ĐÓNG
Dortmund – Manchester City 
Thứ 5:28/7 18:30  
 
Inter Milan – Estudiantes 
Thứ 6:29/7 1:00
MLS All Stars – Arsenal 
Thứ 6:29/7 8:00 
Tottenham – Atletico Madrid 
Thứ 6:29/7 17:00 
Celtic – Barcelona 
Chủ nhật:31/7 0:00
Real Madrid – Chelsea 
Chủ nhật:31/7 2:05 

Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 427
   Ice Hockey 2
   Basketball 16
   Tennis 62
   Volleyball 7
   Boxing 2
   Racing 41
   Handball 28
   Rugby League 8
   Baseball 109
   Beach Volleyball 12
   Beach Soccer 4
   American Football 5
   Billiard 11
   Rugby Union 3
   Ski Jumping 2
   Golf 18
   Field Hockey 4
   Table Tennis 10
   Cycling 7
   Cricket 11
   Water Sports 11
   Australian Football 10
   Canoe Racing 10
   Sailing 3
   Equestrianism 21
   Greyhound Racing 4
   Cybersport 1
   Combat Sport 5
   Rugby Sevens 2
   Shooting Sport 1
   Disc Golf 2
    Football    
South Korean K-League Jeonbuk Motors – Gwangju

Thứ 5:28/7 17:00
(South Korean K-League)
Friendly Tournament Dortmund – Manchester City
Thứ 5:28/7 18:30
(Friendly Tournament)
Russian Second Division (Ural) Chelyabinsk – NoSta
Thứ 5:28/7 20:30
(Russian Second Division (Ural))
Women. 2016 EC U-19 France U-19 – Switzerland U-19
Thứ 5:28/7 20:45
(Women. 2016 EC U-19)
Russian Second Division (Ural) Volga Ulyanovsk – KamAZ Nab Chelny
Thứ 5:28/7 21:00
(Russian Second Division (Ural))
Russian Second Division (South) Spartak Vladikavkaz – Kuban
Thứ 5:28/7 21:00
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (Ural) Zenit-Izhevsk – Lada Tl
Thứ 5:28/7 21:30
(Russian Second Division (Ural))
Russian Second Division (South) Rotor – Mashuk-KMV
Thứ 5:28/7 21:30
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (South) Biolog Novokub. – Chaika
Thứ 5:28/7 21:30
(Russian Second Division (South))
Europa League Qualifying AEK Larnaca – Spartak M
Thứ 5:28/7 22:00
(Europa League Qualifying)
Russian Second Division (Center) Metallurg Lipetsk – Ryazan
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (Center))
Russian Second Division (Center) Torpedo M – Vityaz Podolsk
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (Center))
Russian Second Division (Center) Zenit Penza – Orel
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (Center))
Russian Second Division (Ural) Dynamo Kirov – Olimpiyets
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (Ural))
Russian Second Division (West) Kolomna – CRFSO
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (West) Dinamo Moskva II – Domodedovo
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (West) Dolgoprudny – Znamya Truda
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (West) Volga Tver – Solyaris
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (West) Spartak Ks – Strogino
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (South) SKA – Legion
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (South))
Russian Second Division (South) Druzhba Maikop – Torpedo Armavir
Thứ 5:28/7 22:00
(Russian Second Division (South))
Lithuanian A Lyga Trakai – Utenis
Thứ 5:28/7 22:30
(Lithuanian A Lyga)
Russian Second Division (West) Pskov 747 – Torpedo Vl
Thứ 5:28/7 22:30
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (South) Chernomorets Nv – Dynamo Stavropol
Thứ 5:28/7 23:00
(Russian Second Division (South))
Danish 1 Division Vejle – Roskilde
Thứ 5:28/7 23:00
(Danish 1 Division)
Russian Second Division (Center) Saturn – Avangard Kursk
Thứ 5:28/7 23:00
(Russian Second Division (Center))
Russian Second Division (Center) Energomash – Dinamo Briansk
Thứ 5:28/7 23:00
(Russian Second Division (Center))
Russian Second Division (West) Dynamo St Pburg – Tekstilshchik Iv
Thứ 5:28/7 23:00
(Russian Second Division (West))
Russian Second Division (South) Afips – Angusht
Thứ 5:28/7 23:00
(Russian Second Division (South))
Europa League Qualifying Oleksandria – Hajduk Split
Thứ 5:28/7 23:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Heracles – Arouca
Thứ 5:28/7 23:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Jelgava – Beitar Jerusalem
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Austria – Spartak Trnava
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Goeteborg – HJK
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Lokomotiva – Vorskla
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Lille – Gabala
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Zaglebie Lubin – SonderjyskE
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Slavia Praha – Rio Ave
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Torpedo Zhodino – Rapid Wien
Thứ 6:29/7 0:00
(Europa League Qualifying)
Friendly Match Mainz – Sevilla
Thứ 6:29/7 0:30
(Friendly Match)
Europa League Qualifying Istanbul BB – Rijeka
Thứ 6:29/7 0:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Birkirkara – Krasnodar
Thứ 6:29/7 0:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Grasshoppers – Apollon Limassol
Thứ 6:29/7 0:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Luzern – Sassuolo
Thứ 6:29/7 0:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Osmanlispor – Kalju
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Panathinaikos – AIK
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Skendija – Mlada Boleslav
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Pandurii – Maccabi T-A
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Vojvodina – Dynamo Mn
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Racing Genk – Cork City
Thứ 6:29/7 1:00
(Europa League Qualifying)
Friendly Match Inter Milan – Estudiantes
Thứ 6:29/7 1:00
(Friendly Match)
Friendly Match Almere City – Espanyol
Thứ 6:29/7 1:00
(Friendly Match)
Icelandic Cup Vestmannaeyjar – Hafnarfjardar
Thứ 6:29/7 1:00
(Icelandic Cup)
Women. 2016 EC U-19 Spain U-19 – Netherlands U-19
Thứ 6:29/7 1:15
(Women. 2016 EC U-19)
Europa League Qualifying Hertha Berlin – Brondby
Thứ 6:29/7 1:15
(Europa League Qualifying)
Women. 2016 EC U-19 Spain U-17 – Netherlands U-19
Thứ 6:29/7 1:15
(Women. 2016 EC U-19)
Europa League Qualifying Gent – Viitorul
Thứ 6:29/7 1:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Videoton – Midtjylland
Thứ 6:29/7 1:30
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying AZ Alkmaar – PAS Giannina
Thứ 6:29/7 1:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Aberdeen – Maribor
Thứ 6:29/7 1:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Domzale – West Ham
Thứ 6:29/7 1:45
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Saint-Etienne – AEK
Thứ 6:29/7 2:00
(Europa League Qualifying)
Europa League Qualifying Admira – Slovan Liberec
Thứ 6:29/7 2:05
(Europa League Qualifying)
Friendly Match Nacional – Celta Vigo
Thứ 6:29/7 3:30
(Friendly Match)
Friendly Match MLS All Stars – Arsenal
Thứ 6:29/7 8:00
(Friendly Match)
Russian Reserves League Zenit II – Lokomotiv M II
Thứ 6:29/7 16:00
(Russian Reserves League)
Friendly Tournament Tottenham – Atletico Madrid
Thứ 6:29/7 17:00
(Friendly Tournament)
Vietnamese V League Song Lam Nghe An – Hoang Anh Gia Lai
Thứ 6:29/7 17:30
(Vietnamese V League)
Vietnamese V League T&T – Dong Thap
Thứ 6:29/7 18:00
(Vietnamese V League)
Chinese Super League Beijing Guoan – Zhejiang Green Town
Thứ 6:29/7 18:35
(Chinese Super League)
Friendly Tournament Dana Cup Hjorring 2016
Thứ 6:29/7 19:00
(Friendly Tournament)
Russian Second Division (Center) Kaluga – Chertanovo
Thứ 6:29/7 21:30
(Russian Second Division (Center))
Belarusian Premier League Slutsk – Slavia-Mozyr
Thứ 6:29/7 22:00
(Belarusian Premier League)
Russian Second Division (South) Krasnodar II – Sochi
Thứ 6:29/7 22:00
(Russian Second Division (South))
Belarusian Premier League Granit – Neman Grodno
Thứ 6:29/7 22:30
(Belarusian Premier League)
Estonian Meistriliiga Paide – Flora
Thứ 6:29/7 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Kalev Sillamae – Tammeka
Thứ 6:29/7 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Estonian Meistriliiga Tarvas – Kalju
Thứ 6:29/7 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Danish Superliga Viborg – Esbjerg
Thứ 6:29/7 23:00
(Danish Superliga)
Friendly Match Werder – Real Betis
Thứ 6:29/7 23:00
(Friendly Match)
Polish Ekstraklasa Arka Gdynia – Ruch Chorzow
Thứ 6:29/7 23:00
(Polish Ekstraklasa)
Bulgarian A PFG Lokomotiv Gorna – Neftohimik
Thứ 6:29/7 23:00
(Bulgarian A PFG)
Czech Gambrinus Liga Dukla Praha – Teplice
Thứ 6:29/7 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 6:29/7 23:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Wiener Neustadt – Liefering
Thứ 6:29/7 23:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Wattens – Floridsdorfer
Thứ 6:29/7 23:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Austria Lustenau – Horn
Thứ 6:29/7 23:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Kapfenberg – Wacker Innsbruck
Thứ 6:29/7 23:30
(Austrian Erste Liga)
Norwegian Tippeligaen Sparta Sarpsborg – Start
Thứ 7:30/7 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Superettan Oerebro – Syrianska
Thứ 7:30/7 0:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Orgryte – Syrianska
Thứ 7:30/7 0:00
(Swedish Superettan)
Swiss Challenge League Wohlen – Xamax
Thứ 7:30/7 0:45
(Swiss Challenge League)
Serbian Superliga Crvena Zvezda – Metalac
Thứ 7:30/7 1:00
(Serbian Superliga)
Croatian Prva HNL Dinamo Zagreb – Slaven
Thứ 7:30/7 1:00
(Croatian Prva HNL)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Bourg en Bresse 01 – Strasbourg
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Gazelec Ajaccio – Brest
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Nimes – Stade Lavallois
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Niort – Lens
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Orleans – Le Havre
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Tours – Ajaccio
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Troyes – Sochaux
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Valenciennes – Clermont
Thứ 7:30/7 1:00
(French Ligue 2)
Romanian Liga 1 CSMS Iasi – Gaz Metan Medias
Thứ 7:30/7 1:00
(Romanian Liga 1)
Friendly Match Bochum – Hamburg
Thứ 7:30/7 1:00
(Friendly Match)
Belarusian Premier League BATE – Dinamo Brest
Thứ 7:30/7 1:00
(Belarusian Premier League)
Bulgarian A PFG CSKA Sofia – Slavia Sofia
Thứ 7:30/7 1:15
(Bulgarian A PFG)
Friendly Match Gava – Espanyol II
Thứ 7:30/7 1:30
(Friendly Match)
Friendly Match Dynamo Dresden – Everton
Thứ 7:30/7 1:30
(Friendly Match)
Polish Ekstraklasa Lech Poznan – Jagiellonia
Thứ 7:30/7 1:30
(Polish Ekstraklasa)
Austrian Erste Liga LASK Linz – Blau-Weiss Linz
Thứ 7:30/7 1:30
(Austrian Erste Liga)
Belgian Jupiler League Mechelen – Bruges
Thứ 7:30/7 1:30
(Belgian Jupiler League)
Irish Premier Division Dundalk – Bohemians
Thứ 7:30/7 1:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division St Patricks – Cork City
Thứ 7:30/7 1:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Bray Wanderers – Shamrock Rovers
Thứ 7:30/7 1:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Sligo Rovers – Derry City
Thứ 7:30/7 1:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Finn Harps – Wexford Youths
Thứ 7:30/7 2:00
(Irish Premier Division)
Argentinian Cup Nueva Chicago – Deportivo Santamarina
Thứ 7:30/7 3:00
(Argentinian Cup)
Peruvian Primera Division Comersiantes Unidos – Union Comercio
Thứ 7:30/7 3:30
(Peruvian Primera Division)
Paraguayan Primera Division General Diaz – Sol de America
Thứ 7:30/7 5:00
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie B CRB – Gremio Brasil
Thứ 7:30/7 5:15
(Brazilian Serie B)
USL City Islanders – Rochester Rhinos
Thứ 7:30/7 6:00
(USL)
Friendly Match Lanus – Penarol
Thứ 7:30/7 6:30
(Friendly Match)
Brazilian Serie B Nautico – Tupi
Thứ 7:30/7 7:30
(Brazilian Serie B)
USL Colorado Springs – Vancouver II
Thứ 7:30/7 8:00
(USL)
Mexican Primera Division Tijuana – Guadalajara
Thứ 7:30/7 9:00
(Mexican Primera Division)
Friendly Tournament Dana Cup Hjorring 2016
Thứ 7:30/7 13:00
(Friendly Tournament)
Chinese Super League Yanbian Funde – Shandong Luneng
Thứ 7:30/7 14:30
(Chinese Super League)
Friendly Match South China – Juventus
Thứ 7:30/7 15:00
(Friendly Match)
Vietnamese V.League 2 Dak Lak – Binh Phuoc
Thứ 7:30/7 15:30
(Vietnamese V.League 2)
Vietnamese V.League 2 Tay Ninh – Ca Mau
Thứ 7:30/7 15:30
(Vietnamese V.League 2)
Japanese J League Kofu – Urawa
Thứ 7:30/7 16:00
(Japanese J League)
Japanese J League Fukuoka – Sendai
Thứ 7:30/7 16:30
(Japanese J League)
Japanese J League Niigata – Tokyo Verdy
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Vietnamese V League Binh Duong – Da Nang
Thứ 7:30/7 17:00
(Vietnamese V League)
South Korean K-League Jeonbuk Motors – Gwangju
Thứ 7:30/7 17:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Ulsan – Jeonnam
Thứ 7:30/7 17:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Suwon City – Sangju Sangmu
Thứ 7:30/7 17:00
(South Korean K-League)
Japanese J League Yokohama Marinos – Nagoya
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Shonan Bellmare – Kawasaki
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Niigata – Tokyo
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Iwata – Kashiwa
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Gamba Osaka – Hiroshima
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Vissel Kobe – Omiya
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Japanese J League Sagan Tosu – Kashima
Thứ 7:30/7 17:00
(Japanese J League)
Vietnamese V League Quang Ninh – Hai Phong
Thứ 7:30/7 18:00
(Vietnamese V League)
Friendly Match Everton – Real Betis
Thứ 7:30/7 18:30
(Friendly Match)
Chinese Super League Henan Jianye – Guangzhou R&F
Thứ 7:30/7 18:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Henan Jianye – Guangzhou
Thứ 7:30/7 18:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shanghai Shenhua – Jiangsu Suning
Thứ 7:30/7 18:35
(Chinese Super League)
Russian Premier League FC Rostov – Orenburg
Thứ 7:30/7 19:00
(Russian Premier League)
Estonian Meistriliiga Infonet – Trans
Thứ 7:30/7 20:00
(Estonian Meistriliiga)
French Ligue 2 Red Star – Auxerre
Thứ 7:30/7 20:00
(French Ligue 2)
Ukrainian First League Arsenal Kiev – Poltava
Thứ 7:30/7 20:00
(Ukrainian First League)
Finnish Veikkausliiga HIFK – SJK
Thứ 7:30/7 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Kemi Kings – VPS Vaasa
Thứ 7:30/7 20:00
(Finnish Veikkausliiga)
Czech Gambrinus Liga Vysocina – Viktoria Plzen
Thứ 7:30/7 20:00
(Czech Gambrinus Liga)
Friendly Match Groningen – Southampton
Thứ 7:30/7 20:30
(Friendly Match)
Norwegian Adeccoligaen Fredrikstad – Mjondalen
Thứ 7:30/7 20:30
(Norwegian Adeccoligaen)
Friendly Match Dynamo Dresden – Werder
Thứ 7:30/7 21:00
(Friendly Match)
Ukrainian Premier League Volyn – Olimpik Donetsk
Thứ 7:30/7 21:00
(Ukrainian Premier League)
Friendly Match Watford – Queens Park Rangers
Thứ 7:30/7 21:00
(Friendly Match)
Ukrainian First League Skala – Mykolaiv
Thứ 7:30/7 21:00
(Ukrainian First League)
Danish Superliga Kobenhavn – Nordsjaelland
Thứ 7:30/7 21:00
(Danish Superliga)
Latvian Virsliga Spartaks – Daugavpils
Thứ 7:30/7 21:00
(Latvian Virsliga)
Friendly Match St. Pauli – Sevilla
Thứ 7:30/7 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match Glenavon – Crusaders
Thứ 7:30/7 21:00
(Friendly Match)
Swedish Allsvenskan Ostersunds – Elfsborg
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Sundsvall – Norrkoping
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Gefle – Hammarby
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Trelleborg – Dalkurd
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Ljungskile – Halmstad
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Superettan)
Swedish Superettan Assyriska – Atvidaberg
Thứ 7:30/7 21:00
(Swedish Superettan)
Austrian Bundesliga Salzburg – Wolfsberger AC
Thứ 7:30/7 21:00
(Austrian Bundesliga)
Russian Premier League Zenit – Lokomotiv M
Thứ 7:30/7 21:30
(Russian Premier League)
Czech Gambrinus Liga Zlin – Pribram
Thứ 7:30/7 22:00
(Czech Gambrinus Liga)
Ukrainian First League Inhulets – Obolon
Thứ 7:30/7 22:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Hirnyk-Sport – Illichivets
Thứ 7:30/7 22:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Avangard – Cherkaskyi Dnipro
Thứ 7:30/7 22:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Kolos Kovalivka – Helios
Thứ 7:30/7 22:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Sumy – Veres
Thứ 7:30/7 22:00
(Ukrainian First League)
Belarusian Premier League Naftan – Isloch
Thứ 7:30/7 22:00
(Belarusian Premier League)
Czech Gambrinus Liga Jablonec – Karvina
Thứ 7:30/7 22:00
(Czech Gambrinus Liga)
Ukrainian First League Desna – Naftovyk
Thứ 7:30/7 22:30
(Ukrainian First League)
Romanian Liga 1 Botosani – Cluj
Thứ 7:30/7 22:30
(Romanian Liga 1)
Swiss Super League Sion – Sankt Gallen
Thứ 7:30/7 22:45
(Swiss Super League)
Estonian Meistriliiga Parnu – Levadia
Thứ 7:30/7 23:00
(Estonian Meistriliiga)
Friendly Match Besiktas – Eibar
Thứ 7:30/7 23:00
(Friendly Match)
Friendly Match Excelsior – Espanyol
Thứ 7:30/7 23:00
(Friendly Match)
Chilean Primera Division Santiago Wanderers – Univ. de Chile
Thứ 7:30/7 23:00
(Chilean Primera Division)
Latvian Virsliga Liepaja – Ventspils
Thứ 7:30/7 23:00
(Latvian Virsliga)
Norwegian Tippeligaen Viking – Rosenborg
Thứ 7:30/7 23:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Superettan Angelholms – Sirius
Thứ 7:30/7 23:00
(Swedish Superettan)
Polish Ekstraklasa Lechia Gdansk – Wisla
Thứ 7:30/7 23:00
(Polish Ekstraklasa)
Belgian Jupiler League Mouscron-Peruwelz – Anderlecht
Thứ 7:30/7 23:00
(Belgian Jupiler League)
Bulgarian A PFG Beroe – Ludogorets
Thứ 7:30/7 23:00
(Bulgarian A PFG)
Bulgarian A PFG Botev Plovdiv – Lokomotiv Plovdiv
Thứ 7:30/7 23:00
(Bulgarian A PFG)
Ukrainian Premier League Chernomorets – Shakhtar Dn
Thứ 7:30/7 23:30
(Ukrainian Premier League)
Friendly Match Braga – Villarreal
Thứ 7:30/7 23:30
(Friendly Match)
Serbian Superliga Napredak – Partizan
Thứ 7:30/7 23:30
(Serbian Superliga)
Ukrainian Premier League Zirka Kropyvnytskyi – Zoria
Thứ 7:30/7 23:30
(Ukrainian Premier League)
Austrian Bundesliga Simulcast
Thứ 7:30/7 23:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Austria – Mattersburg
Thứ 7:30/7 23:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Ried – Sturm Graz
Thứ 7:30/7 23:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Sankt Poelten – Admira
Thứ 7:30/7 23:30
(Austrian Bundesliga)
Friendly Tournament Celtic – Barcelona
Chủ nhật:31/7 0:00
(Friendly Tournament)
Friendly Match Real Madrid II – Leganes
Chủ nhật:31/7 0:00
(Friendly Match)
Croatian Prva HNL Cibalia – Inter Zapresic
Chủ nhật:31/7 0:00
(Croatian Prva HNL)
Slovak Superliga ViOn Zlate Moravce – Trencin
Chủ nhật:31/7 0:00
(Slovak Superliga)
Slovak Superliga Senica – Zemplin Michalovce
Chủ nhật:31/7 0:00
(Slovak Superliga)
Slovak Superliga Ruzomberok – Spartak Trnava
Chủ nhật:31/7 0:00
(Slovak Superliga)
Slovak Superliga Zilina – Presov
Chủ nhật:31/7 0:00
(Slovak Superliga)
Russian Premier League Anzhi – CSKA Moscow
Chủ nhật:31/7 0:00
(Russian Premier League)
Friendly Match Manchester Utd – Galatasaray
Chủ nhật:31/7 0:30
(Friendly Match)
Peruvian Primera Division Ayacucho – Sporting Cristal
Chủ nhật:31/7 0:30
(Peruvian Primera Division)
Romanian Liga 1 Dinamo Bucuresti – Rapid Bucuresti
Chủ nhật:31/7 1:00
(Romanian Liga 1)
Belgian Jupiler League Zulte-Waregem – Eupen
Chủ nhật:31/7 1:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Sint-Truiden – Lokeren
Chủ nhật:31/7 1:00
(Belgian Jupiler League)
Swiss Super League Young Boys – Lugano
Chủ nhật:31/7 1:00
(Swiss Super League)
Czech Gambrinus Liga Sparta Praha – Slovacko
Chủ nhật:31/7 1:15
(Czech Gambrinus Liga)
Slovenian PrvaLiga Gorica – Radomlje
Chủ nhật:31/7 1:15
(Slovenian PrvaLiga)
Slovenian PrvaLiga Rudar Velenje – Koper
Chủ nhật:31/7 1:15
(Slovenian PrvaLiga)
Slovenian PrvaLiga Olimpija – Krsko
Chủ nhật:31/7 1:15
(Slovenian PrvaLiga)
Bulgarian A PFG Dunav – Vereya
Chủ nhật:31/7 1:15
(Bulgarian A PFG)
Friendly Match Gimnastic Tarragona – Zaragoza
Chủ nhật:31/7 1:30
(Friendly Match)
Polish Ekstraklasa Plock – Legia
Chủ nhật:31/7 1:30
(Polish Ekstraklasa)
Irish Premier Division Longford – Galway United
Chủ nhật:31/7 1:30
(Irish Premier Division)
Belgian Jupiler League Charleroi – Waasland-Beveren
Chủ nhật:31/7 1:30
(Belgian Jupiler League)
Irish Premier Division Sligo Rovers – Derry City
Chủ nhật:31/7 1:45
(Irish Premier Division)
Brazilian Serie A Figueirense – Vitoria
Chủ nhật:31/7 2:00
(Brazilian Serie A)
American MLS New York City – Colorado
Chủ nhật:31/7 2:00
(American MLS)
Friendly Match Sporting – Wolfsburg
Chủ nhật:31/7 2:00
(Friendly Match)
USL FC Montreal – Charlotte Independence
Chủ nhật:31/7 2:00
(USL)
Brazilian Serie B Paysandu – Vila Nova
Chủ nhật:31/7 2:00
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Atletico Goianiense – Sampaio Correa
Chủ nhật:31/7 2:00
(Brazilian Serie B)
Brazilian Serie B Joinville – Oeste
Chủ nhật:31/7 2:00
(Brazilian Serie B)
Friendly Tournament Real Madrid – Chelsea
Chủ nhật:31/7 2:05
(Friendly Tournament)
Brazilian Serie B Bragantino – Bahia
Chủ nhật:31/7 2:30
(Brazilian Serie B)
Paraguayan Primera Division Sportivo Luqueno – General Caballero
Chủ nhật:31/7 3:00
(Paraguayan Primera Division)
Colombian League Atl. Bucaramanga – Jaguares Cordoba
Chủ nhật:31/7 3:00
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Deportivo Municipal – Real Garcilaso
Chủ nhật:31/7 3:00
(Peruvian Primera Division)
Friendly Tournament Inter Milan – Bayern
Chủ nhật:31/7 4:00
(Friendly Tournament)
Brazilian Serie A Sport Recife – Atletico-PR
Chủ nhật:31/7 4:30
(Brazilian Serie A)
Chilean Primera Division Univ Catolica – Cobresal
Chủ nhật:31/7 5:00
(Chilean Primera Division)
Colombian League Junior – Alianza Petrolera
Chủ nhật:31/7 5:00
(Colombian League)
Colombian League Millonarios – Rionegro Aguilas
Chủ nhật:31/7 5:00
(Colombian League)
Brazilian Serie B Parana – Ceara
Chủ nhật:31/7 5:00
(Brazilian Serie B)
Mexican Primera Division Queretaro – Puebla
Chủ nhật:31/7 5:00
(Mexican Primera Division)
Paraguayan Primera Division Club Olimpia – Deportivo Capiata
Chủ nhật:31/7 5:10
(Paraguayan Primera Division)
Peruvian Primera Division Melgar – Alianza Atletico
Chủ nhật:31/7 5:45
(Peruvian Primera Division)
NWSL Washington Spirit – Sky Blue
Chủ nhật:31/7 6:00
(NWSL)
NASL New York Cosmos – Islanders
Chủ nhật:31/7 6:00
(NASL)
USL Cincinnati – Charleston Battery
Chủ nhật:31/7 6:00
(USL)
USL Wilmington Hammerheads – Pittsburgh Riverhounds
Chủ nhật:31/7 6:00
(USL)
USL Richmond Kickers – New York Red Bulls II
Chủ nhật:31/7 6:00
(USL)
NASL Fort Lauderdale – Jacksonville Armada
Chủ nhật:31/7 6:00
(NASL)
NASL Ottawa Fury – Tampa Bay
Chủ nhật:31/7 6:00
(NASL)
Friendly Match Lanus – Penarol
Chủ nhật:31/7 6:30
(Friendly Match)
USL Louisville City – Orlando City II
Chủ nhật:31/7 6:30
(USL)
NASL New York Cosmos – Puerto Rico
Chủ nhật:31/7 6:30
(NASL)
Brazilian Serie A Atletico-MG – Santa Cruz
Chủ nhật:31/7 7:00
(Brazilian Serie A)
NWSL Chicago Red Stars – FC Kansas City
Chủ nhật:31/7 7:00
(NWSL)
Colombian League Boyaca Chico – Deportes Tolima
Chủ nhật:31/7 7:00
(Colombian League)
Brazilian Serie B Vasco de Gama – Criciuma
Chủ nhật:31/7 7:00
(Brazilian Serie B)
NASL Miami – Indy Eleven
Chủ nhật:31/7 7:00
(NASL)
Mexican Primera Division Monterrey – Cruz Azul
Chủ nhật:31/7 7:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Atlas – Veracruz
Chủ nhật:31/7 7:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Pachuca – Necaxa
Chủ nhật:31/7 7:06
(Mexican Primera Division)
NWSL Houston Dash – Western New York Flash
Chủ nhật:31/7 7:30
(NWSL)
Chilean Primera Division Huachipato – Audax Italiano
Chủ nhật:31/7 7:30
(Chilean Primera Division)
USL Saint Louis – OKC Energy
Chủ nhật:31/7 7:30
(USL)
USL Swope Park Rangers – San Antonio
Chủ nhật:31/7 7:30
(USL)
USL Rio Grande Valley – Sacramento Republic
Chủ nhật:31/7 7:30
(USL)
Peruvian Primera Division Juan Aurich – Univ San Martin
Chủ nhật:31/7 8:00
(Peruvian Primera Division)
NASL Rayo OKC – Minnesota
Chủ nhật:31/7 8:00
(NASL)
Friendly Tournament Liverpool – Milan
Chủ nhật:31/7 9:00
(Friendly Tournament)
USL Orange County Blues – Los Angeles II
Chủ nhật:31/7 9:00
(USL)
Mexican Primera Division America – Tigres
Chủ nhật:31/7 9:00
(Mexican Primera Division)
NWSL Portland Thorns – Seattle Reign
Chủ nhật:31/7 9:30
(NWSL)
USL Arizona United – Tulsa Roughnecks
Chủ nhật:31/7 9:30
(USL)
Friendly Tournament PSG – Leicester City
Chủ nhật:31/7 10:30
(Friendly Tournament)
Friendly Match Atletico Madrid – Melbourne Victory
Chủ nhật:31/7 11:00
(Friendly Match)
Chinese Super League Changchun Yatai – Chongqing Lifan
Chủ nhật:31/7 14:30
(Chinese Super League)
Russian First Division SKA-Khabarovsk – Mordovya Saransk
Chủ nhật:31/7 16:00
(Russian First Division)
South Korean K-League Incheon Utd – Seongnam
Chủ nhật:31/7 16:00
(South Korean K-League)
Danish Superliga SonderjyskE – Lyngby
Chủ nhật:31/7 17:00
(Danish Superliga)
Vietnamese V League Dong Tam Long An – Saigon
Chủ nhật:31/7 17:00
(Vietnamese V League)
South Korean K-League Seoul – Pohang
Chủ nhật:31/7 17:00
(South Korean K-League)
South Korean K-League Suwon – Jeju United
Chủ nhật:31/7 17:00
(South Korean K-League)
Russian First Division Zenit II – Dynamo Moscow
Chủ nhật:31/7 18:00
(Russian First Division)
Chinese Super League Changchun Yatai – Chongqing Lifan
Chủ nhật:31/7 18:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Tianjin Teda – Liaoning
Chủ nhật:31/7 18:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Guangzhou R&F – Shanghai East Asia
Chủ nhật:31/7 18:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shijiazhuang Yongchang – Hebei China Fortune
Chủ nhật:31/7 18:35
(Chinese Super League)
Swiss Super League Lausanne – Thun
Chủ nhật:31/7 18:45
(Swiss Super League)
Swiss Super League Vaduz – Basel
Chủ nhật:31/7 18:45
(Swiss Super League)
Danish Superliga Midtjylland – Silkeborg
Chủ nhật:31/7 19:00
(Danish Superliga)
Russian First Division Khimki – Sibir
Chủ nhật:31/7 19:00
(Russian First Division)
Russian Premier League Ural – Ufa
Chủ nhật:31/7 19:30
(Russian Premier League)
Belgian Jupiler League Westerlo – Standard
Chủ nhật:31/7 19:30
(Belgian Jupiler League)
Russian First Division Spartak Nalchik – Tyumen
Chủ nhật:31/7 20:00
(Russian First Division)
Swedish Allsvenskan Jonkopings – Goeteborg
Chủ nhật:31/7 20:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Varberg – AFC United
Chủ nhật:31/7 20:00
(Swedish Superettan)
Norwegian Tippeligaen Aalesunds – Lillestrom
Chủ nhật:31/7 20:30
(Norwegian Tippeligaen)
Women. English Premier League Arsenal – Liverpool
Chủ nhật:31/7 20:30
(Women. English Premier League)
Polish Ekstraklasa Gornik Leczna – Cracovie
Chủ nhật:31/7 20:30
(Polish Ekstraklasa)
Polish Ekstraklasa Zaglebie Lubin – Nieciecza
Chủ nhật:31/7 20:30
(Polish Ekstraklasa)
Brazilian Serie A Fluminense – Ponte Preta
Chủ nhật:31/7 21:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Sao Paolo – Chapecoense
Chủ nhật:31/7 21:00
(Brazilian Serie A)
Danish Superliga Brondby – Horsens
Chủ nhật:31/7 21:00
(Danish Superliga)
Russian First Division Tosno – Fakel
Chủ nhật:31/7 21:00
(Russian First Division)
Russian First Division Tambov – Kuban
Chủ nhật:31/7 21:00
(Russian First Division)
Women. Argentinian Primera Division Boca Juniors U-18 – San Lorenzo U-18
Chủ nhật:31/7 21:00
(Women. Argentinian Primera Division)
Belarusian Premier League Krumkachy – Belshina
Chủ nhật:31/7 21:00
(Belarusian Premier League)
Ukrainian Premier League Dnipro – Stal Kamianske
Chủ nhật:31/7 21:00
(Ukrainian Premier League)
Swiss Super League Luzern – Grasshoppers
Chủ nhật:31/7 21:00
(Swiss Super League)
Czech Gambrinus Liga Mlada Boleslav – Slovan Liberec
Chủ nhật:31/7 21:30
(Czech Gambrinus Liga)
Romanian Liga 1 Pandurii – Astra Giurgiu
Chủ nhật:31/7 21:30
(Romanian Liga 1)
Austrian Bundesliga Altach – Rapid Wien
Chủ nhật:31/7 21:30
(Austrian Bundesliga)
Czech Gambrinus Liga Bohemians 1905 – Hradec Kralove
Chủ nhật:31/7 22:00
(Czech Gambrinus Liga)
Ukrainian First League Ternopol – Bukovyna
Chủ nhật:31/7 22:00
(Ukrainian First League)
Latvian Virsliga FK Riga – Jelgava
Chủ nhật:31/7 22:00
(Latvian Virsliga)
Russian First Division Volgar Gazprom – Yenisey
Chủ nhật:31/7 22:00
(Russian First Division)
Slovak Superliga Podbrezova – Slovan Bratislava
Chủ nhật:31/7 22:00
(Slovak Superliga)
Russian Premier League Spartak M – Arsenal-Tula
Chủ nhật:31/7 22:00
(Russian Premier League)
Belarusian Premier League Vitebsk – Minsk
Chủ nhật:31/7 22:00
(Belarusian Premier League)
Swedish Superettan Frej – GAIS
Chủ nhật:31/7 22:00
(Swedish Superettan)
Finnish Veikkausliiga Lahti – Mariehamn
Chủ nhật:31/7 22:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga KuPS Kuopio – RoPS
Chủ nhật:31/7 22:30
(Finnish Veikkausliiga)
Finnish Veikkausliiga Inter Turku – HJK
Chủ nhật:31/7 22:30
(Finnish Veikkausliiga)
Russian First Division Shinnik – Luch-Energia
Chủ nhật:31/7 22:30
(Russian First Division)
Belarusian Premier League Shakhtyor Sl – Gorodeya
Chủ nhật:31/7 22:30
(Belarusian Premier League)
Swedish Allsvenskan AIK – Falkenbergs
Chủ nhật:31/7 22:30
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Hacken – Helsingborg
Chủ nhật:31/7 22:30
(Swedish Allsvenskan)
Dutch Supercup Feyenoord – PSV Eindhoven
Chủ nhật:31/7 23:00
(Dutch Supercup)
Chilean Primera Division Iquique – Everton CD
Chủ nhật:31/7 23:00
(Chilean Primera Division)
Danish Superliga Aarhus – Randers
Chủ nhật:31/7 23:00
(Danish Superliga)
Norwegian Adeccoligaen Bryne – Ranheim IL
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Sandefjord – Kongsvinger
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Tippeligaen Bodo / Glimt – Tromso
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Adeccoligaen Ullensaker / Kisa – Raufoss
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Tippeligaen Haugesund – Sogndal
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Adeccoligaen Team Strommen – Levanger
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Tippeligaen Odd Grenland – Brann
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Adeccoligaen Jerv – Sandnes Ulf
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Norwegian Adeccoligaen Asane – KFUM
Chủ nhật:31/7 23:00
(Norwegian Adeccoligaen)
Russian First Division Baltika – Neftekhimik
Chủ nhật:31/7 23:00
(Russian First Division)
Polish Ekstraklasa Korona – Piast Gliwice
Chủ nhật:31/7 23:00
(Polish Ekstraklasa)
Belgian Jupiler League Racing Genk – Ostend
Chủ nhật:31/7 23:00
(Belgian Jupiler League)
Bulgarian A PFG Levski – Montana
Chủ nhật:31/7 23:00
(Bulgarian A PFG)
Ecuadorian Serie A El Nacional – Deportivo Cuenca
Chủ nhật:31/7 23:15
(Ecuadorian Serie A)
Peruvian Primera Division Defensor La Bocana – Cajamarca
Chủ nhật:31/7 23:15
(Peruvian Primera Division)
Slovenian PrvaLiga Aluminij – Celje
Chủ nhật:31/7 23:15
(Slovenian PrvaLiga)
Ukrainian Premier League Oleksandria – Vorskla
Chủ nhật:31/7 23:30
(Ukrainian Premier League)
Ukrainian Premier League Karpaty – Dynamo Kiev
Chủ nhật:31/7 23:30
(Ukrainian Premier League)
Czech Gambrinus Liga Brno – Slavia Praha
Thứ 2:1/8 0:00
(Czech Gambrinus Liga)
Croatian Prva HNL Istra 1961 – Lokomotiva
Thứ 2:1/8 0:00
(Croatian Prva HNL)
Croatian Prva HNL Osijek – Rijeka
Thứ 2:1/8 0:00
(Croatian Prva HNL)
Ecuadorian Serie A Aucas – Barcelona SC
Thứ 2:1/8 0:00
(Ecuadorian Serie A)
Ecuadorian Serie A Mushuc Runa – Liga de Quito
Thứ 2:1/8 0:00
(Ecuadorian Serie A)
Mexican Primera Division UNAM – Leon
Thứ 2:1/8 0:00
(Mexican Primera Division)
Romanian Liga 1 Viitorul – Steaua
Thứ 2:1/8 0:30
(Romanian Liga 1)
Russian Premier League Terek – Krylia Sovetov
Thứ 2:1/8 0:30
(Russian Premier League)
American MLS Kansas City – Portland
Thứ 2:1/8 1:00
(American MLS)
Norwegian Tippeligaen Stromsgodset – Stabaek
Thứ 2:1/8 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Belgian Jupiler League Kortrijk – Gent
Thứ 2:1/8 1:00
(Belgian Jupiler League)
Slovenian PrvaLiga Domzale – Maribor
Thứ 2:1/8 1:15
(Slovenian PrvaLiga)
Bulgarian A PFG Pirin – Cherno More
Thứ 2:1/8 1:15
(Bulgarian A PFG)
Peruvian Primera Division Sport Huancayo – Alianza Lima
Thứ 2:1/8 1:30
(Peruvian Primera Division)
Women. Argentinian Primera Division El Porvenir U-18 – Lujan U-18
Thứ 2:1/8 1:30
(Women. Argentinian Primera Division)
Friendly Match Lyon – Benfica
Thứ 2:1/8 1:45
(Friendly Match)
Brazilian Serie A Santos – Cruzeiro
Thứ 2:1/8 2:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Internacional-RS – Corinthians
Thứ 2:1/8 2:00
(Brazilian Serie A)
Brazilian Serie A Coritiba – Flamengo
Thứ 2:1/8 2:00
(Brazilian Serie A)
Friendly Match Guimaraes – Porto
Thứ 2:1/8 2:00
(Friendly Match)
Croatian Prva HNL Split – Hajduk Split
Thứ 2:1/8 2:00
(Croatian Prva HNL)
Colombian League La Equidad – Patriotas
Thứ 2:1/8 2:00
(Colombian League)
Chilean Primera Division Colo Colo – Union Espanola
Thứ 2:1/8 2:30
(Chilean Primera Division)
Ecuadorian Serie A River Plate Guayaquil – Independiente JT
Thứ 2:1/8 2:30
(Ecuadorian Serie A)
Paraguayan Primera Division Libertad – Nacional Asuncion
Thứ 2:1/8 3:00
(Paraguayan Primera Division)
American MLS Seattle – Los Angeles
Thứ 2:1/8 3:00
(American MLS)
Ecuadorian Serie A Fuerza Amarilla – Universidad Catolica
Thứ 2:1/8 3:00
(Ecuadorian Serie A)
USL Bethlehem Steel – Toronto II
Thứ 2:1/8 3:00
(USL)
NASL Edmonton – Carolina
Thứ 2:1/8 3:00
(NASL)
Colombian League Envigado – Deportivo Pasto
Thứ 2:1/8 4:00
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Universitario – Cesar Vallejo
Thứ 2:1/8 4:00
(Peruvian Primera Division)
Brazilian Serie A America Mineiro – Gremio
Thứ 2:1/8 4:30
(Brazilian Serie A)
American MLS Dallas – Vancouver
Thứ 2:1/8 5:00
(American MLS)
NWSL Boston Breakers – Orlando Pride
Thứ 2:1/8 5:00
(NWSL)
Chilean Primera Division Univ. de Concepcion – Palestino
Thứ 2:1/8 5:00
(Chilean Primera Division)
Colombian League Deportive Cali – Atletico Nacional
Thứ 2:1/8 5:00
(Colombian League)
Mexican Primera Division Jaguares – Toluca
Thứ 2:1/8 5:00
(Mexican Primera Division)
Paraguayan Primera Division Guarani Asuncion – Cerro Porteno
Thứ 2:1/8 5:10
(Paraguayan Primera Division)
American MLS DC United – Montreal
Thứ 2:1/8 5:30
(American MLS)
American MLS Philadelphia – Real Salt Lake
Thứ 2:1/8 6:00
(American MLS)
American MLS Chicago – New York
Thứ 2:1/8 6:00
(American MLS)
Colombian League Cortulua – Santa Fe
Thứ 2:1/8 6:00
(Colombian League)
Mexican Primera Division Santos L – Monarcas
Thứ 2:1/8 6:00
(Mexican Primera Division)
American MLS Toronto – Columbus
Thứ 2:1/8 6:30
(American MLS)
American MLS Orlando City – New England
Thứ 2:1/8 6:30
(American MLS)
Ecuadorian Serie A Emelec – Delfin
Thứ 2:1/8 6:30
(Ecuadorian Serie A)
Chilean Primera Division Antofagasta – Deportes Temuco
Thứ 2:1/8 7:30
(Chilean Primera Division)
American MLS Houston Dynamo – San Jose
Thứ 2:1/8 8:00
(American MLS)
Colombian League Independiente M – Atletico Huila
Thứ 2:1/8 8:00
(Colombian League)
Women. South Korean WK-League Incheon Red Angels – Seoul
Thứ 2:1/8 17:00
(Women. South Korean WK-League)
Women. South Korean WK-League Hwacheon – Suwon
Thứ 2:1/8 17:00
(Women. South Korean WK-League)
Russian First Division Spartak M II – Sokol Saratov
Thứ 2:1/8 21:00
(Russian First Division)
Romanian Liga 1 CS U Craiova – Targu Mures
Thứ 2:1/8 22:30
(Romanian Liga 1)
Latvian Virsliga Rigas FS – Metta / LU
Thứ 2:1/8 23:00
(Latvian Virsliga)
Polish Ekstraklasa Pogon Szczecin – Slask
Thứ 2:1/8 23:00
(Polish Ekstraklasa)
Russian Premier League Rubin – Amkar
Thứ 2:1/8 23:30
(Russian Premier League)
Russian Premier League Krasnodar – Tom
Thứ 2:1/8 23:30
(Russian Premier League)
Danish Superliga Aalborg – Odense
Thứ 3:2/8 0:00
(Danish Superliga)
Norwegian Tippeligaen Valerengen – Molde
Thứ 3:2/8 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Swedish Allsvenskan Oerebro – Malmoe
Thứ 3:2/8 0:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Allsvenskan Kalmar – Djurgardens
Thứ 3:2/8 0:00
(Swedish Allsvenskan)
Swedish Superettan Varnamo – Degerfors
Thứ 3:2/8 0:00
(Swedish Superettan)
Romanian Liga 1 Concordia Chiajna – Voluntari
Thứ 3:2/8 1:00
(Romanian Liga 1)
Slovenian PrvaLiga Olimpija – Krsko
Thứ 3:2/8 1:15
(Slovenian PrvaLiga)
French Ligue 2 Amiens – Reims
Thứ 3:2/8 1:30
(French Ligue 2)
Irish Premier Division Shamrock Rovers – St Patricks
Thứ 3:2/8 1:30
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Derry City – Limerick
Thứ 3:2/8 1:45
(Irish Premier Division)
Egypt Cup Al Ahly – Smouha
Thứ 3:2/8 2:30
(Egypt Cup)
Paraguayan Primera Division Rubio Nu – River Plate Asuncion
Thứ 3:2/8 5:00
(Paraguayan Primera Division)
Brazilian Serie A Botafogo – Palmeiras
Thứ 3:2/8 6:00
(Brazilian Serie A)
Colombian League Once Caldas – Fortaleza
Thứ 3:2/8 8:00
(Colombian League)
USL Seattle II – Real Monarchs
Thứ 3:2/8 9:30
(USL)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 24/07
Thời gian Chương trình Kênh
16:30

Trực Tiếp

V-League 2016:

Quảng Nam vs Hoàng Anh Gia Lai

QRT, VPF
17:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Hải Phòng vs SHB Đà Nẵng

K+1, VPF
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Thanh Hóa vs Becamex Bình Dương

VTV6, BTV2, VPF
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Than Quảng Ninh vs Đồng Tâm Long An

VTC3, VTC3HD, VPF, VOV2
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Hà Nội T&T vs Sông Lam Nghệ An

K+PM, VPF, JoyFM

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Lịch phát sóng Ngày 24/07
Thời gian Chương trình Kênh
16:30

Trực Tiếp

V-League 2016:

Quảng Nam vs Hoàng Anh Gia Lai

QRT, VPF
17:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Hải Phòng vs SHB Đà Nẵng

K+1, VPF
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Thanh Hóa vs Becamex Bình Dương

VTV6, BTV2, VPF
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Than Quảng Ninh vs Đồng Tâm Long An

VTC3, VTC3HD, VPF, VOV2
18:00

Trực Tiếp

V-League 2016:

Hà Nội T&T vs Sông Lam Nghệ An

K+PM, VPF, JoyFM

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

Tường thuật Arsenal : Lincoln_City, link sopcast Arsenal : Lincoln_City, bóng đá online Arsenal : Lincoln_City vào lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013, 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 tường thuật bóng đá Arsenal : Lincoln_City trong khuôn khổ (Women), trực tiếp Arsenal : Lincoln_City lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 giải (Women)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá