ĐÓNG
Giao hữu: Brazil hạ Pháp 3-1 ngay tại Paris
Falcao lập cú đúp, Colombia đại thắng Bahrain 6-0
Xavi đến Qatar thi đấu vào năm sau


Vòng loại Euro 2016
Tây Ban Nha – Ukraine
Thứ 7:28/3 2:45
England – Lithuania
Thứ 7:28/3 2:45
Montenegro – Nga
Thứ 7:28/3 2:45
Bulgaria – Italy
Chủ nhật:29/3 2:45
Georgia – Germany
Chủ nhật:29/3 23:00

Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
Please note: the list of the broadcasts and streams can be updated until the start of the game. Many broadcasts are announced just one day before their start and some of them even several hours before the start.


   Football 389
   Ice Hockey 129
   Basketball 216
   Tennis 21
   Volleyball 27
   Boxing 2
   Racing 20
   Bandy 1
   Futsal 1
   Handball 4
   Rugby League 18
   Winter Sport 2
   Baseball 17
   Curling 10
   Beach Soccer 2
   Billiard 2
   Badminton 5
   Rugby Union 18
   Poker 1
   Golf 9
   Field Hockey 2
   Table Tennis 3
   Cycling 3
   Cricket 1
   Lacrosse 10
   Chess 1
   Gaelic Football 2
   Padel Tennis 2
   Equestrianism 7
   Greyhound Racing 2
   Combat Sport 5
   Triathlon 1
   Rugby Sevens 2
    Football
J-League Cup Sagan Tosu – Shonan Bellmare
Thứ 7:28/3 15:00
(J-League Cup)
Australian A-League Melbourne City – Brisbane Roar

Thứ 7:28/3 15:30
(Australian A-League)
Australian A-League Perth Glory – Western Sydney
Thứ 7:28/3 17:30
(Australian A-League)
Friendly Match Munich 1860 – Rubin
Thứ 7:28/3 17:30
(Friendly Match)
Indian I-League Mohun Bagan – East Bengal
Thứ 7:28/3 18:00
(Indian I-League)
Under 18 Premier League Liverpool U-18 – Wolverhampton U-18
Thứ 7:28/3 18:30
(Under 18 Premier League)
English Conference Macclesfield Town – Bristol Rovers
Thứ 7:28/3 19:30
(English Conference)
Greek Beta Ethniki (North) Larisa – Zakynthos
Thứ 7:28/3 20:00
(Greek Beta Ethniki (North))
Greek Beta Ethniki (North) Lamia – Apollon Smirnis
Thứ 7:28/3 20:00
(Greek Beta Ethniki (North))
Ukrainian First League Sumy – Oleksandria
Thứ 7:28/3 20:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Hirnyk Kryvyi Rih – Helios
Thứ 7:28/3 20:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Poltava – Bukovyna
Thứ 7:28/3 20:00
(Ukrainian First League)
Ukrainian First League Zirka – Naftovyk
Thứ 7:28/3 20:00
(Ukrainian First League)
Friendly Match Hammarby – Brann
Thứ 7:28/3 20:00
(Friendly Match)
Indian I-League SC Goa – Shillong Lajong
Thứ 7:28/3 20:30
(Indian I-League)
Indian I-League Salgaocar – Mumbai
Thứ 7:28/3 20:30
(Indian I-League)
Italian Lega Pro Lumezzane – FC Sudtirol
Thứ 7:28/3 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Aversa Normanna – Messina
Thứ 7:28/3 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Savoia – Matera
Thứ 7:28/3 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Ischia – Lupa Roma
Thứ 7:28/3 20:30
(Italian Lega Pro)
Northern Irish Premiership Ballinamallard – Ballymena Utd
Thứ 7:28/3 21:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Glenavon – Linfield
Thứ 7:28/3 21:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Warrenpoint – Portadown
Thứ 7:28/3 21:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Coleraine – Crusaders
Thứ 7:28/3 21:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Glentoran – Dungannon
Thứ 7:28/3 21:00
(Northern Irish Premiership)
Friendly Match Debrecen – Dinamo Bucuresti
Thứ 7:28/3 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match AIK – Norrkoping
Thứ 7:28/3 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match Hamburg All Stars – Jarolim Dream Team
Thứ 7:28/3 21:00
(Friendly Match)
Italian Serie B Bologna – Livorno
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Spezia – Pescara
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Serie B)
Ukrainian First League Mykolaiv – Stal Dniprodz.
Thứ 7:28/3 21:00
(Ukrainian First League)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Serie B)
Italian Lega Pro Cremonese – Como
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Bassano – Alessandria
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro San Marino – Savona
Thứ 7:28/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Women FC Rosengard – Wolfsburg
Thứ 7:28/3 21:00
(Women)
EURO 2016 Qualifying Kazakhstan – Iceland
Thứ 7:28/3 22:00
(EURO 2016 Qualifying)
Scottish Championship Rangers – Cowdenbeath
Thứ 7:28/3 22:00
(Scottish Championship)
Scottish Championship Raith Rovers – Hibernian
Thứ 7:28/3 22:00
(Scottish Championship)
Scottish Championship Dumbarton – Falkirk
Thứ 7:28/3 22:00
(Scottish Championship)
Spanish Segunda Division Leganes – Numancia
Thứ 7:28/3 22:00
(Spanish Segunda Division)
Italian Lega Pro Arezzo – Pro Patria
Thứ 7:28/3 22:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Salernitana – Reggina
Thứ 7:28/3 22:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Catanzaro – Lecce
Thứ 7:28/3 22:00
(Italian Lega Pro)
Friendly Match Iraq – DR Congo
Thứ 7:28/3 23:00
(Friendly Match)
Italian Lega Pro Melfi – Barletta
Thứ 7:28/3 23:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Grosseto – Pontedera
Thứ 7:28/3 23:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro GIANA Erminio – Pavia
Thứ 7:28/3 23:00
(Italian Lega Pro)
EURO 2016 Qualifying Czech Republic – Latvia
Chủ nhật:29/3 0:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Azerbaijan – Malta
Chủ nhật:29/3 0:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Croatia – Norway
Chủ nhật:29/3 0:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Israel – Wales
Chủ nhật:29/3 0:00
(EURO 2016 Qualifying)
Italian Serie B Vicenza – Carpi
Chủ nhật:29/3 0:00
(Italian Serie B)
Spanish Segunda Division Llagostera – Lugo
Chủ nhật:29/3 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Alaves – Racing
Chủ nhật:29/3 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Valladolid – Albacete
Chủ nhật:29/3 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Recreativo – Real Betis
Chủ nhật:29/3 0:15
(Spanish Segunda Division)
Argentinian Primera B Chacarita – Villa Dalmine
Chủ nhật:29/3 1:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Olimpo – Atletico Rafaela
Chủ nhật:29/3 1:00
(Argentinian Primera Division)
Division 1 Feminine PSG – Glasgow Warriors
Chủ nhật:29/3 1:00
(Division 1 Feminine)
Chilean Primera Division La Calera – San Marcos Arica
Chủ nhật:29/3 1:30
(Chilean Primera Division)
Italian Lega Pro Redzhana – Teramo
Chủ nhật:29/3 1:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Albinoleffe – Venezia
Chủ nhật:29/3 1:30
(Italian Lega Pro)
Colombian League Patriotas – Santa Fe
Chủ nhật:29/3 2:00
(Colombian League)
Brazilian Campeonato Paulista Ituano – Portuguesa
Chủ nhật:29/3 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Division 1 Feminine Rodez – Lyon
Chủ nhật:29/3 2:00
(Division 1 Feminine)
Friendly Match Morocco – Uruguay
Chủ nhật:29/3 2:00
(Friendly Match)
Spanish Segunda Division Las Palmas – Ponferradina
Chủ nhật:29/3 2:00
(Spanish Segunda Division)
American MLS New England – San Jose
Chủ nhật:29/3 2:00
(American MLS)
EURO 2016 Qualifying Netherlands – Turkey
Chủ nhật:29/3 2:45
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Andorra – Bosnia-Herzegovina
Chủ nhật:29/3 2:45
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Belgium – Cyprus
Chủ nhật:29/3 2:45
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Bulgaria – Italy
Chủ nhật:29/3 2:45
(EURO 2016 Qualifying)
Friendly Match Ghana – Senegal
Chủ nhật:29/3 2:45
(Friendly Match)
American MLS Montreal – Orlando City
Chủ nhật:29/3 3:00
(American MLS)
Friendly Match Argentina – Salvador
Chủ nhật:29/3 3:30
(Friendly Match)
Colombian League Jaguares Cordoba – La Equidad
Chủ nhật:29/3 4:00
(Colombian League)
Brazilian Campeonato Paulista Capivariano – Rio Claro
Chủ nhật:29/3 4:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Uruguayan Primera Division Penarol – El Tanque Sisley
Chủ nhật:29/3 5:00
(Uruguayan Primera Division)
Paraguayan Primera Division Nacional Asuncion – Sol de America
Chủ nhật:29/3 5:00
(Paraguayan Primera Division)
Chilean Cup Univ. de Concepcion – Palestino
Chủ nhật:29/3 5:30
(Chilean Cup)
Colombian League Deportivo Pasto – Deportive Cali
Chủ nhật:29/3 6:00
(Colombian League)
Argentinian Primera Division Banfield – Huracan
Chủ nhật:29/3 6:00
(Argentinian Primera Division)
American MLS DC United – Los Angeles
Chủ nhật:29/3 6:00
(American MLS)
American MLS New York City – Kansas City
Chủ nhật:29/3 6:00
(American MLS)
Argentinian Primera Division San Lorenzo – Lanus
Chủ nhật:29/3 6:10
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Godoy Cruz – Independiente
Chủ nhật:29/3 6:30
(Argentinian Primera Division)
American MLS Columbus – New York
Chủ nhật:29/3 6:30
(American MLS)
Argentinian Primera Division Crucero del Norte – Temperley
Chủ nhật:29/3 7:00
(Argentinian Primera Division)
American MLS Vancouver – Portland
Chủ nhật:29/3 7:00
(American MLS)
American MLS Houston Dynamo – Colorado
Chủ nhật:29/3 7:30
(American MLS)
American MLS Dallas – Seattle
Chủ nhật:29/3 7:30
(American MLS)
Colombian League Atletico Nacional – Deportes Tolima
Chủ nhật:29/3 8:00
(Colombian League)
Friendly Match Mexico – Ecuador
Chủ nhật:29/3 8:30
(Friendly Match)
Australian A-League Wellington – Sydney
Chủ nhật:29/3 11:00
(Australian A-League)
Japanese J2 League Iwata – Oita Trinita
Chủ nhật:29/3 11:00
(Japanese J2 League)
Japanese J2 League Kyoto – Kamatamare Sanuki
Chủ nhật:29/3 12:00
(Japanese J2 League)
Friendly Match Mexico – Ecuador
Chủ nhật:29/3 12:30
(Friendly Match)
Australian A-League Newcastle Jets – Adelaide United
Chủ nhật:29/3 13:00
(Australian A-League)
Russian First Division Sakhalin – Gazovik Or
Chủ nhật:29/3 13:00
(Russian First Division)
Japanese J2 League Cerezo Osaka – Yokohama
Chủ nhật:29/3 14:00
(Japanese J2 League)
Italian Lega Pro Pordenone – Mantova
Chủ nhật:29/3 16:00
(Italian Lega Pro)
Under-23 Singapore U-23 – Mongolia U-23
Chủ nhật:29/3 16:00
(Under-23)
Russian First Division Sibir – Khimik Dz
Chủ nhật:29/3 17:00
(Russian First Division)
Italian Lega Pro LAquila – Santarcangelo
Chủ nhật:29/3 17:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Sassari Torres – Monza
Chủ nhật:29/3 17:30
(Italian Lega Pro)
Friendly Match Argentina – Salvador
Chủ nhật:29/3 17:30
(Friendly Match)
Italian Serie B Perugia – Crotone
Chủ nhật:29/3 17:30
(Italian Serie B)
Women Frankfurt – Bristol
Chủ nhật:29/3 18:00
(Women)
Spanish Segunda Division Osasuna – Sporting Gijon
Chủ nhật:29/3 18:00
(Spanish Segunda Division)
Friendly Match Salvador – Argentina
Chủ nhật:29/3 18:30
(Friendly Match)
Women Turbine Potsdam – Duisburg
Chủ nhật:29/3 19:00
(Women)
Russian First Division Tosno – Tom
Chủ nhật:29/3 19:00
(Russian First Division)
Under-23 Philippines U-23 – Thailand U-23
Chủ nhật:29/3 19:00
(Under-23)
Greek Beta Ethniki (South) Panachaiki – Chania
Chủ nhật:29/3 19:00
(Greek Beta Ethniki (South))
Greek Beta Ethniki (South) Kallithea – AEK
Chủ nhật:29/3 19:00
(Greek Beta Ethniki (South))
FA Trophy North Ferriby United – Wrexham
Chủ nhật:29/3 19:30
(FA Trophy)
Italian Lega Pro Ancona – SPAL
Chủ nhật:29/3 19:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Pistoiese – Lucchese
Chủ nhật:29/3 19:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Foggia – Juve Stabia
Chủ nhật:29/3 19:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Martina Franca – Casertana
Chủ nhật:29/3 19:30
(Italian Lega Pro)
Indian I-League Royal Wahingdoh – Pune
Chủ nhật:29/3 19:30
(Indian I-League)
Under-23 Iran U-23 – Afghanistan U-23
Chủ nhật:29/3 19:30
(Under-23)
Friendly Match Steven Gerrard XI – Jamie Carragher XI
Chủ nhật:29/3 20:00
(Friendly Match)
Italian Serie B Catania – Avellino
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Frosinone – Latina
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Bari – Pro Vercelli
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Cittadella – Ternana
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Modena – Varese
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Lanciano – Virtus Entella
Chủ nhật:29/3 20:00
(Italian Serie B)
Ukrainian First League Niva Ternopol – Desna
Chủ nhật:29/3 20:00
(Ukrainian First League)
English League One Fleetwood Town – Preston
Chủ nhật:29/3 20:15
(English League One)
Italian Lega Pro Vigor Lamezia – Nuova Cosenza
Chủ nhật:29/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro FeralpiSalo – Renate
Chủ nhật:29/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Forli – Ascoli
Chủ nhật:29/3 21:00
(Italian Lega Pro)
Russian First Division Volga NN – Yenisey
Chủ nhật:29/3 21:00
(Russian First Division)
Russian First Division Shinnik – Energiya Khabarovsk
Chủ nhật:29/3 21:00
(Russian First Division)
Italian Serie B Simulcast
Chủ nhật:29/3 21:00
(Italian Serie B)
Friendly Match South Africa – Nigeria
Chủ nhật:29/3 21:30
(Friendly Match)
Women Lillestrom – Stabaek
Chủ nhật:29/3 22:00
(Women)
Welsh Premier League Aberystwyth Town – Airbus
Chủ nhật:29/3 22:00
(Welsh Premier League)
Russian First Division Volgar Gazprom – Dynamo St Pburg
Chủ nhật:29/3 22:00
(Russian First Division)
Russian First Division Tumen – Sokol Saratov
Chủ nhật:29/3 22:00
(Russian First Division)
Ecuadorian Serie A Deportivo Quito – Aucas
Chủ nhật:29/3 22:00
(Ecuadorian Serie A)
Friendly Match Brazil – Chile
Chủ nhật:29/3 22:00
(Friendly Match)
Danish 1 Division Horsens – Fredericia
Chủ nhật:29/3 22:45
(Danish 1 Division)
EURO 2016 Qualifying Georgia – Germany
Chủ nhật:29/3 23:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Scotland – Gibraltar
Chủ nhật:29/3 23:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Northern Ireland – Finland
Chủ nhật:29/3 23:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Romania – Faroe Islands
Chủ nhật:29/3 23:00
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Albania – Armenia
Chủ nhật:29/3 23:00
(EURO 2016 Qualifying)
Italian Lega Pro Tuttocuoio – Gubbio
Chủ nhật:29/3 23:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Novara – Vicenza
Chủ nhật:29/3 23:00
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Piacenza – Carrarese
Chủ nhật:29/3 23:00
(Italian Lega Pro)
Russian First Division Anzhi – Luch-Energia
Chủ nhật:29/3 23:00
(Russian First Division)
Russian First Division Baltika – Krylia Sovetov
Chủ nhật:29/3 23:00
(Russian First Division)
Spanish Segunda Division Mirandes – Girona
Chủ nhật:29/3 23:00
(Spanish Segunda Division)
Ecuadorian Serie A Liga de Quito – LDU Loja
Chủ nhật:29/3 23:30
(Ecuadorian Serie A)
Ecuadorian Serie A Mushuc Runa – El Nacional
Chủ nhật:29/3 23:30
(Ecuadorian Serie A)
Spanish Segunda Division Zaragoza – Alcorcon
Thứ 2:30/3 0:15
(Spanish Segunda Division)
Ecuadorian Serie A Universidad Catolica – Barcelona SC
Thứ 2:30/3 0:30
(Ecuadorian Serie A)
Friendly Match Ivory Coast – Equatorial Guinea
Thứ 2:30/3 1:00
(Friendly Match)
Spanish Segunda Division Barcelona II – Tenerife
Thứ 2:30/3 1:00
(Spanish Segunda Division)
Ecuadorian Serie A Deportivo Cuenca – Independiente JT
Thứ 2:30/3 1:30
(Ecuadorian Serie A)
Italian Serie B Brescia – Trapani
Thứ 2:30/3 1:30
(Italian Serie B)
EURO 2016 Qualifying Ireland – Poland
Thứ 2:30/3 1:45
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Hungary – Greece
Thứ 2:30/3 1:45
(EURO 2016 Qualifying)
EURO 2016 Qualifying Portugal – Serbia
Thứ 2:30/3 1:45
(EURO 2016 Qualifying)
Argentinian Primera B Juventud Unida – Gimnasia Mendoza
Thứ 2:30/3 2:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera B Guarani A. Franco – Ferro Carril
Thứ 2:30/3 2:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Belgrano – Newells Old Boys
Thứ 2:30/3 2:00
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Racing Club – San Martin SJ
Thứ 2:30/3 2:00
(Argentinian Primera Division)
Brazilian Campeonato Paulista Sao Paolo – Linense
Thứ 2:30/3 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Bragantino – Corinthians
Thứ 2:30/3 2:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Friendly Match France – Denmark
Thứ 2:30/3 2:45
(Friendly Match)
Spanish Segunda Division Sabadell – Mallorca
Thứ 2:30/3 3:00
(Spanish Segunda Division)
Colombian League Atletico Huila – Envigado
Thứ 2:30/3 3:15
(Colombian League)
Colombian League Junior – Aguilas Doradas
Thứ 2:30/3 3:15
(Colombian League)
Ecuadorian Serie A River Plate Guayaquil – Emelec
Thứ 2:30/3 4:00
(Ecuadorian Serie A)
American MLS Chicago – Philadelphia
Thứ 2:30/3 4:00
(American MLS)
Argentinian Primera Division Boca Juniors – Estudiantes
Thứ 2:30/3 4:15
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Union Santa Fe – Velez Sarsfield
Thứ 2:30/3 4:15
(Argentinian Primera Division)
Brazilian Campeonato Paulista Santos – Sao Bento
Thứ 2:30/3 4:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Colombian League Cucuta Deportivo – Independiente M
Thứ 2:30/3 5:00
(Colombian League)
Colombian League Once Caldas – Alianza Petrolera
Thứ 2:30/3 5:30
(Colombian League)
Argentinian Primera B Deportivo Santamarina – Atletico Tucuman
Thứ 2:30/3 6:00
(Argentinian Primera B)
American MLS Real Salt Lake – Toronto
Thứ 2:30/3 6:00
(American MLS)
Colombian League Millonarios – Boyaca Chico
Thứ 2:30/3 7:30
(Colombian League)
Argentinian Primera Division Gimnasia LP – River Plate
Thứ 2:30/3 8:30
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Arsenal S – Aldosivi
Thứ 3:31/3 4:00
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera B All Boys – Los Andes
Thứ 3:31/3 5:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera B Patronato – Boca Unidos
Thứ 3:31/3 7:00
(Argentinian Primera B)
Argentinian Primera Division Tigre – Defensa y Justicia
Thứ 3:31/3 7:10
(Argentinian Primera Division)
Argentinian Primera Division Argentinos Juniors – Nueva Chicago
Thứ 3:31/3 7:10
(Argentinian Primera Division)
EURO 2016 Qualifying Israel – Belgium
Thứ 4:1/4 1:45
(EURO 2016 Qualifying)
Italian Serie B Carpi – Bologna
Thứ 5:2/4 2:30
(Italian Serie B)
Australian A-League Brisbane Roar – CC Mariners
Thứ 5:2/4 17:00
(Australian A-League)
Italian Serie B Pro Vercelli – Vicenza
Thứ 5:2/4 21:00
(Italian Serie B)
Lithuanian A Lyga Spyris Kaunas – Kruoja
Thứ 5:2/4 22:30
(Lithuanian A Lyga)
Portuguese League Cup Maritimo – Porto
Thứ 6:3/4 1:45
(Portuguese League Cup)
Italian Serie B Ternana – Bari
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Pescara – Brescia
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Varese – Catania
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Latina – Cittadella
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Trapani – Frosinone
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Avellino – Modena
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Virtus Entella – Perugia
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Crotone – Spezia
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Italian Serie B Livorno – Lanciano
Thứ 6:3/4 2:30
(Italian Serie B)
Coppa Italia Napoli – Inter Milan
Thứ 6:3/4 2:45
(Coppa Italia)
Australian A-League Western Sydney – Melbourne City
Thứ 6:3/4 16:40
(Australian A-League)
Japanese J League Kashima – Sagan Tosu
Thứ 6:3/4 17:00
(Japanese J League)
Chinese Super League Beijing Guoan – Shanghai Shenhua
Thứ 6:3/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Henan Jianye – Guangzhou
Thứ 6:3/4 19:45
(Chinese Super League)
Lithuanian A Lyga Stumbras – Utenis
Thứ 6:3/4 22:30
(Lithuanian A Lyga)
Lithuanian A Lyga Zalgiris – Atlantas
Thứ 7:4/4 0:30
(Lithuanian A Lyga)
Austrian Erste Liga Wacker Innsbruck – LASK Linz
Thứ 7:4/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Sankt Poelten – Austria Lustenau
Thứ 7:4/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Liefering – Horn
Thứ 7:4/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Floridsdorfer – Hartberg
Thứ 7:4/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 7:4/4 0:30
(Austrian Erste Liga)
Spanish Primera Division Eibar – Rayo Vallecano
Thứ 7:4/4 1:45
(Spanish Primera Division)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:4/4 2:00
(French Ligue 2)
Austrian Erste Liga Kapfenberg – Mattersburg
Thứ 7:4/4 2:30
(Austrian Erste Liga)
Mexican Primera Division Monarcas – Santos L
Thứ 7:4/4 8:30
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Tijuana – Monterrey
Thứ 7:4/4 10:30
(Mexican Primera Division)
Chinese Super League Liaoning – Changchun Yatai
Thứ 7:4/4 15:35
(Chinese Super League)
Russian Premier League Amkar – Rubin
Thứ 7:4/4 16:00
(Russian Premier League)
Australian A-League Sydney – Adelaide United
Thứ 7:4/4 16:30
(Australian A-League)
Russian Premier League Dynamo Moscow – Lokomotiv M
Thứ 7:4/4 18:15
(Russian Premier League)
Italian Serie A Roma – Napoli
Thứ 7:4/4 18:30
(Italian Serie A)
English Premier League Arsenal – Liverpool
Thứ 7:4/4 18:45
(English Premier League)
German 2 Bundesliga Greuther Furth – Braunschweig
Thứ 7:4/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Kaiserslautern – Heidenheim
Thứ 7:4/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:4/4 19:00
(German 2 Bundesliga)
Chinese Super League Chongqing Lifan – Zhejiang Green Town
Thứ 7:4/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Guangzhou R&F – Guizhou Renhe
Thứ 7:4/4 19:35
(Chinese Super League)
Chinese Super League Shanghai Shenxin – Shandong Luneng
Thứ 7:4/4 19:45
(Chinese Super League)
Lithuanian A Lyga Siauliai – Suduva
Thứ 7:4/4 20:00
(Lithuanian A Lyga)
Russian Premier League Krasnodar – Mordovya Saransk
Thứ 7:4/4 20:45
(Russian Premier League)
English Premier League Everton – Southampton
Thứ 7:4/4 21:00
(English Premier League)
English Premier League Leicester City – West Ham
Thứ 7:4/4 21:00
(English Premier League)
English Premier League Manchester Utd – Aston Villa
Thứ 7:4/4 21:00
(English Premier League)
English Premier League Swansea – Hull City
Thứ 7:4/4 21:00
(English Premier League)
English Premier League West Bromwich – Queens Park Rangers
Thứ 7:4/4 21:00
(English Premier League)
Italian Serie A Verona – Cesena
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Simulcast
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Sassuolo – Chievo
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Cagliari – Lazio
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Palermo – Milan
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Inter Milan – Parma
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Atalanta – Torino
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
Italian Serie A Genoa – Udinese
Thứ 7:4/4 21:00
(Italian Serie A)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leverkusen – Hamburg
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Wolfsburg – Stuttgart
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Werder – Mainz
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Eintracht – Hanover
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Freiburg – Cologne
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Hoffenheim – Moenchengladbach
Thứ 7:4/4 21:30
(German Bundesliga)
Lithuanian A Lyga Granitas Klaipeda – Trakai
Thứ 7:4/4 22:00
(Lithuanian A Lyga)
Spanish Primera Division Sevilla – Athletic Bilbao
Thứ 7:4/4 22:00
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Platanias – Veria
Thứ 7:4/4 22:15
(Greek Super League)
Danish Superliga SonderjyskE – Nordsjaelland
Thứ 7:4/4 23:00
(Danish Superliga)
Russian Premier League Spartak M – Kuban
Thứ 7:4/4 23:00
(Russian Premier League)
English Premier League Chelsea – Stoke City
Thứ 7:4/4 23:30
(English Premier League)
Spanish Primera Division Cordoba – Atletico Madrid
Chủ nhật:5/4 0:00
(Spanish Primera Division)
Dutch Eredivisie Zwolle – Willem II
Chủ nhật:5/4 0:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Vitesse – Groningen
Chủ nhật:5/4 0:30
(Dutch Eredivisie)
German Bundesliga Dortmund – Bayern
Chủ nhật:5/4 0:30
(German Bundesliga)
Greek Super League Panathinaikos – Asteras
Chủ nhật:5/4 0:30
(Greek Super League)
Italian Serie A Fiorentina – Sampdoria
Chủ nhật:5/4 0:30
(Italian Serie A)
Dutch Eredivisie Heerenveen – Breda
Chủ nhật:5/4 1:45
(Dutch Eredivisie)
Spanish Primera Division Almeria – Levante
Chủ nhật:5/4 2:00
(Spanish Primera Division)
Dutch Eredivisie Dordrecht – Heracles
Chủ nhật:5/4 2:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie Twente – PSV Eindhoven
Chủ nhật:5/4 2:45
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Juventus – Empoli
Chủ nhật:5/4 3:00
(Italian Serie A)
Spanish Primera Division Malaga – Real Sociedad
Chủ nhật:5/4 4:00
(Spanish Primera Division)
Mexican Primera Division Puebla – Toluca
Chủ nhật:5/4 6:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division America – Cruz Azul
Chủ nhật:5/4 6:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Tigres – Veracruz
Chủ nhật:5/4 8:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Leon – Queretaro
Chủ nhật:5/4 9:06
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Atlas – Guadalajara
Chủ nhật:5/4 10:00
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Jaguares – Pachuca
Chủ nhật:5/4 10:00
(Mexican Primera Division)
Australian A-League Wellington – Melbourne Victory
Chủ nhật:5/4 15:00
(Australian A-League)
Chinese Super League Tianjin Teda – Shanghai East Asia
Chủ nhật:5/4 15:35
(Chinese Super League)
Russian Premier League Zenit – CSKA Moscow
Chủ nhật:5/4 17:30
(Russian Premier League)
Spanish Primera Division Real Madrid – Granada
Chủ nhật:5/4 18:00
(Spanish Primera Division)
Dutch Eredivisie Utrecht – Ajax
Chủ nhật:5/4 18:30
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie AZ Alkmaar – Feyenoord
Chủ nhật:5/4 18:30
(Dutch Eredivisie)
German 2 Bundesliga Munich 1860 – Aue
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Ingolstadt – Frankfurt
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Aalen – Karlsruhe
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Sandhausen – Union Berlin
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Leipzig – Nuernberg
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Darmstadt – Bochum
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:5/4 19:30
(German 2 Bundesliga)
Chinese Super League Jiangsu Guoxin-Sainty – Shijiazhuang Yongchang
Chủ nhật:5/4 19:35
(Chinese Super League)
Russian Premier League Ural – FC Rostov
Chủ nhật:5/4 19:45
(Russian Premier League)
Greek Super League Panionios – Panaitolikos
Chủ nhật:5/4 20:00
(Greek Super League)
English Premier League Burnley – Tottenham
Chủ nhật:5/4 20:30
(English Premier League)
Dutch Eredivisie Excelsior – Den Haag
Chủ nhật:5/4 20:30
(Dutch Eredivisie)
German Bundesliga Augsburg – Schalke 04
Chủ nhật:5/4 21:30
(German Bundesliga)
Russian Premier League Ufa – Terek
Chủ nhật:5/4 22:00
(Russian Premier League)
Greek Super League Ergotelis – Panthrakikos
Chủ nhật:5/4 22:15
(Greek Super League)
Greek Super League PAOK – Skoda Xanthi
Chủ nhật:5/4 22:15
(Greek Super League)
Greek Super League Levadiakos – OFI
Chủ nhật:5/4 22:15
(Greek Super League)
Dutch Eredivisie Cambuur – Go Ahead Eagles
Chủ nhật:5/4 22:45
(Dutch Eredivisie)
English Premier League Sunderland – Newcastle
Chủ nhật:5/4 23:00
(English Premier League)
Danish Superliga Hobro – Silkeborg
Chủ nhật:5/4 23:00
(Danish Superliga)
Spanish Primera Division Valencia – Villarreal
Chủ nhật:5/4 23:00
(Spanish Primera Division)
German Bundesliga Hertha Berlin – Paderborn
Chủ nhật:5/4 23:30
(German Bundesliga)
Russian Premier League Arsenal-Tula – Torpedo M
Thứ 2:6/4 0:15
(Russian Premier League)
Greek Super League PAS Giannina – Olympiacos
Thứ 2:6/4 0:30
(Greek Super League)
Danish Superliga Esbjerg – Midtjylland
Thứ 2:6/4 1:00
(Danish Superliga)
Spanish Primera Division Getafe – Deportivo
Thứ 2:6/4 1:00
(Spanish Primera Division)
Spanish Primera Division Celta Vigo – Barcelona
Thứ 2:6/4 3:00
(Spanish Primera Division)
Australian A-League Newcastle Jets – Perth Glory
Thứ 2:6/4 15:00
(Australian A-League)
Norwegian Tippeligaen Mjondalen – Viking
Thứ 2:6/4 21:30
(Norwegian Tippeligaen)
Danish Superliga Brondby – Kobenhavn
Thứ 2:6/4 22:00
(Danish Superliga)
Norwegian Tippeligaen Sandefjord – Bodo / Glimt
Thứ 3:7/4 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Tromso – Sparta Sarpsborg
Thứ 3:7/4 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Stabaek – Haugesund
Thứ 3:7/4 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Rosenborg – Aalesunds
Thứ 3:7/4 0:00
(Norwegian Tippeligaen)
Greek Super League Atromitos – Kerkyra
Thứ 3:7/4 0:30
(Greek Super League)
Norwegian Tippeligaen Valerengen – Stromsgodset
Thứ 3:7/4 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Danish Superliga Randers – Aalborg
Thứ 3:7/4 1:30
(Danish Superliga)
Spanish Primera Division Espanyol – Elche
Thứ 3:7/4 2:00
(Spanish Primera Division)
German 2 Bundesliga St. Pauli – Fortuna D
Thứ 3:7/4 2:15
(German 2 Bundesliga)
English Premier League Crystal Palace – Manchester City
Thứ 3:7/4 3:00
(English Premier League)
AFC Champions League Western Sydney – Seoul
Thứ 3:7/4 17:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Kashima – Guangzhou
Thứ 3:7/4 18:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Seongnam – Guangzhou R&F
Thứ 3:7/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Buriram – Gamba Osaka
Thứ 3:7/4 19:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Tractor Sazi – Al Ahli
Thứ 3:7/4 19:30
(AFC Champions League)
Lithuanian A Lyga Utenis – Granitas Klaipeda
Thứ 3:7/4 20:30
(Lithuanian A Lyga)
Russian Premier League Mordovya Saransk – Amkar
Thứ 3:7/4 21:45
(Russian Premier League)
AFC Champions League Nasaf – Al Ahli
Thứ 3:7/4 22:00
(AFC Champions League)
Lithuanian A Lyga Atlantas – Stumbras
Thứ 3:7/4 22:30
(Lithuanian A Lyga)
AFC Champions League Al Ain – Pakhtakor
Thứ 3:7/4 23:15
(AFC Champions League)
Turkish Cup Sivasspor – Kayserispor
Thứ 3:7/4 23:30
(Turkish Cup)
Russian Premier League Rubin – Krasnodar
Thứ 4:8/4 0:00
(Russian Premier League)
Norwegian Tippeligaen Molde – Odd Grenland
Thứ 4:8/4 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Norwegian Tippeligaen Lillestrom – Start
Thứ 4:8/4 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Danish Superliga Odense – Vestsjaelland
Thứ 4:8/4 1:00
(Danish Superliga)
Turkish Cup Fenerbahce – Mersin
Thứ 4:8/4 1:30
(Turkish Cup)
AFC Champions League Al Shabab – Naft Tehran
Thứ 4:8/4 1:35
(AFC Champions League)
Spanish Primera Division Atletico Madrid – Real Sociedad
Thứ 4:8/4 2:00
(Spanish Primera Division)
Swiss Cup Zurich – Sion
Thứ 4:8/4 2:30
(Swiss Cup)
Portuguese Cup Braga – Rio Ave
Thứ 4:8/4 3:15
(Portuguese Cup)
Mexican Cup Puebla – Monterrey
Thứ 4:8/4 8:00
(Mexican Cup)
CONCACAF Champions League Alajuelense – Montreal
Thứ 4:8/4 9:00
(CONCACAF Champions League)
AFC Champions League Suwon – Brisbane Roar
Thứ 4:8/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Urawa – Beijing Guoan
Thứ 4:8/4 18:30
(AFC Champions League)
AFC Champions League Binh Duong – Jeonbuk Motors
Thứ 4:8/4 19:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Lokomotiv Tashkent – Al Sadd
Thứ 4:8/4 19:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Shandong Luneng – Kashiwa
Thứ 4:8/4 19:00
(AFC Champions League)
Lithuanian A Lyga Kruoja – Zalgiris
Thứ 4:8/4 21:30
(Lithuanian A Lyga)
Russian Premier League Terek – Zenit
Thứ 4:8/4 21:45
(Russian Premier League)
AFC Champions League Persepolis – Al Nassr
Thứ 4:8/4 22:00
(AFC Champions League)
Portuguese Cup Sporting – Nacional
Thứ 4:8/4 22:00
(Portuguese Cup)
Russian Premier League Kuban – Ural
Thứ 4:8/4 23:00
(Russian Premier League)
AFC Champions League Lekhwiya – Bunyodkor
Thứ 4:8/4 23:30
(AFC Champions League)
Turkish Cup Genclerbirligi – Bursaspor
Thứ 4:8/4 23:30
(Turkish Cup)
Russian Premier League CSKA Moscow – Dynamo Moscow
Thứ 5:9/4 0:00
(Russian Premier League)
Russian Premier League Lokomotiv M – Torpedo M
Thứ 5:9/4 0:00
(Russian Premier League)
Turkish Cup Manisaspor – Galatasaray
Thứ 5:9/4 1:30
(Turkish Cup)
AFC Champions League Al Hilal – Foolad
Thứ 5:9/4 1:45
(AFC Champions League)
English FA Cup Blackburn – Liverpool
Thứ 5:9/4 2:45
(English FA Cup)
CONCACAF Champions League America – Herediano
Thứ 5:9/4 9:00
(CONCACAF Champions League)
Russian Premier League Arsenal-Tula – Spartak M
Thứ 5:9/4 21:45
(Russian Premier League)
Lithuanian A Lyga Trakai – Siauliai
Thứ 5:9/4 23:00
(Lithuanian A Lyga)
Russian Premier League FC Rostov – Ufa
Thứ 6:10/4 0:00
(Russian Premier League)
Lithuanian A Lyga Suduva – Spyris Kaunas
Thứ 6:10/4 1:00
(Lithuanian A Lyga)
Australian A-League Melbourne Victory – Newcastle Jets
Thứ 6:10/4 17:40
(Australian A-League)
Australian A-League Perth Glory – Sydney
Thứ 6:10/4 19:45
(Australian A-League)
German 2 Bundesliga Nuernberg – Darmstadt
Thứ 7:11/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Karlsruhe – St. Pauli
Thứ 7:11/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Heidenheim – Ingolstadt
Thứ 7:11/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:11/4 0:30
(German 2 Bundesliga)
Danish Superliga Hobro – Esbjerg
Thứ 7:11/4 0:30
(Danish Superliga)
Norwegian Tippeligaen Sparta Sarpsborg – Valerengen
Thứ 7:11/4 1:00
(Norwegian Tippeligaen)
Latvian Virsliga Jelgava – Liepaja
Thứ 7:11/4 1:00
(Latvian Virsliga)
Dutch Eredivisie PSV Eindhoven – Zwolle
Thứ 7:11/4 2:00
(Dutch Eredivisie)
German Bundesliga Hanover – Hertha Berlin
Thứ 7:11/4 2:30
(German Bundesliga)
Mexican Primera Division Queretaro – Tijuana
Thứ 7:11/4 8:30
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Veracruz – Monarcas
Thứ 7:11/4 9:30
(Mexican Primera Division)
Mexican Primera Division Santos L – Jaguares
Thứ 7:11/4 10:30
(Mexican Primera Division)
Australian A-League Adelaide United – Brisbane Roar
Thứ 7:11/4 15:00
(Australian A-League)


Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 28/03
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Tây Ban Nha – Ukraine

HTV9 & HTV Thể thao
22:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Kazakhstan – Iceland

HTV Thể thao
Lịch phát sóng Ngày 29/03
Thời gian Chương trình Kênh
00:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Cộng hoà Séc – Latvia

HTV9 & HTV Thể thao
02:45

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Hà Lan – Thổ Nhĩ Kỳ

HTV9 & HTV Thể thao
15:30 (29/03)

Trực Tiếp

AFC U23 Qualifiers:

Macau – Malaysia

K+1
19:45

Trực Tiếp

AFC U23 Qualifiers:

Việt Nam – Nhật Bản

K+1, VTV6
23:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Bắc Ireland – Phần Lan

HTV Thể thao

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Lịch phát sóng Ngày 28/03
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Tây Ban Nha – Ukraine

HTV9 & HTV Thể thao
22:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Kazakhstan – Iceland

HTV Thể thao
Lịch phát sóng Ngày 29/03
Thời gian Chương trình Kênh
00:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Cộng hoà Séc – Latvia

HTV9 & HTV Thể thao
02:45

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Hà Lan – Thổ Nhĩ Kỳ

HTV9 & HTV Thể thao
15:30 (29/03)

Trực Tiếp

AFC U23 Qualifiers:

Macau – Malaysia

K+1
19:45

Trực Tiếp

AFC U23 Qualifiers:

Việt Nam – Nhật Bản

K+1, VTV6
23:00

Trực Tiếp

Vòng loại Euro 2016:

Bắc Ireland – Phần Lan

HTV Thể thao

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

Tường thuật Arsenal : Lincoln_City, link sopcast Arsenal : Lincoln_City, bóng đá online Arsenal : Lincoln_City vào lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013, 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 tường thuật bóng đá Arsenal : Lincoln_City trong khuôn khổ (Women), trực tiếp Arsenal : Lincoln_City lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 giải (Women)

Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá