14/12 4:00
(Portuguese Cup)
Chilean Primera Division Univ. de Concepcion – Union Espanola
Thứ 5:14/12 5:00
(Chilean Primera Division)
Venezuelan Primera Division Monagas – Deportivo Lara
Thứ 5:14/12 6:00
(Venezuelan Primera Division)
Copa Sudamericana Flamengo – Independiente
Thứ 5:14/12 6:45
(Copa Sudamericana)
Ecuadorian Serie A Delfin – Emelec
Thứ 5:14/12 7:00
(Ecuadorian Serie A)
Colombian League Millonarios – Santa Fe
Thứ 5:14/12 7:30
(Colombian League)
Honduran Liga Nacional Real Espana – Marathon
Thứ 5:14/12 8:00
(Honduran Liga Nacional)
Azerbaijan Cup Kapaz – Keshla
Thứ 5:14/12 16:00
(Azerbaijan Cup)
Turkish Cup Eyupspor – Kayserispor
Thứ 5:14/12 17:30
(Turkish Cup)
Turkish Cup Istanbulspor – Karabukspor
Thứ 5:14/12 18:00
(Turkish Cup)
Indian I-League Mohun Bagan – Shillong Lajong
Thứ 5:14/12 19:00
(Indian I-League)
UAE League Cup Dibba Al Fujairah – Al Sharjah
Thứ 5:14/12 19:40
(UAE League Cup)
Egyptian Premier League Misr Lel Makasa – Nasr
Thứ 5:14/12 19:45
(Egyptian Premier League)
UAE League Cup Ajman – Al Ain
Thứ 5:14/12 19:45
(UAE League Cup)
Turkish Cup Konyaspor – Batman Petrolspor
Thứ 5:14/12 20:00
(Turkish Cup)
Indian Super League Pune City – Bengaluru
Thứ 5:14/12 21:30
(Indian Super League)
Saudi Premier League Al Raed – Al Quadisiya
Thứ 5:14/12 21:55
(Saudi Premier League)
Egyptian Premier League Wadi Degla – Al Mokawloon
Thứ 5:14/12 22:00
(Egyptian Premier League)
Azerbaijan Cup Neftchi – Zira
Thứ 5:14/12 22:00
(Azerbaijan Cup)
Bulgarian Cup CSKA Sofia – Ludogorets
Thứ 5:14/12 22:30
(Bulgarian Cup)
UAE League Cup Al Wahda – Al Wasl
Thứ 5:14/12 22:30
(UAE League Cup)
Saudi Premier League Al Nassr – Al Faisaly
Thứ 5:14/12 23:40
(Saudi Premier League)
Turkish Cup Istanbul BB – Kahramanmaras
Thứ 6:15/12 0:00
(Turkish Cup)
Dutch Eredivisie Heracles – Sparta
Thứ 6:15/12 0:30
(Dutch Eredivisie)
Egyptian Premier League Zamalek – Ismaily
Thứ 6:15/12 1:00
(Egyptian Premier League)
Dutch Eredivisie Ajax – Excelsior
Thứ 6:15/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
English FA Cup Hereford Utd – Fleetwood Town
Thứ 6:15/12 2:45
(English FA Cup)
Coppa Italia Lazio – Cittadella
Thứ 6:15/12 3:00
(Coppa Italia)
Portuguese Cup Porto – Guimaraes
Thứ 6:15/12 3:15
(Portuguese Cup)
Chilean Primera Division La Calera – Santiago Wanderers
Thứ 6:15/12 6:00
(Chilean Primera Division)
Guatemalan Liga Mayor A Municipal – Antigua GFC
Thứ 6:15/12 9:00
(Guatemalan Liga Mayor A)
EAFF East Asian Championship South Korea – China
Thứ 6:15/12 14:10
(EAFF East Asian Championship)
Indian I-League NEROCA – Chennai City
Thứ 6:15/12 15:30
(Indian I-League)
Australian A-League Sydney – Melbourne City
Thứ 6:15/12 15:50
(Australian A-League)
EAFF East Asian Championship Japan – North Korea
Thứ 6:15/12 16:55
(EAFF East Asian Championship)
Azerbaijan Cup Sabail – Gabala
Thứ 6:15/12 19:00
(Azerbaijan Cup)
Egyptian Premier League Smouha – Asyouty Sport
Thứ 6:15/12 19:45
(Egyptian Premier League)
UAE League Cup Al Jazira – Hatta
Thứ 6:15/12 19:50
(UAE League Cup)
UAE League Cup Al Dhafra – Al Nasr
Thứ 6:15/12 19:55
(UAE League Cup)
Indian Super League Kerala Blasters – NorthEast United
Thứ 6:15/12 21:30
(Indian Super League)
Egyptian Premier League Petrojet – Al Ittihad
Thứ 6:15/12 22:00
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League Tanta – Al Ahly
Thứ 6:15/12 22:00
(Egyptian Premier League)
Azerbaijan Cup Sumqayit – Karabakh
Thứ 6:15/12 22:00
(Azerbaijan Cup)
Turkish First League Balikesirspor – Gaziantep BB
Thứ 6:15/12 22:00
(Turkish First League)
Saudi Premier League Ohod – Al Shabab
Thứ 6:15/12 22:15
(Saudi Premier League)
Bulgarian Cup Dunav – Levski
Thứ 6:15/12 22:30
(Bulgarian Cup)
UAE League Cup Al Ahli – Emirates
Thứ 6:15/12 22:30
(UAE League Cup)
Saudi Premier League Al Ahli – Al Ittifaq
Thứ 6:15/12 23:40
(Saudi Premier League)
Croatian Prva HNL Slaven – Lokomotiva
Thứ 7:16/12 0:00
(Croatian Prva HNL)
Polish Ekstraklasa Korona – Piast Gliwice
Thứ 7:16/12 0:00
(Polish Ekstraklasa)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:16/12 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Braunschweig – Fortuna D
Thứ 7:16/12 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Union Berlin – Ingolstadt
Thứ 7:16/12 0:30
(German 2 Bundesliga)
Romanian Liga 1 Astra Giurgiu – Botosani
Thứ 7:16/12 1:00
(Romanian Liga 1)
French National League Boulogne – Cholet
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Entente Sannois – Avranches
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Rodez – Consolat Marseille
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Chambly – Stade Lavallois
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Lyon Duchere – Beziers
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Dunkerque – Pau
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French National League Les Herbiers – Grenoble
Thứ 7:16/12 2:00
(French National League)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Ajaccio – Auxerre
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Bourg en Bresse 01 – Lorient
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Chateauroux – Orleans
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Clermont – Sochaux
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Gazelec Ajaccio – Nimes
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Le Havre – Niort
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Nancy – Paris
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Quevilly – Brest
Thứ 7:16/12 2:00
(French Ligue 2)
Dutch Eerste Divisie Cambuur – Dordrecht
Thứ 7:16/12 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Dutch Eerste Divisie Utrecht II – Telstar
Thứ 7:16/12 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Dutch Eerste Divisie Jong PSV – Almere City
Thứ 7:16/12 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Dutch Eerste Divisie MVV – AZ II
Thứ 7:16/12 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Dutch Eerste Divisie Emmen – Young Ajax
Thứ 7:16/12 2:00
(Dutch Eerste Divisie)
Italian Serie B Foggia – Venezia
Thứ 7:16/12 2:30
(Italian Serie B)
Belgian Jupiler League Mouscron-Peruwelz – Ostend
Thứ 7:16/12 2:30
(Belgian Jupiler League)
German Bundesliga Moenchengladbach – Hamburg
Thứ 7:16/12 2:30
(German Bundesliga)
Polish Ekstraklasa Slask – Jagiellonia
Thứ 7:16/12 2:30
(Polish Ekstraklasa)
French Ligue 1 Saint-Etienne – Monaco
Thứ 7:16/12 2:45
(French Ligue 1)
English League Championship Sheffield Wednesday – Wolverhampton
Thứ 7:16/12 2:45
(English League Championship)
Spanish Primera Division Sevilla – Levante
Thứ 7:16/12 3:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Segunda Division Cadiz – Barcelona II
Thứ 7:16/12 3:00
(Spanish Segunda Division)
Portuguese Primeira Liga Pacos Ferreira – Boavista
Thứ 7:16/12 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Australian A-League Newcastle Jets – Adelaide United
Thứ 7:16/12 13:35
(Australian A-League)
East Asian Cup China – North Korea
Thứ 7:16/12 14:30
(East Asian Cup)
Australian A-League CC Mariners – Western Sydney
Thứ 7:16/12 15:50
(Australian A-League)
Turkish First League Gaziantep – Denizlispor
Thứ 7:16/12 17:00
(Turkish First League)
Turkish First League Boluspor – Eskisehirspor
Thứ 7:16/12 17:00
(Turkish First League)
East Asian Cup Japan – South Korea
Thứ 7:16/12 17:15
(East Asian Cup)
Australian A-League Perth Glory – Wellington
Thứ 7:16/12 18:00
(Australian A-League)
Turkish Super League Genclerbirligi – Kasimpasa
Thứ 7:16/12 18:00
(Turkish Super League)
Portuguese Liga Vitalis Gil Vicente – Viseu
Thứ 7:16/12 18:15
(Portuguese Liga Vitalis)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:16/12 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Kaiserslautern – Nuernberg
Thứ 7:16/12 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Aue – Heidenheim
Thứ 7:16/12 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Regensburg – Arminia
Thứ 7:16/12 19:00
(German 2 Bundesliga)
Indian I-League East Bengal – Churchill Brothers
Thứ 7:16/12 19:00
(Indian I-League)
Saudi Premier League Al Taawon – Al Fateh
Thứ 7:16/12 19:15
(Saudi Premier League)
English Premier League Leicester City – Crystal Palace
Thứ 7:16/12 19:30
(English Premier League)
Scottish Premier League Aberdeen – Hibernian
Thứ 7:16/12 19:30
(Scottish Premier League)
Turkish First League Rizespor – Umraniyespor
Thứ 7:16/12 19:30
(Turkish First League)
Albanian Kategoria Superiore Lushnja – Skenderbeu
Thứ 7:16/12 20:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Albanian Kategoria Superiore Vllaznia – Kamza
Thứ 7:16/12 20:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Greek Super League Kerkyra – Atromitos
Thứ 7:16/12 20:00
(Greek Super League)
Turkish Super League Alanyaspor – Sivasspor
Thứ 7:16/12 20:30
(Turkish Super League)
French Ligue 2 Reims – Valenciennes
Thứ 7:16/12 20:55
(French Ligue 2)
French National League Creteil – Red Star
Thứ 7:16/12 21:00
(French National League)
Italian Serie A Inter Milan – Udinese
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Avellino – Ascoli
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Carpi – Frosinone
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Cremonese – Empoli
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Palermo – Ternana
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Parma – Cesena
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Perugia – Bari
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Pro Vercelli – Spezia
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Virtus Entella – Salernitana
Thứ 7:16/12 21:00
(Italian Serie B)
Croatian Prva HNL Dinamo Zagreb – Cibalia
Thứ 7:16/12 21:00
(Croatian Prva HNL)
Israeli Ligat haAl Maccabi P-T – Ashdod
Thứ 7:16/12 21:00
(Israeli Ligat haAl)
Indian Super League Delhi Dynamos – Goa
Thứ 7:16/12 21:30
(Indian Super League)
Moroccan Botola Berkane – Racing Casablanca
Thứ 7:16/12 21:30
(Moroccan Botola)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Cologne – Wolfsburg
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Werder – Mainz
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Eintracht – Schalke 04
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Augsburg – Freiburg
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Stuttgart – Bayern
Thứ 7:16/12 21:30
(German Bundesliga)
Polish Ekstraklasa Pogon Szczecin – Arka Gdynia
Thứ 7:16/12 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Saudi Premier League Al Batin – Al Ittihad
Thứ 7:16/12 21:45
(Saudi Premier League)
Moroccan Botola Rapide Oued Zem – Hassania Agadir
Thứ 7:16/12 22:00
(Moroccan Botola)
English Premier League Arsenal – Newcastle
Thứ 7:16/12 22:00
(English Premier League)
English Premier League Brighton & Hove – Burnley
Thứ 7:16/12 22:00
(English Premier League)
English Premier League Chelsea – Southampton
Thứ 7:16/12 22:00
(English Premier League)
English Premier League Stoke City – West Ham
Thứ 7:16/12 22:00
(English Premier League)
English Premier League Watford – Huddersfield
Thứ 7:16/12 22:00
(English Premier League)
Portuguese Liga Vitalis Braga II – Porto II
Thứ 7:16/12 22:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Portuguese Liga Vitalis Sporting II – Varzim
Thứ 7:16/12 22:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Austrian Bundesliga Salzburg – LASK Linz
Thứ 7:16/12 22:00
(Austrian Bundesliga)
Spanish Segunda Division Osasuna – Numancia
Thứ 7:16/12 22:00
(Spanish Segunda Division)
Northern Irish Premiership Ballinamallard – Coleraine
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Ballymena Utd – Carrick Rangers
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Cliftonville – Glentoran
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Dungannon – Ards
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Glenavon – Crusaders
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Linfield – Warrenpoint
Thứ 7:16/12 22:00
(Northern Irish Premiership)
Romanian Liga 1 Concordia Chiajna – Gaz Metan Medias
Thứ 7:16/12 22:00
(Romanian Liga 1)
English League Championship Sunderland – Fulham
Thứ 7:16/12 22:00
(English League Championship)
Spanish Primera Division Athletic Bilbao – Real Sociedad
Thứ 7:16/12 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League AEK – Apollon Smirnis
Thứ 7:16/12 22:15
(Greek Super League)
French Ligue 1 Rennes – PSG
Thứ 7:16/12 23:00
(French Ligue 1)
Albanian Kategoria Superiore Flamurtari – Laci
Thứ 7:16/12 23:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Croatian Prva HNL Istra 1961 – Osijek
Thứ 7:16/12 23:00
(Croatian Prva HNL)
Israeli Ligat haAl Bnei Sakhnin – Hapoel Acre
Thứ 7:16/12 23:00
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Primeira Liga Feirense – Setubal
Thứ 7:16/12 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Israeli Ligat haAl Hapoel Ashkelon – Hapoel Haifa
Thứ 7:16/12 23:15
(Israeli Ligat haAl)
Turkish Super League Trabzonspor – Bursaspor
Thứ 7:16/12 23:30
(Turkish Super League)
Italian Serie A Torino – Napoli
Chủ nhật:17/12 0:00
(Italian Serie A)
Spanish Segunda Division Reus Deportiu – Granada
Chủ nhật:17/12 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Valladolid – Lorca
Chủ nhật:17/12 0:00
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Standard – Gent
Chủ nhật:17/12 0:00
(Belgian Jupiler League)
Polish Ekstraklasa Sandecja – Lechia Gdansk
Chủ nhật:17/12 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Dutch Eredivisie Heerenveen – Breda
Chủ nhật:17/12 0:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Willem II – Zwolle
Chủ nhật:17/12 0:30
(Dutch Eredivisie)
English Premier League Manchester City – Tottenham
Chủ nhật:17/12 0:30
(English Premier League)
Austrian Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:17/12 0:30
(Austrian Bundesliga)
Spanish Primera Division Eibar – Valencia
Chủ nhật:17/12 0:30
(Spanish Primera Division)
Austrian Bundesliga Admira – Altach
Chủ nhật:17/12 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Mattersburg – Wolfsberger AC
Chủ nhật:17/12 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Sankt Poelten – Rapid Wien
Chủ nhật:17/12 0:30
(Austrian Bundesliga)
German Bundesliga Dortmund – Hoffenheim
Chủ nhật:17/12 0:30
(German Bundesliga)
Greek Super League Platanias – PAOK
Chủ nhật:17/12 0:30
(Greek Super League)
English League Championship Cardiff – Hull City
Chủ nhật:17/12 0:30
(English League Championship)
Moroccan Botola FUS Rabat – Olympic Safi
Chủ nhật:17/12 1:00
(Moroccan Botola)
Romanian Liga 1 CS U Craiova – Cluj
Chủ nhật:17/12 1:00
(Romanian Liga 1)
Swiss Super League Sankt Gallen – Sion
Chủ nhật:17/12 1:00
(Swiss Super League)
Swiss Super League Thun – Lugano
Chủ nhật:17/12 1:00
(Swiss Super League)
Israeli Ligat haAl Maccabi Haifa – Bnei Yehuda
Chủ nhật:17/12 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Primeira Liga Estoril – Aves
Chủ nhật:17/12 1:30
(Portuguese Primeira Liga)
Dutch Eredivisie PSV Eindhoven – Den Haag
Chủ nhật:17/12 1:45
(Dutch Eredivisie)
French Ligue 1 Simulcast
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Caen – Guingamp
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Dijon – Lille
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Montpellier – Metz
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Strasbourg – Toulouse
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Troyes – Amiens
Chủ nhật:17/12 2:00
(French Ligue 1)
Spanish Segunda Division Almeria – Cordoba
Chủ nhật:17/12 2:00
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Kortrijk – Mechelen
Chủ nhật:17/12 2:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Eupen – Sint-Truiden
Chủ nhật:17/12 2:00
(Belgian Jupiler League)
Spanish Segunda Division Albacete – Zaragoza
Chủ nhật:17/12 2:30
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Lokeren – Waasland-Beveren
Chủ nhật:17/12 2:30
(Belgian Jupiler League)
Polish Ekstraklasa Legia – Plock
Chủ nhật:17/12 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Dutch Eredivisie Twente – Vitesse
Chủ nhật:17/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Roda – Venlo
Chủ nhật:17/12 2:45
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Roma – Cagliari
Chủ nhật:17/12 2:45
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Atletico Madrid – Alaves
Chủ nhật:17/12 2:45
(Spanish Primera Division)
Portuguese Primeira Liga Braga – Belenenses
Chủ nhật:17/12 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Australian A-League Brisbane Roar – Melbourne Victory
Chủ nhật:17/12 15:00
(Australian A-League)
Turkish First League Elazigspor – BB Erzurumspor
Chủ nhật:17/12 17:00
(Turkish First League)
Turkish First League Altinordu – Adana Demirspor
Chủ nhật:17/12 17:00
(Turkish First League)
Spanish Primera Division Girona – Getafe
Chủ nhật:17/12 18:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Segunda Division Sevilla II – Real Oviedo
Chủ nhật:17/12 18:00
(Spanish Segunda Division)
Turkish Super League Istanbul BB – Antalyaspor
Chủ nhật:17/12 18:00
(Turkish Super League)
Turkish Super League Akhisar – Kayserispor
Chủ nhật:17/12 18:00
(Turkish Super League)
Portuguese Liga Vitalis Leixoes – Nacional
Chủ nhật:17/12 18:15
(Portuguese Liga Vitalis)
Dutch Eredivisie Sparta – Feyenoord
Chủ nhật:17/12 18:30
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Verona – Milan
Chủ nhật:17/12 18:30
(Italian Serie A)
Indian Super League Bengaluru – Chennaiyin
Chủ nhật:17/12 19:00
(Indian Super League)
Macedonian Cup Shkupi – Vardar
Chủ nhật:17/12 19:00
(Macedonian Cup)
German 2 Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:17/12 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Greuther Furth – Darmstadt
Chủ nhật:17/12 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Sandhausen – Kiel
Chủ nhật:17/12 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Duisburg – Dynamo Dresden
Chủ nhật:17/12 19:30
(German 2 Bundesliga)
Turkish First League Ankaragucu – Manisaspor
Chủ nhật:17/12 19:30
(Turkish First League)
Albanian Kategoria Superiore Luftetari – Partizani Tirana
Chủ nhật:17/12 20:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Greek Super League Olympiacos – PAS Giannina
Chủ nhật:17/12 20:00
(Greek Super League)
Dutch Eredivisie Utrecht – Heracles
Chủ nhật:17/12 20:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie AZ Alkmaar – Ajax
Chủ nhật:17/12 20:30
(Dutch Eredivisie)
Belgian Jupiler League Bruges – Anderlecht
Chủ nhật:17/12 20:30
(Belgian Jupiler League)
Turkish Super League Yeni Malatyaspor – Galatasaray
Chủ nhật:17/12 20:30
(Turkish Super League)
French Ligue 1 Nantes – Angers
Chủ nhật:17/12 21:00
(French Ligue 1)
Italian Serie A Simulcast
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Bologna – Juventus
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Crotone – Chievo
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Fiorentina – Genoa
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Sampdoria – Sassuolo
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie B Brescia – Cittadella
Chủ nhật:17/12 21:00
(Italian Serie B)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Inter Zapresic
Chủ nhật:17/12 21:00
(Croatian Prva HNL)
English Premier League West Bromwich – Manchester Utd
Chủ nhật:17/12 21:15
(English Premier League)
Indian Super League Mumbai City – ATK
Chủ nhật:17/12 21:30
(Indian Super League)
Moroccan Botola Chabab Rif Hoceima – Khouribga
Chủ nhật:17/12 21:30
(Moroccan Botola)
German Bundesliga Hanover – Leverkusen
Chủ nhật:17/12 21:30
(German Bundesliga)
Polish Ekstraklasa Lech Poznan – Nieciecza
Chủ nhật:17/12 21:30
(Polish Ekstraklasa)
Moroccan Botola Chabab Atlas Khenifra – FAR Rabat
Chủ nhật:17/12 22:00
(Moroccan Botola)
Moroccan Botola Maghreb Tetouan – RCA Casablanca
Chủ nhật:17/12 22:00
(Moroccan Botola)
Spanish Segunda Division Huesca – Lugo
Chủ nhật:17/12 22:00
(Spanish Segunda Division)
Romanian Liga 1 CSMS Iasi – Juventus Bucuresti
Chủ nhật:17/12 22:00
(Romanian Liga 1)
Swiss Super League Grasshoppers – Basel
Chủ nhật:17/12 22:00
(Swiss Super League)
Swiss Super League Lausanne – Zurich
Chủ nhật:17/12 22:00
(Swiss Super League)
Swiss Super League Luzern – Young Boys
Chủ nhật:17/12 22:00
(Swiss Super League)
Turkish First League Samsunspor – Giresunspor
Chủ nhật:17/12 22:00
(Turkish First League)
Spanish Primera Division Celta Vigo – Villarreal
Chủ nhật:17/12 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Asteras – Panaitolikos
Chủ nhật:17/12 22:15
(Greek Super League)
Greek Super League Lamia – Larisa
Chủ nhật:17/12 22:15
(Greek Super League)
Austrian Bundesliga Austria – Sturm Graz
Chủ nhật:17/12 22:30
(Austrian Bundesliga)
Dutch Eredivisie Excelsior – Groningen
Chủ nhật:17/12 22:45
(Dutch Eredivisie)
French Ligue 1 Nice – Bordeaux
Chủ nhật:17/12 23:00
(French Ligue 1)
Albanian Kategoria Superiore Teuta – Kukesi
Chủ nhật:17/12 23:00
(Albanian Kategoria Superiore)
Croatian Prva HNL Rijeka – Rudes
Chủ nhật:17/12 23:00
(Croatian Prva HNL)
Portuguese Primeira Liga Desportivo Chaves – Rio Ave
Chủ nhật:17/12 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
English Premier League Bournemouth – Liverpool
Chủ nhật:17/12 23:30
(English Premier League)
Italian Serie B Pescara – Novara
Chủ nhật:17/12 23:30
(Italian Serie B)
Turkish Super League Besiktas – Osmanlispor
Chủ nhật:17/12 23:30
(Turkish Super League)
Saudi Premier League Al Feiha – Al Hilal
Chủ nhật:17/12 23:40
(Saudi Premier League)
Moroccan Botola Difaa El Jadida – Kawkab
Thứ 2:18/12 0:00
(Moroccan Botola)
Italian Serie A Benevento – SPAL
Thứ 2:18/12 0:00
(Italian Serie A)
Spanish Segunda Division Sporting Gijon – Tenerife
Thứ 2:18/12 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Cultural Leonesa – Gimnastic Tarragona
Thứ 2:18/12 0:00
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Charleroi – Racing Genk
Thứ 2:18/12 0:00
(Belgian Jupiler League)
German Bundesliga Leipzig – Hertha Berlin
Thứ 2:18/12 0:00
(German Bundesliga)
Israeli Ligat haAl Hapoel K-S – Hapoel Raanana
Thứ 2:18/12 0:00
(Israeli Ligat haAl)
Polish Ekstraklasa Wisla – Zaglebie Lubin
Thứ 2:18/12 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Spanish Primera Division Las Palmas – Espanyol
Thứ 2:18/12 0:30
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Skoda Xanthi – Panathinaikos
Thứ 2:18/12 0:30
(Greek Super League)
Portuguese Primeira Liga Sporting – Portimonense
Thứ 2:18/12 1:00
(Portuguese Primeira Liga)
Romanian Liga 1 Steaua – Viitorul
Thứ 2:18/12 1:00
(Romanian Liga 1)
Guatemalan Liga Mayor A Antigua GFC – Municipal
Thứ 2:18/12 1:00
(Guatemalan Liga Mayor A)
Israeli Ligat haAl Maccabi N – Hapoel Beer Sheva
Thứ 2:18/12 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Spanish Segunda Division Rayo Vallecano – Alcorcon
Thứ 2:18/12 2:00
(Spanish Segunda Division)
Belgian Jupiler League Zulte-Waregem – Antwerp
Thứ 2:18/12 2:00
(Belgian Jupiler League)
Bolivian Primera Division The Strongest – Jorge Wilstermann
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Nacional Potosi – San Jose Oruro
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Petrolero Yacuiba – Blooming
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Oriente Petrolero – Sport Boys
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Guabira – Real Potosi
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Bolivian Primera Division Bolivar – Universitario de Sucre
Thứ 2:18/12 2:00
(Bolivian Primera Division)
Italian Serie A Atalanta – Lazio
Thứ 2:18/12 2:45
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Barcelona – Deportivo
Thứ 2:18/12 2:45
(Spanish Primera Division)
French Ligue 1 Lyon – Marseille
Thứ 2:18/12 3:00
(French Ligue 1)
Portuguese Primeira Liga Tondela – Benfica
Thứ 2:18/12 3:15
(Portuguese Primeira Liga)
Colombian League Santa Fe – Millonarios
Thứ 2:18/12 7:00
(Colombian League)
Indian I-League Aizawl – Shillong Lajong
Thứ 2:18/12 15:30
(Indian I-League)
Indian I-League Minerva Punjab – Pailan Arrows
Thứ 2:18/12 21:30
(Indian I-League)
Egyptian Premier League Nasr – Al Masry
Thứ 2:18/12 22:00
(Egyptian Premier League)
Romanian Liga 1 Voluntari – Sepsi
Thứ 2:18/12 22:00
(Romanian Liga 1)
Turkish First League Adanaspor – Istanbulspor
Thứ 2:18/12 22:00
(Turkish First League)
Polish Ekstraklasa Gornik – Cracovie
Thứ 3:19/12 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Turkish Super League Goztepe – Konyaspor
Thứ 3:19/12 0:00
(Turkish Super League)
Turkish Super League Fenerbahce – Karabukspor
Thứ 3:19/12 0:00
(Turkish Super League)
Greek Super League Levadiakos – Panionios
Thứ 3:19/12 0:30
(Greek Super League)
Egyptian Premier League El Daklyeh – ENPPI
Thứ 3:19/12 0:30
(Egyptian Premier League)
Romanian Liga 1 Poli Timisoara – Dinamo Bucuresti
Thứ 3:19/12 1:00
(Romanian Liga 1)
Israeli Ligat haAl Beitar Jerusalem – Maccabi T-A
Thứ 3:19/12 2:00
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Primeira Liga Moreirense – Guimaraes
Thứ 3:19/12 2:00
(Portuguese Primeira Liga)
German 2 Bundesliga St. Pauli – Bochum
Thứ 3:19/12 2:30
(German 2 Bundesliga)
French Ligue 2 Lens – Tours
Thứ 3:19/12 2:45
(French Ligue 2)
English Premier League Everton – Swansea
Thứ 3:19/12 3:00
(English Premier League)
Spanish Primera Division Malaga – Real Betis
Thứ 3:19/12 3:00
(Spanish Primera Division)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 14/12
Thời gian Chương trình Kênh
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Schalke 04 - Augsburg

BTV5
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Hertha BSC - Hannover 96

Bóng Đá TV HD
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Bayer Leverkusen - Werder Bremen

Bóng Đá TV HD 2
02:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Swansea City - Manchester City

K+PC

BĐTV

SCTV17

03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Liverpool - West Bromwich Albion

K+NS

SCTV15

03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Manchester United - AFC Bournemouth

K+1
03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

West Ham United - Arsenal

K+PM
06:45

Trực Tiếp

Copa Sudamericana 2017:

Flamengo - Independiente

BTV5
Lịch phát sóng Ngày 13/12
Thời gian Chương trình Kênh
20:00

Trực Tiếp

M-150 Cup 2017:

U23 Triều Tiên - U23 Thái Lan

K+PM

VTV6

VTV6 HD

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 14/12
Thời gian Chương trình Kênh
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Schalke 04 - Augsburg

BTV5
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Hertha BSC - Hannover 96

Bóng Đá TV HD
02:30

Trực Tiếp

Bundesliga 2016/2017:

Bayer Leverkusen - Werder Bremen

Bóng Đá TV HD 2
02:45

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Swansea City - Manchester City

K+PC

BĐTV

SCTV17

03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Liverpool - West Bromwich Albion

K+NS

SCTV15

03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

Manchester United - AFC Bournemouth

K+1
03:00

Trực Tiếp

Premier League 2016/2017:

West Ham United - Arsenal

K+PM
06:45

Trực Tiếp

Copa Sudamericana 2017:

Flamengo - Independiente

BTV5
Lịch phát sóng Ngày 13/12
Thời gian Chương trình Kênh
20:00

Trực Tiếp

M-150 Cup 2017:

U23 Triều Tiên - U23 Thái Lan

K+PM

VTV6

VTV6 HD

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Mariehamn : HJK (Finnish Veikkausliiga)

Tường thuật Mariehamn : HJK, link sopcast Mariehamn : HJK, bóng đá online Mariehamn : HJK vào lúc 21:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017, 21:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 tường thuật bóng đá Mariehamn : HJK trong khuôn khổ (Finnish Veikkausliiga), trực tiếp Mariehamn : HJK lúc 21:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 giải (Finnish Veikkausliiga)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá