ĐÓNG

Ngoại hạng Anh

Liverpool – Swansea 
Thứ 7:21/1 19:30 
Stoke City – Manchester Utd 
Thứ 7:21/1 22:00 
Manchester City – Tottenham 
Chủ nhật:22/1 0:30 
Southampton – Leicester City 
Chủ nhật:22/1 19:00 
Arsenal – Burnley 
Chủ nhật:22/1 21:15 
Chelsea – Hull City 
Chủ nhật:22/1 23:30 

Tây Ban Nha
Real Madrid – Malaga 
Thứ 7:21/1 22:15
Osasuna – Sevilla 
Chủ nhật:22/1 18:00 
Athletic Bilbao – Atletico Madrid 
Chủ nhật:22/1 22:15 
Eibar – Barcelona 
Thứ 2:23/1 2:45 

Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013
Yêu cầu hỗ trợ
Chúng tôi cung cấp link 30 phút trước trận đấu
Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Xem trực tiếp trên Web
Bạn có thể chọn 1 trong các link để xem trực tiếp trên Web (không cần cài đặt phần mềm nào). Bấm vào ký hiệu

Xem bằng Sopcast
Khi có link sopcast, bạn có thể xem bằng phần mềm SopCast
bằng cách bấm vào biểu tượng mầu xanh theo mũi tên dưới đây:
 
Bạn nên xem bằng SopCast để có chất lượng HD và không bị dừng hình
(Nếu chưa có phần mềm Sopcast, bạn có thể download tại đây,) sau đó cài đặt và bấm vào link như trên để xem (rất đơn giản trong vòng 2 phút).

Download Sopcast 3.8 tại đây (Win XP,7,Vista,8)
Download Sopcast cho điện thoại Android
Chú ý: Nếu bạn thấy thông báo "
Live streams will be available approximately 30 minutes before the broadcast's start". tức là trận đấu còn lâu mới diễn ra & chưa cung cấp link xem.

Ngoài ra, Bạn có thể xem lại đầy đủ bàn thắng và tóm lược trận đấu khi trận đấu đã xong (xem các video tỷ số, Highlight hiệp 1, full-time.

Hướng dẫn xem bóng đá trực tuyến
Tắt hướng dẫn
.
   Football 378
   Ice Hockey 228
   Basketball 334
   Tennis 97
   Volleyball 43
   Boxing 7
   Racing 16
   Athletics 1
   Futsal 1
   Handball 44
   Rugby League 2
   Winter Sport 39
   Curling 11
   Beach Soccer 6
   Billiard 5
   Darts 1
   Badminton 4
   Rugby Union 15
   Golf 15
   Table Tennis 17
   Cycling 4
   Cricket 7
   Water Sports 1
   Australian Football 4
   Gaelic Football 4
   Bowls 1
   Equestrianism 16
   Greyhound Racing 4
   Combat Sport 6
   1
   Shooting Sport 2
    Football    
Champions League Manchester City – Monaco
Thứ 4:22/2 2:45
(Champions League)
Champions League Leverkusen – Atletico Madrid
Thứ 4:22/2 2:45
(Champions League)
Brazilian Campeonato Goiano Goias – Aparecidense

Thứ 3:21/2 5:30
(Brazilian Campeonato Goiano)
CONCACAF U-20 Championship Antigua & Barbuda U-20 – Honduras U-20

Thứ 3:21/2 6:00
(CONCACAF U-20 Championship)
Venezuelan Primera Division Caracas – Zamora

Thứ 3:21/2 6:00
(Venezuelan Primera Division)
Colombian League. Primera B Deportivo Pereira – Atletico Cali

Thứ 3:21/2 6:00
(Colombian League. Primera B)
Colombian League. Primera B Real Cartagena – Deportes Quindio
Thứ 3:21/2 8:00
(Colombian League. Primera B)
CONCACAF U-20 Championship Mexico U-20 – Canada U-20
Thứ 3:21/2 8:30
(CONCACAF U-20 Championship)
AFC Cup Erchim – Tatung
Thứ 3:21/2 13:00
(AFC Cup)
AFC Champions League Western Sydney – Urawa
Thứ 3:21/2 15:00
(AFC Champions League)
FNL Cup Dynamo St Pburg – Krasnodar II
Thứ 3:21/2 15:15
(FNL Cup)
AFC Cup Dordoi – Khosilot Parkhar
Thứ 3:21/2 16:00
(AFC Cup)
AFC Champions League Brisbane Roar – Muang Thong Utd
Thứ 3:21/2 17:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Kashima – Ulsan
Thứ 3:21/2 17:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Seoul – Shanghai East Asia
Thứ 3:21/2 17:30
(AFC Champions League)
FNL Cup SKA-Khabarovsk – Spartak M II
Thứ 3:21/2 17:45
(FNL Cup)
AFC Cup Valensia Male – Mohun Bagan
Thứ 3:21/2 18:00
(AFC Cup)
AFC Cup T&T – Ceres
Thứ 3:21/2 18:00
(AFC Cup)
Friendly Match Liepaja – Utenis
Thứ 3:21/2 18:15
(Friendly Match)
AFC Cup Global – Magwe
Thứ 3:21/2 18:30
(AFC Cup)
AFC Cup Tampines Rovers – Felda Utd
Thứ 3:21/2 18:30
(AFC Cup)
AFC Cup Johor – Boeung Ket
Thứ 3:21/2 19:45
(AFC Cup)
FNL Cup Tyumen – Volgar Gazprom
Thứ 3:21/2 20:30
(FNL Cup)
Friendly Match Dynamo Moscow – Orenburg
Thứ 3:21/2 21:00
(Friendly Match)
Friendly Match Lillestrom – Tromso
Thứ 3:21/2 21:00
(Friendly Match)
UEFA Youth League Porto U-19 – Viitorul U-19
Thứ 3:21/2 21:00
(UEFA Youth League)
AFC Cup Saham – Muharraq
Thứ 3:21/2 22:00
(AFC Cup)
AFC Champions League Persepolis – Al Hilal
Thứ 3:21/2 22:00
(AFC Champions League)
UEFA Youth League Atletico Madrid U-19 – Sevilla U-19
Thứ 3:21/2 22:00
(UEFA Youth League)
AFC Champions League Al Ain – Zob Ahan
Thứ 3:21/2 22:15
(AFC Champions League)
AFC Champions League Al Rayyan – Al Wahda
Thứ 3:21/2 22:15
(AFC Champions League)
Friendly Match Suduva – FK Riga
Thứ 3:21/2 23:00
(Friendly Match)
FNL Cup Mordovya Saransk – Fakel
Thứ 3:21/2 23:00
(FNL Cup)
AFC Cup Al Wihdat – Al Nejmeh
Thứ 3:21/2 23:00
(AFC Cup)
Friendly Match Rubin – Sparta Sarpsborg
Thứ 4:22/2 0:00
(Friendly Match)
UEFA Youth League Ajax U-19 – Dynamo Kiev U-19
Thứ 4:22/2 0:00
(UEFA Youth League)
UEFA Youth League Salzburg U-19 – PSG U-19
Thứ 4:22/2 0:00
(UEFA Youth League)
UEFA Youth League PSV Eindhoven U-19 – Benfica U-19
Thứ 4:22/2 0:00
(UEFA Youth League)
AFC Champions League Al Ahli – Bunyodkor
Thứ 4:22/2 0:15
(AFC Champions League)
French Ligue 1 Caen – Nancy
Thứ 4:22/2 0:30
(French Ligue 1)
French Ligue 2 Strasbourg – Tours
Thứ 4:22/2 0:30
(French Ligue 2)
Champions League Simulcast
Thứ 4:22/2 2:45
(Champions League)
Champions League Manchester City – Monaco
Thứ 4:22/2 2:45
(Champions League)
Champions League Leverkusen – Atletico Madrid
Thứ 4:22/2 2:45
(Champions League)
CONCACAF U-20 Championship Panama U-20 – Saint Kitts & Nevis U-20
Thứ 4:22/2 3:00
(CONCACAF U-20 Championship)
Colombian League Tigres Bogota – Deportive Cali
Thứ 4:22/2 4:00
(Colombian League)
Brazil. Premier League Londrina – Parana
Thứ 4:22/2 5:15
(Brazil. Premier League)
CONCACAF U-20 Championship USA U-20 – Haiti U-20
Thứ 4:22/2 5:30
(CONCACAF U-20 Championship)
Colombian League Deportivo Pasto – Patriotas
Thứ 4:22/2 6:00
(Colombian League)
Brazilian Campeonato Paulista Sao Paolo – Sao Bento
Thứ 4:22/2 6:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Ituano – Santos
Thứ 4:22/2 7:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Colombian League Cortulua – Independiente M
Thứ 4:22/2 8:00
(Colombian League)
Mexican Cup Potros – Necaxa
Thứ 4:22/2 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Atlante – Guadalajara
Thứ 4:22/2 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Celaya – Veracruz
Thứ 4:22/2 8:00
(Mexican Cup)
CONCACAF Champions League Saprissa – Pachuca
Thứ 4:22/2 9:00
(CONCACAF Champions League)
Mexican Cup Correcaminos – Tijuana
Thứ 4:22/2 10:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Dorados – Monterrey
Thứ 4:22/2 10:00
(Mexican Cup)
Kazakh Premier League The draw for the preliminary phase
Thứ 4:22/2 12:00
(Kazakh Premier League)
AFC Champions League Adelaide United – Gamba Osaka
Thứ 4:22/2 16:00
(AFC Champions League)
AFC Champions League Kawasaki – Suwon
Thứ 4:22/2 17:00
(AFC Champions League)
AFC Cup Yadanarbon – Home United
Thứ 4:22/2 17:30
(AFC Cup)
AFC Champions League Jeju United – Jiangsu Suning
Thứ 4:22/2 18:00
(AFC Champions League)
UEFA Youth League CSKA Moscow U-19 – Rosenborg U-19
Thứ 4:22/2 18:00
(UEFA Youth League)
Friendly Match Infonet – Metta / LU
Thứ 4:22/2 19:00
(Friendly Match)
AFC Champions League Guangzhou – Eastern
Thứ 4:22/2 19:00
(AFC Champions League)
UEFA Youth League Monaco U-19 – Real Madrid U-19
Thứ 4:22/2 22:00
(UEFA Youth League)
Peruvian Primera Division Union Comercio – Academia Cantolao
Thứ 4:22/2 23:00
(Peruvian Primera Division)
Moroccan Botola FUS Rabat – Chabab Rif Hoceima
Thứ 5:23/2 0:00
(Moroccan Botola)
UEFA Youth League Barcelona U-19 – Dortmund U-19
Thứ 5:23/2 0:00
(UEFA Youth League)
Europa League Fenerbahce – Krasnodar
Thứ 5:23/2 0:00
(Europa League)
Europa League Saint-Etienne – Manchester Utd
Thứ 5:23/2 0:00
(Europa League)
Europa League Schalke 04 – PAOK
Thứ 5:23/2 0:00
(Europa League)
Spanish Primera Division Valencia – Real Madrid
Thứ 5:23/2 0:45
(Spanish Primera Division)
Friendly Tournament New England – Kansas City
Thứ 5:23/2 1:00
(Friendly Tournament)
Peruvian Primera Division Sporting Cristal – Ayacucho
Thứ 5:23/2 1:15
(Peruvian Primera Division)
Moroccan Botola Ittihad Tanger – Kenitra
Thứ 5:23/2 2:00
(Moroccan Botola)
Friendly Tournament Manchester Utd U-23 – Porto U-23
Thứ 5:23/2 2:00
(Friendly Tournament)
Champions League Simulcast
Thứ 5:23/2 2:45
(Champions League)
Champions League Porto – Juventus
Thứ 5:23/2 2:45
(Champions League)
Champions League Sevilla – Leicester City
Thứ 5:23/2 2:45
(Champions League)
Brazilian Campeonato Paulista Sao Bernardo – Mirassol
Thứ 5:23/2 3:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista RB Brasil – Novorizontino
Thứ 5:23/2 3:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Colombian League Atletico Huila – Atl. Bucaramanga
Thứ 5:23/2 3:15
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Cajamarca – Deportivo Municipal
Thứ 5:23/2 3:30
(Peruvian Primera Division)
Peruvian Primera Division Comersiantes Unidos – Alianza Lima
Thứ 5:23/2 3:30
(Peruvian Primera Division)
Friendly Tournament New York – Houston Dynamo
Thứ 5:23/2 4:00
(Friendly Tournament)
Brazil. Premier League Ceara – Flamengo
Thứ 5:23/2 5:30
(Brazil. Premier League)
CONCACAF U-20 Championship Salvador U-20 – Bermuda U-20
Thứ 5:23/2 5:30
(CONCACAF U-20 Championship)
Brazilian Campeonato Paulista Botafogo SP – Audax Sao Paulo
Thứ 5:23/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Ferroviarios – Santo Andre
Thứ 5:23/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Linense – Ponte Preta
Thứ 5:23/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Botafogo – Audax Sao Paulo
Thứ 5:23/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Peruvian Primera Division Univ San Martin – Sport Rosario
Thứ 5:23/2 5:45
(Peruvian Primera Division)
Colombian League Alianza Petrolera – La Equidad
Thứ 5:23/2 6:00
(Colombian League)
Bolivian Primera Division San Jose Oruro – Real Potosi
Thứ 5:23/2 6:15
(Bolivian Primera Division)
Friendly Tournament New York City – Colorado
Thứ 5:23/2 7:00
(Friendly Tournament)
Friendly Match Ecuador – Honduras
Thứ 5:23/2 7:15
(Friendly Match)
Bolivian Primera Division Blooming – Nacional Potosi
Thứ 5:23/2 7:30
(Bolivian Primera Division)
Copa Libertadores Deportivo Capiata – Atletico-PR
Thứ 5:23/2 7:45
(Copa Libertadores)
Copa Libertadores Club Olimpia – Botafogo
Thứ 5:23/2 7:45
(Copa Libertadores)
Brazilian Campeonato Paulista Corinthians – Palmeiras
Thứ 5:23/2 7:45
(Brazilian Campeonato Paulista)
Colombian League Millonarios – Deportes Tolima
Thứ 5:23/2 8:00
(Colombian League)
Peruvian Primera Division Universitario – Real Garcilaso
Thứ 5:23/2 8:00
(Peruvian Primera Division)
Mexican Cup Atlas – Puebla
Thứ 5:23/2 8:00
(Mexican Cup)
Mexican Cup Zacatepec – Monarcas
Thứ 5:23/2 8:00
(Mexican Cup)
CONCACAF U-20 Championship Costa Rica U-20 – Trin. and Tobago U-20
Thứ 5:23/2 8:00
(CONCACAF U-20 Championship)
CONCACAF Champions League New York – Vancouver
Thứ 5:23/2 8:00
(CONCACAF Champions League)
Mexican Cup Cruz Azul – Queretaro
Thứ 5:23/2 9:30
(Mexican Cup)
Mexican Cup Deportivo Tepic – Santos L
Thứ 5:23/2 9:30
(Mexican Cup)
CONCACAF Champions League Tigres – UNAM
Thứ 5:23/2 10:00
(CONCACAF Champions League)
Russian LFL CDKA – Terminator
Thứ 5:23/2 17:10
(Russian LFL)
Egyptian Premier League Tanta – Smouha
Thứ 5:23/2 19:30
(Egyptian Premier League)
Qatar Stars League Al Sailiya – Lekhwiya
Thứ 5:23/2 20:50
(Qatar Stars League)
Egyptian Premier League Aswan – Petrojet
Thứ 5:23/2 22:00
(Egyptian Premier League)
Qatar Stars League Umm Salal – Al Muaidar
Thứ 5:23/2 23:00
(Qatar Stars League)
Europa League Osmanlispor – Olympiacos
Thứ 5:23/2 23:00
(Europa League)
Egyptian Premier League Wadi Degla – Al Ahly
Thứ 6:24/2 1:00
(Egyptian Premier League)
Europa League Simulcast
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Europa League APOEL – Athletic Bilbao
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Europa League Ajax – Legia
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Europa League Zenit – Anderlecht
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Europa League Roma – Villarreal
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Europa League Besiktas – Hapoel Beer Sheva
Thứ 6:24/2 1:00
(Europa League)
Peruvian Primera Division Sport Huancayo – Juan Aurich
Thứ 6:24/2 1:15
(Peruvian Primera Division)
Bolivian Primera Division Sport Boys – Bolivar
Thứ 6:24/2 2:00
(Bolivian Primera Division)
Europa League Racing Genk – Astra Giurgiu
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Kobenhavn – Ludogorets
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Shakhtar Dn – Celta Vigo
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Tottenham – Gent
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Sparta Praha – Rostov
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Fiorentina – Moenchengladbach
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Europa League Lyon – AZ Alkmaar
Thứ 6:24/2 3:05
(Europa League)
Peruvian Primera Division Alianza Atletico – Melgar
Thứ 6:24/2 3:30
(Peruvian Primera Division)
CONCACAF U-20 Championship Antigua & Barbuda U-20 – Canada U-20
Thứ 6:24/2 3:30
(CONCACAF U-20 Championship)
Colombian League Envigado – Rionegro Aguilas
Thứ 6:24/2 4:00
(Colombian League)
Bolivian Primera Division Universitario de Sucre – Petrolero Yacuiba
Thứ 6:24/2 5:00
(Bolivian Primera Division)
Copa Libertadores Atletico Tucuman – Junior
Thứ 6:24/2 5:15
(Copa Libertadores)
Colombian League Once Caldas – Santa Fe
Thứ 6:24/2 6:00
(Colombian League)
CONCACAF U-20 Championship Mexico U-20 – Honduras U-20
Thứ 6:24/2 6:00
(CONCACAF U-20 Championship)
Copa Libertadores The Strongest – Union Espanola
Thứ 6:24/2 7:00
(Copa Libertadores)
Bolivian Primera Division Jorge Wilstermann – Guabira
Thứ 6:24/2 7:00
(Bolivian Primera Division)
Brazil. Premier League Criciuma – Internacional-RS
Thứ 6:24/2 7:30
(Brazil. Premier League)
Colombian League America de Cali – Jaguares Cordoba
Thứ 6:24/2 8:00
(Colombian League)
CONCACAF Champions League Dallas – Arabe Unido
Thứ 6:24/2 8:00
(CONCACAF Champions League)
Australian A-League Melbourne City – Sydney
Thứ 6:24/2 15:50
(Australian A-League)
Vietnamese V League Sanna Khanh Hoa – Hai Phong
Thứ 6:24/2 16:00
(Vietnamese V League)
Europa League Europa League Draw
Thứ 6:24/2 19:00
(Europa League)
Russian LFL Neva – Inter (LFL)
Thứ 6:24/2 19:30
(Russian LFL)
Egyptian Premier League Al Masry – El Sharqiya
Thứ 6:24/2 20:00
(Egyptian Premier League)
Qatar Stars League Al Khor – Al Sadd
Thứ 6:24/2 20:50
(Qatar Stars League)
Turkish First League Giresunspor – Elazigspor
Thứ 6:24/2 22:30
(Turkish First League)
Bulgarian A PFG Botev Plovdiv – Dunav
Thứ 6:24/2 22:30
(Bulgarian A PFG)
Turkish Super League Rizespor – Kayserispor
Thứ 6:24/2 23:00
(Turkish Super League)
Qatar Stars League Al Rayyan – Al Gharafa
Thứ 6:24/2 23:00
(Qatar Stars League)
Turkish Super League Kasimpasa – Bursaspor
Thứ 7:25/2 0:00
(Turkish Super League)
Polish Ekstraklasa Arka Gdynia – Korona
Thứ 7:25/2 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Croatian Prva HNL Hajduk Split – Istra 1961
Thứ 7:25/2 0:00
(Croatian Prva HNL)
Danish Superliga Lyngby – Esbjerg
Thứ 7:25/2 0:00
(Danish Superliga)
Czech Gambrinus Liga Vysocina – Hradec Kralove
Thứ 7:25/2 0:00
(Czech Gambrinus Liga)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:25/2 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Union Berlin – Munich 1860
Thứ 7:25/2 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Sandhausen – Braunschweig
Thứ 7:25/2 0:30
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Wurzburger Kickers – Greuther Furth
Thứ 7:25/2 0:30
(German 2 Bundesliga)
Austrian Erste Liga Simulcast
Thứ 7:25/2 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Blau-Weiss Linz – Wiener Neustadt
Thứ 7:25/2 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Wacker Innsbruck – Wattens
Thứ 7:25/2 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Horn – Kapfenberg
Thứ 7:25/2 0:30
(Austrian Erste Liga)
Austrian Erste Liga Floridsdorfer – Austria Lustenau
Thứ 7:25/2 0:30
(Austrian Erste Liga)
Italian Serie B Brescia – Cittadella
Thứ 7:25/2 1:00
(Italian Serie B)
Moroccan Botola Hassania Agadir – Kasba Tadla
Thứ 7:25/2 1:00
(Moroccan Botola)
French Ligue 1 Nantes – Dijon
Thứ 7:25/2 1:00
(French Ligue 1)
Romanian Liga 1 Targu Mures – Voluntari
Thứ 7:25/2 1:30
(Romanian Liga 1)
Spanish Segunda Division Reus Deportiu – Real Oviedo
Thứ 7:25/2 2:00
(Spanish Segunda Division)
Portuguese Primeira Liga Guimaraes – Moreirense
Thứ 7:25/2 2:00
(Portuguese Primeira Liga)
Ecuadorian Serie A Fuerza Amarilla – Clan Juvenil
Thứ 7:25/2 2:00
(Ecuadorian Serie A)
Dutch Eredivisie Den Haag – Twente
Thứ 7:25/2 2:00
(Dutch Eredivisie)
French Ligue 2 Ajaccio – Sochaux
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Amiens – Orleans
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Stade Lavallois – Bourg en Bresse 01
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Le Havre – Auxerre
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Nimes – Gazelec Ajaccio
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Niort – Red Star
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Strasbourg – Clermont
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Tours – Troyes
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
French Ligue 2 Simulcast
Thứ 7:25/2 2:00
(French Ligue 2)
Danish Superliga Randers – Midtjylland
Thứ 7:25/2 2:15
(Danish Superliga)
Polish Ekstraklasa Pogon Szczecin – Lech Poznan
Thứ 7:25/2 2:30
(Polish Ekstraklasa)
Austrian Erste Liga Liefering – LASK Linz
Thứ 7:25/2 2:30
(Austrian Erste Liga)
German Bundesliga Wolfsburg – Werder
Thứ 7:25/2 2:30
(German Bundesliga)
Belgian Jupiler League Bruges – Zulte-Waregem
Thứ 7:25/2 2:30
(Belgian Jupiler League)
Irish Premier Division Bohemians – Derry City
Thứ 7:25/2 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Galway United – Drogheda Utd
Thứ 7:25/2 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division St Patricks – Bray Wanderers
Thứ 7:25/2 2:45
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Limerick – Sligo Rovers
Thứ 7:25/2 2:45
(Irish Premier Division)
Spanish Primera Division Las Palmas – Real Sociedad
Thứ 7:25/2 2:45
(Spanish Primera Division)
French Ligue 1 Nice – Montpellier
Thứ 7:25/2 2:45
(French Ligue 1)
Scottish Premier League Inverness – Rangers
Thứ 7:25/2 2:45
(Scottish Premier League)
English League Championship Wolverhampton – Birmingham
Thứ 7:25/2 2:45
(English League Championship)
Irish Premier Division Dundalk – Shamrock Rovers
Thứ 7:25/2 3:00
(Irish Premier Division)
Irish Premier Division Finn Harps – Cork City
Thứ 7:25/2 3:00
(Irish Premier Division)
Italian Serie B Benevento – Bari
Thứ 7:25/2 3:00
(Italian Serie B)
CONCACAF U-20 Championship Panama U-20 – Haiti U-20
Thứ 7:25/2 3:00
(CONCACAF U-20 Championship)
Portuguese Primeira Liga Benfica – Desportivo Chaves
Thứ 7:25/2 4:00
(Portuguese Primeira Liga)
Chilean Primera Division Univ. de Concepcion – Iquique
Thứ 7:25/2 5:00
(Chilean Primera Division)
CONCACAF U-20 Championship USA U-20 – Saint Kitts & Nevis U-20
Thứ 7:25/2 5:30
(CONCACAF U-20 Championship)
Chilean Primera Division O Higgins – Cobresal
Thứ 7:25/2 7:30
(Chilean Primera Division)
Ecuadorian Serie A Liga de Quito – River Plate Guayaquil
Thứ 7:25/2 7:30
(Ecuadorian Serie A)
Mexican Liga de Ascenso Venados – Univ. de Guadalajara
Thứ 7:25/2 9:30
(Mexican Liga de Ascenso)
Mexican Primera Division Tijuana – Monterrey
Thứ 7:25/2 10:00
(Mexican Primera Division)
Japanese J League Yokohama Marinos – Urawa
Thứ 7:25/2 10:30
(Japanese J League)
Japanese J League Sendai – Consadole Sapporo
Thứ 7:25/2 12:00
(Japanese J League)
Japanese J League Kashima – Tokyo
Thứ 7:25/2 12:00
(Japanese J League)
Japanese J League Shimizu – Vissel Kobe
Thứ 7:25/2 12:00
(Japanese J League)
Japanese J League Hiroshima – Niigata
Thứ 7:25/2 12:00
(Japanese J League)
Japanese J League Sagan Tosu – Kashiwa
Thứ 7:25/2 12:00
(Japanese J League)
Japanese J League Cerezo Osaka – Iwata
Thứ 7:25/2 13:00
(Japanese J League)
Australian A-League Brisbane Roar – Wellington
Thứ 7:25/2 13:35
(Australian A-League)
Japanese J League Omiya – Kawasaki
Thứ 7:25/2 14:00
(Japanese J League)
Indian I-League Aizawl – Chennai City
Thứ 7:25/2 15:35
(Indian I-League)
Australian A-League Melbourne Victory – Adelaide United
Thứ 7:25/2 15:50
(Australian A-League)
Turkish First League Bandirmaspor – Sanliurfaspor
Thứ 7:25/2 17:00
(Turkish First League)
Vietnamese V League Quang Nam – Thanh Hoa
Thứ 7:25/2 17:00
(Vietnamese V League)
Vietnamese V League Ho Chi Minh – Can Tho
Thứ 7:25/2 17:30
(Vietnamese V League)
Vietnamese V League Dong Tam Long An – Hoang Anh Gia Lai
Thứ 7:25/2 17:30
(Vietnamese V League)
Australian A-League Perth Glory – Western Sydney
Thứ 7:25/2 18:00
(Australian A-League)
Bulgarian A PFG Lokomotiv Plovdiv – Neftohimik
Thứ 7:25/2 18:00
(Bulgarian A PFG)
Turkish Super League Alanyaspor – Adanaspor
Thứ 7:25/2 19:00
(Turkish Super League)
Spanish Primera Division Alaves – Valencia
Thứ 7:25/2 19:00
(Spanish Primera Division)
German 2 Bundesliga Simulcast
Thứ 7:25/2 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Hanover – Arminia
Thứ 7:25/2 19:00
(German 2 Bundesliga)
German 2 Bundesliga Fortuna D – Heidenheim
Thứ 7:25/2 19:00
(German 2 Bundesliga)
Guangzhou – Jiangsu Suning
Thứ 7:25/2 19:00
()
Ukrainian Premier League Zoria – Dynamo Kiev
Thứ 7:25/2 19:00
(Ukrainian Premier League)
Ukrainian Premier League Olimpik Donetsk – Stal Kamianske
Thứ 7:25/2 19:00
(Ukrainian Premier League)
Serbian Superliga Backa Palanka – Crvena Zvezda
Thứ 7:25/2 19:00
(Serbian Superliga)
Egyptian Premier League El Daklyeh – Al Ittihad
Thứ 7:25/2 19:30
(Egyptian Premier League)
English League Championship Leeds United – Sheffield Wednesday
Thứ 7:25/2 19:30
(English League Championship)
Czech Gambrinus Liga Dukla Praha – Karvina
Thứ 7:25/2 19:30
(Czech Gambrinus Liga)
Turkish Super League Akhisar – Antalyaspor
Thứ 7:25/2 20:00
(Turkish Super League)
Turkish First League Adana Demirspor – Balikesirspor
Thứ 7:25/2 20:00
(Turkish First League)
Romanian Liga 1 Viitorul – Poli Timisoara
Thứ 7:25/2 20:00
(Romanian Liga 1)
Greek Super League Platanias – Asteras
Thứ 7:25/2 20:00
(Greek Super League)
Brazilian Campeonato Paulista Santo Andre – Linense
Thứ 7:25/2 20:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Bulgarian A PFG Beroe – CSKA Sofia
Thứ 7:25/2 20:00
(Bulgarian A PFG)
Bosnian Premier League Radnik Bijeljina – Olimpik Sarajevo
Thứ 7:25/2 20:00
(Bosnian Premier League)
Italian Lega Pro Forli – Gubbio
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Matera – Siracusa
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Melfi – Paganese
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Messina – Catania
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Akragas – Foggia
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Fano – Reggiana
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Taranto – Catanzaro
Thứ 7:25/2 20:30
(Italian Lega Pro)
Indian I-League Bengaluru – East Bengal
Thứ 7:25/2 20:35
(Indian I-League)
Qatar Stars League El Jaish – Al Ahli
Thứ 7:25/2 20:50
(Qatar Stars League)
Qatar Stars League Al Arabi – Al Wakrah
Thứ 7:25/2 20:50
(Qatar Stars League)
Italian Serie B Virtus Entella – Carpi
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Frosinone – Verona
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Ternana – Latina
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B SPAL – Perugia
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Ascoli – Pisa
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Cesena – Pro Vercelli
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Trapani – Salernitana
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Novara – Spezia
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Avellino – Vicenza
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Italian Serie B Simulcast
Thứ 7:25/2 21:00
(Italian Serie B)
Croatian Prva HNL Slaven – Split
Thứ 7:25/2 21:00
(Croatian Prva HNL)
Israeli Ligat haAl Hapoel T-A – Hapoel Raanana
Thứ 7:25/2 21:00
(Israeli Ligat haAl)
Slovenian PrvaLiga Radomlje – Aluminij
Thứ 7:25/2 21:00
(Slovenian PrvaLiga)
French Ligue 2 Lens – Valenciennes
Thứ 7:25/2 21:00
(French Ligue 2)
Polish Ekstraklasa Plock – Zaglebie Lubin
Thứ 7:25/2 21:30
(Polish Ekstraklasa)
German Bundesliga Simulcast
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Bayern – Hamburg
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leverkusen – Mainz
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Darmstadt – Augsburg
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Freiburg – Dortmund
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
German Bundesliga Leipzig – Cologne
Thứ 7:25/2 21:30
(German Bundesliga)
English Premier League Chelsea – Swansea
Thứ 7:25/2 22:00
(English Premier League)
English Premier League Crystal Palace – Middlesbrough
Thứ 7:25/2 22:00
(English Premier League)
English Premier League Everton – Sunderland
Thứ 7:25/2 22:00
(English Premier League)
English Premier League Hull City – Burnley
Thứ 7:25/2 22:00
(English Premier League)
English Premier League West Bromwich – Bournemouth
Thứ 7:25/2 22:00
(English Premier League)
Moroccan Botola Chabab Atlas Khenifra – Maghreb Tetouan
Thứ 7:25/2 22:00
(Moroccan Botola)
Spanish Segunda Division Cordoba – Alcorcon
Thứ 7:25/2 22:00
(Spanish Segunda Division)
Chilean Primera Division Antofagasta – Palestino
Thứ 7:25/2 22:00
(Chilean Primera Division)
Egyptian Premier League Ismaily – El Geish
Thứ 7:25/2 22:00
(Egyptian Premier League)
Egyptian Premier League Al Mokawloon – El Harby
Thứ 7:25/2 22:00
(Egyptian Premier League)
Austrian Bundesliga Wolfsberger AC – Rapid Wien
Thứ 7:25/2 22:00
(Austrian Bundesliga)
Scottish Premier League Celtic – Hamilton
Thứ 7:25/2 22:00
(Scottish Premier League)
Northern Irish Premiership Cliftonville – Coleraine
Thứ 7:25/2 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Glentoran – Linfield
Thứ 7:25/2 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Ballinamallard – Ballymena Utd
Thứ 7:25/2 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Carrick Rangers – Glenavon
Thứ 7:25/2 22:00
(Northern Irish Premiership)
Northern Irish Premiership Dungannon – Ards
Thứ 7:25/2 22:00
(Northern Irish Premiership)
Ukrainian Premier League Oleksandria – Volyn
Thứ 7:25/2 22:00
(Ukrainian Premier League)
Danish Superliga Horsens – Odense
Thứ 7:25/2 22:00
(Danish Superliga)
Czech Gambrinus Liga Brno – Slovan Liberec
Thứ 7:25/2 22:00
(Czech Gambrinus Liga)
Slovenian PrvaLiga Rudar Velenje – Domzale
Thứ 7:25/2 22:00
(Slovenian PrvaLiga)
Spanish Primera Division Real Betis – Sevilla
Thứ 7:25/2 22:15
(Spanish Primera Division)
Greek Super League Kerkyra – Panaitolikos
Thứ 7:25/2 22:15
(Greek Super League)
Turkish First League Goztepe – Manisaspor
Thứ 7:25/2 22:30
(Turkish First League)
Czech Gambrinus Liga Bohemians 1905 – Slovacko
Thứ 7:25/2 22:30
(Czech Gambrinus Liga)
Italian Lega Pro Casertana – Virtus Francavilla
Thứ 7:25/2 22:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Monopoli – Andria BAT
Thứ 7:25/2 22:30
(Italian Lega Pro)
Bulgarian A PFG Levski – Lokomotiv Gorna
Thứ 7:25/2 22:30
(Bulgarian A PFG)
Turkish Super League Konyaspor – Trabzonspor
Thứ 7:25/2 23:00
(Turkish Super League)
French Ligue 1 Guingamp – Monaco
Thứ 7:25/2 23:00
(French Ligue 1)
Portuguese Primeira Liga Tondela – Maritimo
Thứ 7:25/2 23:00
(Portuguese Primeira Liga)
Croatian Prva HNL Lokomotiva – Osijek
Thứ 7:25/2 23:00
(Croatian Prva HNL)
Czech Gambrinus Liga Zlin – Viktoria Plzen
Thứ 7:25/2 23:00
(Czech Gambrinus Liga)
Israeli Ligat haAl Hapoel Ashkelon – Hapoel K-S
Thứ 7:25/2 23:00
(Israeli Ligat haAl)
Qatar Stars League Al Shahaniya – Al Kharitiyath
Thứ 7:25/2 23:00
(Qatar Stars League)
Serbian Superliga Partizan – Borac
Thứ 7:25/2 23:00
(Serbian Superliga)
Israeli Ligat haAl Maccabi Haifa – Ashdod
Thứ 7:25/2 23:15
(Israeli Ligat haAl)
Swiss Super League Thun – Vaduz
Thứ 7:25/2 23:45
(Swiss Super League)
Moroccan Botola Kawkab – FAR Rabat
Chủ nhật:26/2 0:00
(Moroccan Botola)
Polish Ekstraklasa Lechia Gdansk – Cracovie
Chủ nhật:26/2 0:00
(Polish Ekstraklasa)
Spanish Segunda Division Mirandes – Girona
Chủ nhật:26/2 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Mallorca – Tenerife
Chủ nhật:26/2 0:00
(Spanish Segunda Division)
Spanish Segunda Division Elche – Huesca
Chủ nhật:26/2 0:00
(Spanish Segunda Division)
Ecuadorian Serie A Universidad Catolica – Delfin
Chủ nhật:26/2 0:00
(Ecuadorian Serie A)
Hungarian NB I Ferencvaros – Videoton
Chủ nhật:26/2 0:00
(Hungarian NB I)
Italian Serie A Napoli – Atalanta
Chủ nhật:26/2 0:00
(Italian Serie A)
Belgian Jupiler League Charleroi – Sint-Truiden
Chủ nhật:26/2 0:00
(Belgian Jupiler League)
Russian LFL Gefest – Terminator
Chủ nhật:26/2 0:10
(Russian LFL)
Scottish Championship Hibernian – Dunfermline
Chủ nhật:26/2 0:15
(Scottish Championship)
Welsh Premier League Prestatyn Town – Connahs Quay
Chủ nhật:26/2 0:15
(Welsh Premier League)
English Premier League Watford – West Ham
Chủ nhật:26/2 0:30
(English Premier League)
Spanish Primera Division Leganes – Deportivo
Chủ nhật:26/2 0:30
(Spanish Primera Division)
Peruvian Primera Division Ayacucho – Union Comercio
Chủ nhật:26/2 0:30
(Peruvian Primera Division)
Egyptian Premier League ENPPI – Misr Lel Makasa
Chủ nhật:26/2 0:30
(Egyptian Premier League)
Austrian Bundesliga Simulcast
Chủ nhật:26/2 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Salzburg – Mattersburg
Chủ nhật:26/2 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Austria – Altach
Chủ nhật:26/2 0:30
(Austrian Bundesliga)
Austrian Bundesliga Admira – Ried
Chủ nhật:26/2 0:30
(Austrian Bundesliga)
Dutch Eredivisie Groningen – Utrecht
Chủ nhật:26/2 0:30
(Dutch Eredivisie)
English League Championship Brighton & Hove – Reading
Chủ nhật:26/2 0:30
(English League Championship)
Northern Irish Premiership Portadown – Crusaders
Chủ nhật:26/2 0:30
(Northern Irish Premiership)
Greek Super League Skoda Xanthi – Panathinaikos
Chủ nhật:26/2 0:30
(Greek Super League)
German Bundesliga Hertha Berlin – Eintracht
Chủ nhật:26/2 0:30
(German Bundesliga)
Italian Lega Pro Nuova Cosenza – Fondi
Chủ nhật:26/2 0:30
(Italian Lega Pro)
Portuguese Primeira Liga Estoril – Sporting
Chủ nhật:26/2 1:15
(Portuguese Primeira Liga)
Czech Gambrinus Liga Pribram – Slavia Praha
Chủ nhật:26/2 1:15
(Czech Gambrinus Liga)
Romanian Liga 1 Dinamo Bucuresti – CS U Craiova
Chủ nhật:26/2 1:30
(Romanian Liga 1)
Israeli Ligat haAl Maccabi T-A – Bnei Yehuda
Chủ nhật:26/2 1:30
(Israeli Ligat haAl)
Dutch Eredivisie Excelsior – Willem II
Chủ nhật:26/2 1:45
(Dutch Eredivisie)
Dutch Eredivisie NEC – Sparta
Chủ nhật:26/2 1:45
(Dutch Eredivisie)
Swiss Super League Grasshoppers – Young Boys
Chủ nhật:26/2 2:00
(Swiss Super League)
French Ligue 1 Nancy – Toulouse
Chủ nhật:26/2 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Lille – Bordeaux
Chủ nhật:26/2 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Angers – Bastia
Chủ nhật:26/2 2:00
(French Ligue 1)
French Ligue 1 Rennes – Lorient
Chủ nhật:26/2 2:00
(French Ligue 1)
Spanish Segunda Division Getafe – Rayo Vallecano
Chủ nhật:26/2 2:00
(Spanish Segunda Division)
French Ligue 1 Simulcast
Chủ nhật:26/2 2:00
(French Ligue 1)
Belgian Jupiler League Kortrijk – Waasland-Beveren
Chủ nhật:26/2 2:00
(Belgian Jupiler League)
Belgian Jupiler League Lokeren – Eupen
Chủ nhật:26/2 2:00
(Belgian Jupiler League)
Moroccan Botola WAC Casablanca – Berkane
Chủ nhật:26/2 2:15
(Moroccan Botola)
Slovenian PrvaLiga Maribor – Olimpija
Chủ nhật:26/2 2:15
(Slovenian PrvaLiga)
Belgian Jupiler League Westerlo – Ostend
Chủ nhật:26/2 2:30
(Belgian Jupiler League)
Polish Ekstraklasa Wisla – Jagiellonia
Chủ nhật:26/2 2:30
(Polish Ekstraklasa)
CONCACAF U-20 Championship Salvador U-20 – Trin. and Tobago U-20
Chủ nhật:26/2 2:30
(CONCACAF U-20 Championship)
Brazilian Campeonato Paulista Palmeiras – Ferroviarios
Chủ nhật:26/2 2:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Italian Lega Pro Lecco – Vibonese
Chủ nhật:26/2 2:30
(Italian Lega Pro)
Italian Lega Pro Juve Stabia – Reggina
Chủ nhật:26/2 2:30
(Italian Lega Pro)
Spanish Primera Division Eibar – Malaga
Chủ nhật:26/2 2:45
(Spanish Primera Division)
Dutch Eredivisie Heerenveen – Roda
Chủ nhật:26/2 2:45
(Dutch Eredivisie)
Italian Serie A Juventus – Empoli
Chủ nhật:26/2 2:45
(Italian Serie A)
Brazilian Campeonato Paulista Audax Sao Paulo – Ituano
Chủ nhật:26/2 3:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Santos – Botafogo SP
Chủ nhật:26/2 3:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Sao Bento – RB Brasil
Chủ nhật:26/2 3:00
(Brazilian Campeonato Paulista)
Peruvian Primera Division Deportivo Municipal – Comersiantes Unidos
Chủ nhật:26/2 3:30
(Peruvian Primera Division)
Portuguese Primeira Liga Rio Ave – Pacos Ferreira
Chủ nhật:26/2 3:30
(Portuguese Primeira Liga)
Chilean Primera Division Univ. de Chile – Everton CD
Chủ nhật:26/2 4:00
(Chilean Primera Division)
CONCACAF U-20 Championship Costa Rica U-20 – Bermuda U-20
Chủ nhật:26/2 5:00
(CONCACAF U-20 Championship)
Brazilian Campeonato Paulista Ponte Preta – Sao Bernardo
Chủ nhật:26/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Mirassol – Corinthians
Chủ nhật:26/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Brazilian Campeonato Paulista Novorizontino – Sao Paolo
Chủ nhật:26/2 5:30
(Brazilian Campeonato Paulista)
Peruvian Primera Division Sport Rosario – Sporting Cristal
Chủ nhật:26/2 5:45
(Peruvian Primera Division)
Mexican Primera Division Queretaro – UNAM
Chủ nhật:26/2 6:00
(Mexican Primera Division)
Chilean Primera Division Audax Italiano – Huachipato
Chủ nhật:26/2 6:30
(Chilean Primera Division)
Broadcast Archive
Lịch phát sóng Ngày 21/02
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Malaga – Las Palmas

K+PC
02:55

Trực Tiếp

Cúp FA 2016/2017:

Sutton United – Arsenal

SCTV17
Lịch phát sóng Ngày 20/02
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Celta de Vigo – Osasuna

K+PM
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

AC Milan – Fiorentina

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Barcelona – Leganes

K+PM
03:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

PSG – Toulouse

BTV5

Lịch phát sóng bóng đá trên truyền hình

Xem tivi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Tất cả
Lịch phát sóng Ngày 21/02
Thời gian Chương trình Kênh
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Malaga – Las Palmas

K+PC
02:55

Trực Tiếp

Cúp FA 2016/2017:

Sutton United – Arsenal

SCTV17
Lịch phát sóng Ngày 20/02
Thời gian Chương trình Kênh
00:30

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Celta de Vigo – Osasuna

K+PM
02:45

Trực Tiếp

Serie A 2016/2017:

AC Milan – Fiorentina

SCTV17
02:45

Trực Tiếp

La Liga 2016/2017:

Barcelona – Leganes

K+PM
03:00

Trực Tiếp

Ligue 1 2016/2017:

PSG – Toulouse

BTV5

Bóng đá trực tuyến: Tường thuật trực tiếp Arsenal : Lincoln_City (Women)

Tường thuật Arsenal : Lincoln_City, link sopcast Arsenal : Lincoln_City, bóng đá online Arsenal : Lincoln_City vào lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013, 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 tường thuật bóng đá Arsenal : Lincoln_City trong khuôn khổ (Women), trực tiếp Arsenal : Lincoln_City lúc 1:00 giờ Thứ 7 ngày 5/10/2013 giải (Women)

Phần mềm xem trực tuyến

Bạn Download ngay 2 phần mềm xem thể thao trực tiếp thông dụng nhất hiện nay.

  Sopcast (click để download)
  Ace stream (click để download)
Khi có link bạn chỉ việc bấm vào icon mầu xanh để bật trực tiếp ứng dụng lên xem tường thuật với chất lượng HD và đường truyền ổn định



Tường thuật bóng đá trực tuyến tuong thuat bong da truc tuyen, bóng đá trực tiếp 9.9 / 10 59527 đánh giá