ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Tottenham – Stoke City 
Chủ nhật:26/2 20:30

Chung kết Liên đoàn Anh
Manchester Utd – Southampton 
Chủ nhật:26/2 23:30  

Tây Ban Nha
Atletico Madrid – Barcelona 
Chủ nhật:26/2 22:15 
Villarreal – Real Madrid 
Thứ 2:27/2 2:45 

Tường thuật trực tiếp RCA_Casablanca : Khouribga (Moroccan Botola)

23:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 210
   Ice Hockey 173
   Basketball 438
   Tennis 37
   Volleyball 104
   Racing 5
   Bandy 7
   Futsal 14
   Handball 40
   Winter Sport 34
   Baseball 4
   Curling 2
   Beach Volleyball 2
   American Football 5
   Billiard 2
   Darts 5
   Floorball 12
   Rugby Union 18
   Poker 3
   Golf 2
   Table Tennis 13
   Cricket 5
   Equestrianism 8
   e-Sports 2
    Football    
Australian A-League Melbourne City – Wellington

Thứ 7:6/1 15:50
(Australian A-League)
Spanish Liga Femenina Atletico Madrid – Zaragoza

Thứ 7:6/1 16:45
(Spanish Liga Femenina)
Sao Paulo Youth Football Cup Manthiqueira U20 – Sao Bento U-20
Thứ 7:6/1 18:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Portuguese Liga Vitalis Leixoes – Famalicao
Thứ 7:6/1 18:15
(Portuguese Liga Vitalis)
Italian Serie A Torino – Bologna
Thứ 7:6/1 18:30
(Italian Serie A)
Spanish Liga Femenina Athletic Bilbao – Real Sociedad
Thứ 7:6/1 19:00
(Spanish Liga Femenina)
Indian I-League Gokulam – Minerva Punjab
Thứ 7:6/1 19:00
(Indian I-League)
Spanish Primera Division Atletico Madrid – Getafe
Thứ 7:6/1 19:00
(Spanish Primera Division)
Friendly Match Brno – Pardubice
Thứ 7:6/1 19:00
(Friendly Match)
Egyptian Premier League Nasr – Ismaily
Thứ 7:6/1 19:30
(Egyptian Premier League)
English FA Cup Fleetwood Town – Leicester City
Thứ 7:6/1 19:45
(English FA Cup)
Friendly Match Telstar – Sparta
Thứ 7:6/1 20:00
(Friendly Match)
Friendly Match Sankt Gallen – Mainz
Thứ 7:6/1 20:00
(Friendly Match)
Greek Super League Panionios – Kerkyra
Thứ 7:6/1 20:00
(Greek Super League)
Sao Paulo Youth Football Cup Botafogo PB U-20 – Bahia U-20
Thứ 7:6/1 20:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Friendly Match Arminia – Hanover
Thứ 7:6/1 20:30
(Friendly Match)
Friendly Match Twente – Stuttgart
Thứ 7:6/1 21:00
(Friendly Match)
Coupe de France Simulcast
Thứ 7:6/1 21:00
(Coupe de France)
Coupe de France Toulouse – Nice
Thứ 7:6/1 21:00
(Coupe de France)
Italian Serie A Simulcast
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Milan – Crotone
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Napoli – Verona
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A SPAL – Lazio
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Benevento – Sampdoria
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Genoa – Sassuolo
Thứ 7:6/1 21:00
(Italian Serie A)
Indian Super League NorthEast United – Goa
Thứ 7:6/1 21:30
(Indian Super League)
Friendly Match Dynamo Dresden – Wolfsburg
Thứ 7:6/1 21:30
(Friendly Match)
Friendly Match Al Ahli – Bayern
Thứ 7:6/1 21:30
(Friendly Match)
Friendly Match Cologne – Hertha Berlin
Thứ 7:6/1 21:50
(Friendly Match)
English FA Cup Manchester City – Burnley
Thứ 7:6/1 22:00
(English FA Cup)
Portuguese Liga Vitalis Braga II – Sporting II
Thứ 7:6/1 22:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Spanish Segunda Division Sporting Gijon – Cordoba
Thứ 7:6/1 22:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Osasuna – Valladolid
Thứ 7:6/1 22:00
(Spanish Segunda Division)
English FA Cup Exeter City – West Bromwich
Thứ 7:6/1 22:00
(English FA Cup)
English FA Cup Fulham – Southampton
Thứ 7:6/1 22:00
(English FA Cup)
Spanish Primera Division Valencia – Girona
Thứ 7:6/1 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League PAOK – Levadiakos
Thứ 7:6/1 22:15
(Greek Super League)
Sao Paulo Youth Football Cup Sao Bernardo U-20 – Sao Caetano U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Portuguese Liga Vitalis Porto II – Benfica II
Thứ 7:6/1 23:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Friendly Match Dortmund – Fortuna D
Thứ 7:6/1 23:00
(Friendly Match)
Sao Paulo Youth Football Cup Fernandopolis U20 – Guarani U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Votuporanguense – Rio-Preto U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Flamengo SP U20 – Garulhos U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Nacional-SP U-20 – Santo Andre U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Comercial U-20 – Juventude U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Desportivo Brasil-SP U-20 – Londrina U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Primavera SP U20 – Atibaia U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Ituano U-20 – XV de Piracicaba U-20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Elosport U20 – Comercial MS U20
Thứ 7:6/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Penapolense U-20 – Linense U-20
Chủ nhật:7/1 0:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Portuguese Liga Vitalis Academica – Varzim
Chủ nhật:7/1 0:00
(Portuguese Liga Vitalis)
Spanish Segunda Division Rayo Vallecano – Gimnastic Tarragona
Chủ nhật:7/1 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Cadiz – Granada
Chủ nhật:7/1 0:00
(Spanish Segunda Division)
Coupe de France Yzeure – Monaco
Chủ nhật:7/1 0:00
(Coupe de France)
Italian Serie A Roma – Atalanta
Chủ nhật:7/1 0:00
(Italian Serie A)
Welsh Premier League Cardiff MU – Aberystwyth Town
Chủ nhật:7/1 0:30
(Welsh Premier League)
English FA Cup Norwich – Chelsea
Chủ nhật:7/1 0:30
(English FA Cup)
Spanish Primera Division Las Palmas – Eibar
Chủ nhật:7/1 0:30
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Panaitolikos – AEK
Chủ nhật:7/1 0:30
(Greek Super League)
Sao Paulo Youth Football Cup Madureira U-20 – Criciuma U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Timon U20 – Atletico-PR U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup SSSS U20 – Goias U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Sao Paulo AP U20 – ABC U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Rio Branco U-20 – Parana U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Uni?o Rondon?polis U-20 – Paysandu U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Globo U-20 – Vitoria U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Atlantico U-20 – Coritiba U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Rio Branco U-20 – Ceara U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Santa Cruz AL U-20 – Vila Nova U-20
Chủ nhật:7/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Desportiva Paraense U20 – Nautico U-20
Chủ nhật:7/1 2:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Francana U-20 – Ponte Preta U-20
Chủ nhật:7/1 2:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Spanish Segunda Division Reus Deportiu – Alcorcon
Chủ nhật:7/1 2:00
(Spanish Segunda Division)
French National League Rodez – Consolat Marseille
Chủ nhật:7/1 2:00
(French National League)
French National League Lyon Duchere – Red Star
Chủ nhật:7/1 2:00
(French National League)
Spanish Segunda Division Zaragoza – Barcelona II
Chủ nhật:7/1 2:30
(Spanish Segunda Division)
Spanish Primera Division Sevilla – Real Betis
Chủ nhật:7/1 2:45
(Spanish Primera Division)
Italian Serie A Cagliari – Juventus
Chủ nhật:7/1 2:45
(Italian Serie A)
Coupe de France Nancy – Lyon
Chủ nhật:7/1 3:00
(Coupe de France)
Portuguese Primeira Liga Braga – Rio Ave
Chủ nhật:7/1 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Sao Paulo Youth Football Cup Arasha do 20 – Chapecoense U-20
Chủ nhật:7/1 4:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Mexican Primera Division Cruz Azul – Tijuana
Chủ nhật:7/1 6:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Monterrey – Monarcas
Chủ nhật:7/1 8:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Pachuca – UNAM
Chủ nhật:7/1 8:06
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Necaxa – Veracruz
Chủ nhật:7/1 10:00
(Mexican Primera Division)
Indian I-League Mohun Bagan – Aizawl
Chủ nhật:7/1 15:30
(Indian I-League)
Friendly Match Werder – Antwerp
Chủ nhật:7/1 17:00
(Friendly Match)
Spanish Segunda Division B Villarreal II – Atletico Baleares
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish Segunda Division B)
Spanish LEB Oro Valladolid – Bahia San Agustin
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish LEB Oro)
Spanish LEB Oro Prat – Barcelona II
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish LEB Oro)
Spanish LEB Oro Real Oviedo – Breogan
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish LEB Oro)
Spanish Primera Division Leganes – Real Sociedad
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Segunda Division Sevilla II – Lorca
Chủ nhật:7/1 18:00
(Spanish Segunda Division)
Portuguese Primeira Liga Desportivo Chaves – Aves
Chủ nhật:7/1 18:45
(Portuguese Primeira Liga)
Indian Super League Chennaiyin – Delhi Dynamos
Chủ nhật:7/1 19:00
(Indian Super League)
English FA Cup Newport County – Leeds United
Chủ nhật:7/1 19:00
(English FA Cup)
Greek Super League Panathinaikos – Platanias
Chủ nhật:7/1 20:00
(Greek Super League)
Coupe de France Strasbourg – Dijon
Chủ nhật:7/1 20:15
(Coupe de France)
Coupe de France Marseille – Valenciennes
Chủ nhật:7/1 20:15
(Coupe de France)
Friendly Match Schalke 04 – Racing Genk
Chủ nhật:7/1 20:30
(Friendly Match)
Women. English Premier League Chelsea – Arsenal
Chủ nhật:7/1 20:30
(Women. English Premier League)
English FA Cup Shrewsbury Town – West Ham
Chủ nhật:7/1 21:00
(English FA Cup)
Friendly Match Twente – Werder
Chủ nhật:7/1 21:00
(Friendly Match)
Indian Super League Bengaluru – ATK
Chủ nhật:7/1 21:30
(Indian Super League)
Friendly Match Mainz – Moenchengladbach
Chủ nhật:7/1 21:30
(Friendly Match)
English FA Cup Tottenham – AFC Wimbledon
Chủ nhật:7/1 22:00
(English FA Cup)
Spanish Segunda Division Albacete – Tenerife
Chủ nhật:7/1 22:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Primera Division Barcelona – Levante
Chủ nhật:7/1 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Lamia – Skoda Xanthi
Chủ nhật:7/1 22:15
(Greek Super League)
Greek Super League PAS Giannina – Asteras
Chủ nhật:7/1 22:15
(Greek Super League)
Sao Paulo Youth Football Cup Paulista U-20 – RB Brasil U-20
Chủ nhật:7/1 23:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
English FA Cup Nottingham Forest – Arsenal
Chủ nhật:7/1 23:00
(English FA Cup)
Portuguese Primeira Liga Moreirense – Benfica
Chủ nhật:7/1 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Friendly Match Freiburg – Hamburg
Chủ nhật:7/1 23:00
(Friendly Match)
Coupe de France Simulcast
Chủ nhật:7/1 23:30
(Coupe de France)
Spanish Segunda Division Huesca – Real Oviedo
Thứ 2:8/1 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Cultural Leonesa – Numancia
Thứ 2:8/1 0:00
(Spanish Segunda Division)
Friendly Match Sweden – Estonia
Thứ 2:8/1 0:15
(Friendly Match)
Spanish Primera Division Villarreal – Deportivo
Thứ 2:8/1 0:30
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Athletic Bilbao – Alaves
Thứ 2:8/1 0:30
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Larisa – Olympiacos
Thứ 2:8/1 0:30
(Greek Super League)
Sao Paulo Youth Football Cup Sao-Jose-PA U-20 – Avai U-20
Thứ 2:8/1 1:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Portuguese Primeira Liga Sporting – Maritimo
Thứ 2:8/1 1:00
(Portuguese Primeira Liga)
Mexican Primera Division Toluca – Guadalajara
Thứ 2:8/1 1:00
(Mexican Primera Division)
Sao Paulo Youth Football Cup Sao-Carlos U-20 – Confianca U-20
Thứ 2:8/1 2:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Itapirense U20 – Volta Redonda U-20
Thứ 2:8/1 2:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Audax Sao Paulo U-20 – Uniao Barbarense U-20
Thứ 2:8/1 2:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Spanish Segunda Division Almeria – Lugo
Thứ 2:8/1 2:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Primera Division Celta Vigo – Real Madrid
Thứ 2:8/1 2:45
(Spanish Primera Division)
Coupe de France Rennes – PSG
Thứ 2:8/1 3:00
(Coupe de France)
Portuguese Primeira Liga Porto – Guimaraes
Thứ 2:8/1 3:15
(Portuguese Primeira Liga)
Sao Paulo Youth Football Cup Sao Raimundo AM U-20 – Sport Recife U-20
Thứ 2:8/1 4:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Sao Paulo Youth Football Cup Estanciano U20 – Fortaleza U-20
Thứ 2:8/1 4:00
(Sao Paulo Youth Football Cup)
Mexican Primera Division Queretaro – America
Thứ 2:8/1 7:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Santos L – Lobos BUAP
Thứ 2:8/1 7:00
(Mexican Primera Division)
Australian A-League Brisbane Roar – Sydney
Thứ 2:8/1 15:50
(Australian A-League)
Indian I-League Shillong Lajong – Indian Arrows
Thứ 2:8/1 19:00
(Indian I-League)
Indian I-League Churchill Brothers – East Bengal
Thứ 2:8/1 21:30
(Indian I-League)
Friendly Match Dortmund – Zulte-Waregem
Thứ 2:8/1 22:00
(Friendly Match)
UAE Football League Al Jazira – Al Wahda
Thứ 2:8/1 22:45
(UAE Football League)
Friendly Match Young Boys – Vaduz
Thứ 2:8/1 23:00
(Friendly Match)
Egyptian Premier League Zamalek – Al Ahly
Thứ 3:9/1 0:00
(Egyptian Premier League)
Israeli Ligat haAl Ashdod – Bnei Sakhnin
Thứ 3:9/1 0:00
(Israeli Ligat haAl)
Israeli Ligat haAl Hapoel Acre – Hapoel Ashkelon
Thứ 3:9/1 0:00
(Israeli Ligat haAl)
Greek Super League Apollon Smirnis – Atromitos
Thứ 3:9/1 0:30
(Greek Super League)
Israeli Ligat haAl Hapoel Haifa – Beitar Jerusalem
Thứ 3:9/1 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Primeira Liga Pacos Ferreira – Portimonense
Thứ 3:9/1 2:00
(Portuguese Primeira Liga)
Moroccan Botola Kawkab – WAC Casablanca
Thứ 3:9/1 2:00
(Moroccan Botola)
Under 23 Premier League Manchester Utd U-23 – West Ham U-23
Thứ 3:9/1 2:00
(Under 23 Premier League)
English FA Cup Brighton & Hove – Crystal Palace
Thứ 3:9/1 2:45
(English FA Cup)
Spanish Primera Division Malaga – Espanyol
Thứ 3:9/1 3:00
(Spanish Primera Division)
Coupe de France Lens – Boulogne
Thứ 3:9/1 3:00
(Coupe de France)
Portuguese Primeira Liga Estoril – Feirense
Thứ 3:9/1 4:00
(Portuguese Primeira Liga)
2016 AFC U-23 Championship China U-23 – Oman U-23
Thứ 3:9/1 15:00
(2016 AFC U-23 Championship)
Australian A-League Newcastle Jets – CC Mariners
Thứ 3:9/1 15:50
(Australian A-League)
Australian A-League Perth Glory – Melbourne City
Thứ 3:9/1 18:00
(Australian A-League)
2016 AFC U-23 Championship Qatar U-23 – Uzbekistan U-23
Thứ 3:9/1 18:30
(2016 AFC U-23 Championship)
Egypt Cup Misr Lel Makasa – Al Mokawloon
Thứ 3:9/1 20:00
(Egypt Cup)
Greek Cup OFI – Panionios
Thứ 3:9/1 20:00
(Greek Cup)
Friendly Match Nuernberg – Gent
Thứ 3:9/1 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match Sparta – Zwolle
Thứ 3:9/1 21:30
(Friendly Match)
Indian I-League Chennai City – NEROCA
Thứ 3:9/1 21:30
(Indian I-League)
Friendly Match Fortuna D – Standard
Thứ 3:9/1 22:00
(Friendly Match)
Greek Cup PAOK – Trikala
Thứ 3:9/1 22:15
(Greek Cup)
Israeli Ligat haAl Maccabi P-T – Hapoel K-S
Thứ 4:10/1 0:00
(Israeli Ligat haAl)
Egyptian Premier League El Geish – Asyouty Sport
Thứ 4:10/1 0:30
(Egyptian Premier League)
Greek Cup AEK – Panaitolikos
Thứ 4:10/1 0:30
(Greek Cup)
Israeli Ligat haAl Hapoel Beer Sheva – Bnei Yehuda
Thứ 4:10/1 1:00
(Israeli Ligat haAl)
Copa del Rey Atletico Madrid – Lleida Esportiu
Thứ 4:10/1 1:30
(Copa del Rey)
Portuguese Primeira Liga Tondela – Setubal
Thứ 4:10/1 2:00
(Portuguese Primeira Liga)
Israeli Ligat haAl Maccabi T-A – Maccabi N
Thứ 4:10/1 2:00
(Israeli Ligat haAl)
Football League Cup Manchester City – Bristol City
Thứ 4:10/1 2:45
(Football League Cup)
Northern Irish Premiership Carrick Rangers – Linfield
Thứ 4:10/1 2:45
(Northern Irish Premiership)
French League Cup Nice – Monaco
Thứ 4:10/1 3:00
(French League Cup)
Copa del Rey Valencia – Las Palmas
Thứ 4:10/1 3:30
(Copa del Rey)
Portuguese Primeira Liga Belenenses – Boavista
Thứ 4:10/1 4:00
(Portuguese Primeira Liga)
Mexican Cup Zacatepec – Murcielagos
Thứ 4:10/1 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Atletico San Luis – Celaya
Thứ 4:10/1 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Leon – Venados
Thứ 4:10/1 10:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Monarcas – Cimarrones de Sonora
Thứ 4:10/1 10:00
(Mexican Cup)
Australian A-League Wellington – Melbourne Victory
Thứ 4:10/1 13:35
(Australian A-League)
2016 AFC U-23 Championship North Korea U-23 – Thailand U-23
Thứ 4:10/1 15:00
(2016 AFC U-23 Championship)
2016 AFC U-23 Championship Iraq U-23 – Malaysia U-23
Thứ 4:10/1 15:00
(2016 AFC U-23 Championship)
Australian A-League Western Sydney – Adelaide United
Thứ 4:10/1 15:50
(Australian A-League)
2016 AFC U-23 Championship Japan U-23 – Palestine U-23
Thứ 4:10/1 18:30
(2016 AFC U-23 Championship)
2016 AFC U-23 Championship Jordan U-23 – Saudi Arabia U-23
Thứ 4:10/1 18:30
(2016 AFC U-23 Championship)
Indian I-League Mohun Bagan – Minerva Punjab
Thứ 4:10/1 19:00
(Indian I-League)
Greek Cup Olympiacos – Platanias
Thứ 4:10/1 20:00
(Greek Cup)
Indian Super League Delhi Dynamos – Kerala Blasters
Thứ 4:10/1 21:30
(Indian Super League)
Friendly Match Groningen – Bruges
Thứ 4:10/1 21:30
(Friendly Match)
Portuguese Cup Caldas – Farense
Thứ 4:10/1 22:00
(Portuguese Cup)
Greek Cup Skoda Xanthi – Larisa
Thứ 4:10/1 22:15
(Greek Cup)
Greek Cup PAS Giannina – Levadiakos
Thứ 4:10/1 22:15
(Greek Cup)
Greek Cup Panathinaikos – Lamia
Thứ 5:11/1 0:30
(Greek Cup)
French League Cup Rennes – Toulouse
Thứ 5:11/1 0:45
(French League Cup)
Copa del Rey Villarreal – Leganes
Thứ 5:11/1 1:30
(Copa del Rey)
Copa del Rey Alaves – Formentera
Thứ 5:11/1 1:30
(Copa del Rey)
Israeli Ligat haAl Hapoel Raanana – Maccabi Haifa
Thứ 5:11/1 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Portuguese Cup Rio Ave – Aves
Thứ 5:11/1 2:00
(Portuguese Cup)
Football League Cup Chelsea – Arsenal
Thứ 5:11/1 3:00
(Football League Cup)
French League Cup Amiens – PSG
Thứ 5:11/1 3:05
(French League Cup)
French League Cup Angers – Montpellier
Thứ 5:11/1 3:05
(French League Cup)
Copa del Rey Real Madrid – Numancia
Thứ 5:11/1 3:30
(Copa del Rey)
Portuguese Cup Cova Piedade – Sporting
Thứ 5:11/1 3:30
(Portuguese Cup)
Friendly Tournament Corinthians – PSV Eindhoven
Thứ 5:11/1 7:00
(Friendly Tournament)
Mexican Cup Correcaminos – Dorados
Thứ 5:11/1 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Toluca – Mineros de Zacatecas
Thứ 5:11/1 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Alebrijes de Oaxaca – Cruz Azul
Thứ 5:11/1 9:30
(Mexican Cup)
Mexican Cup Juarez – Lobos BUAP
Thứ 5:11/1 10:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Atlas – Veracruz
Thứ 5:11/1 10:00
(Mexican Cup)
2016 AFC U-23 Championship Australia U-23 – Syria U-23
Thứ 5:11/1 15:00
(2016 AFC U-23 Championship)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 09/01
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

Cúp FA 2016/2017:

Brighton & Hove Albion - Crystal Palace

SCTV17
03:00

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Malaga - Espanyol

K+PM
Lịch phát sóng Ngày 08/01
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Villarreal - Deportivo La Coruna

K+PM
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Athletic Bilbao - Deportivo Alaves

K+PC
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Celta de Vigo - Real Madrid

K+PM

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 09/01
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

Cúp FA 2016/2017:

Brighton & Hove Albion - Crystal Palace

SCTV17
03:00

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Malaga - Espanyol

K+PM
Lịch phát sóng Ngày 08/01
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Villarreal - Deportivo La Coruna

K+PM
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Athletic Bilbao - Deportivo Alaves

K+PC
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Celta de Vigo - Real Madrid

K+PM

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp RCA_Casablanca : Khouribga (Moroccan Botola)

Tường thuật RCA_Casablanca : Khouribga, link sopcast RCA_Casablanca : Khouribga, bóng đá online RCA_Casablanca : Khouribga vào lúc 23:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017, 23:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 tường thuật bóng đá RCA_Casablanca : Khouribga trong khuôn khổ (Moroccan Botola), trực tiếp RCA_Casablanca : Khouribga lúc 23:00 giờ Thứ 7 ngày 15/4/2017 giải (Moroccan Botola)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá